ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่อง ไบร์ (เจ้าของตัวจริง)
  • จะไม่รู้ได้อย่างไรครับลงทุนยอมสีขนาดนั้นฟันธงได้เลยว่าไม่ได้ซื้อของโจรแต่มันเป็นโจรเองเลย
  • ขนาดหมาตัว 4000 ยังถามหาเพ็ดแล้ว เพ็ดอีก ตัว 40,000 ไม่รู้ประวัติเลยหรือ
  • ใส่ซองให้สารวัตรสืบซะหมื่น แล้วบอกไปเลยว่า
    ผมต้องการจับโจร ถ้าพี่จับได้เอาไปอีกหมื่น เอา
    ให้หนักสันดานครับ ไหน ๆ ก็ไหน ๆ เล่นแล้วต้อง
    เอาให้จบ
  • กระซิบร้อยเวรเจ้าของคดีว่า : ผมต้องการยอมความและเรียกร้องค่าเสียหายจากคนร้าย แล้วเงินค่าทำขวัณแบ่งคนละ 50%ครับ
    รับลองไม่เกิน 48ชม. รู้เรื่องแน่นอนครับ เรียกแบบกะให้รวยไปเลยนะครับ ให้มันเลือกเอาว่าจะเสียตังค์หรือจะติดคุก
    เสร็จแล้วก็เอาภาพถ่ายคนร้ายตัวจริง มาลงเวปประจารต่อเลยครับ ส่งเป็น Email ลูกโซก็ได้ เอาแบบไม่ให้ผุดไม่ให้เกิดกันไปเลย
    รับลองต้องมีคนมากราบเท้าขอร้องเจ้าของหมา ให้อภัยแน่นอนครับ
  • คิดเหมือนผมเลยคับคุณ Rama3
  • ต้องเอาให้หนัก เป็นคดีตัวอย่าง
  • ทางบ้านเค้าไม่มี เงินให้เรียกหรอกครับ จริงๆแล้วอยากให้เค้าสำนึกผิดแล้วยอมรับผิดทั้งหมด สารภาพทั้งหมด ก็พอ เพราะดูๆแล้วแค่นี้ก็ไม่มีจะกินกันอยู่แล้ว แต่นี่คงยากเพราะยังขอเงินค่าเลี้งดู
    แล้วยังจะเอาตัวเมียไปทับอีก แทนที่จะขอโทษ ว่าไหมพี่ๆครับ เงินไม่มีความจำเป็นหรอกครับ อยากให้เค้ามีความเป็นคนมากกว่านี้ (ตอนนี้ผมกลัวหมาผมไม่ปลอดภัยมากกว่าครับ ไม่อยากดังเลย )
    **********แต่เค้าต้องรู้ต้องเห็นอะไรแน่ ผมคิดว่างั้น*************
  • ระวังหมาคุณ ku_dakpump ไว้ดีๆครับผมว่ายังไม่จบ...คุณเท่านั้นที่รู้สถานการณ์จริงๆ... ส่วนผมก็ได้แต่คาดเดาครับเป็นกำลังใจช่วยครับ:062:
  • เอาให้หนัก ๆ
  • หากไม่สำนึกเราต้องให้หนักครับ

คนบางคนมันหน้ามึนเกินกว่าที่เราคาดคิดเยอะครับ
  • ความจิงเป็นสิ่งไม่ตาย ครับ ถ้าไม่ได้ทำ ก้อไม่ต้องไปกังวลใจไปครับ สบายใจได้ ก้อแค่ปากคน มันอยู่ที่เรา ถ้าทำมันก้อนร้อนเอง ถ้าไม่ทำมันก้อไม่ร้อน แล้วคุณร้อนหรือเปล่า

คดีนี้น่าจะทำเป็นเครส ตัวอย่าง นะครับ เอาเรื่องให้ถึงทึ่สุดไม่มีการยอมความ คุกล้วนๆๆ กัวเจ้าของหมาใจอ่อน พอเรื่องเนินนานไป ไม่อยากให้เป็นแบบนี้ เดี่ยวจะคิดกันว่า แค่ขโมย หมาจะเป็นอะไร ขโมยหมาก้อคุกนะครับ เอายาวๆๆ เลยนะ อย่าสงสารมันครับ เอาคนผิดมาลงโทษ สาวถึงใคร โดนใคร เอาด้วยเลย เรามาช่วยกันทำให้ กฎหมายไทย ศักดิ์สิทธิ์กันดีกว่าครับผม
    เดี่ยวนี้ มันหลวมเหลือเกิน

อย่าให้คนชั่วลอยนวลครับ
  • มาช้าครับ..วันนี้เพิ่งเข้ามาอ่าน

แมร่งโครตเลว..รู้มาว่าย้อม แต่ไม่คิดว่าจะเนียนขนาดนี้
  • ***หนึ่ง..ได้ถ่ายรูป...ไอ้มร...มันมาเปล่า ส่งเมล์มาให้หน่อยซิ อยากเห็นหน้าหว่ะ

อีกเรื่องนะ..ต้องให้ถึงที่สุดด้วย
  • หมาใครหรือหมากู..หมากูหาย..ต่อให้มันเป็นอะไรกลับมากูก็จำมันได้

ตั้งแต่เลี้ยงมายังไม่เคยเจอเคส ทุเรศ ทุเรศ แบบนี้เลย ขโมยมารู้แก่ใจแมร่งยังจะตั้งใจย้อมอีก
    ไฟล์แนบ
    brr.jpg 62K
  • อยากไปยอมความมันเด็ดขาด

ไม่รู้ในอดีต มันเคยทำแบบนี้มากี่ตัว

มันส่อแวว ว่าแคยทำอะไรแบบนี้มาก่อน ระยำจิงๆ
  • เพื่อนผมเคยโน๊ตบุคกับโทรศัพย์ หลังจากนั้นก็แจ้งความจับคนร้ายได้ครับ โทรศัพย์ได้คืนแต่โน๊คบุคไม่ได้
    ฟ้องขึ้นศาล ศาลตัดสินจำเลยมีความผิดจริงแต่ยอมรับทุกข้อกล่าวหา และไม่เคยกระทำความผิดมาก่อน
    จำเลยมีโทษรอลงอาญา 3ปี ดูดิโน๊ตบุคกับโทรศัพย์ราคารวมกันเกือบแสน ไม่รวมขอมูลงานที่อยู่ในนั้นอีกนะครับ
    โทษมันเบาไปหรือเปล่ากฏหมายบ้านเรา ทุกวันนี้ไอโจรแม่งยังเดินลอยหน้าลอยตาอยู่เลย
    เพื่อนผมมันใจปลาซิลบอกให้หวดไปเลยแล้วค่อยว่ากัน ก็ไม่เอา

ผมเลยแนะนำเจ้าของกระทู้นี้ว่า
    กระซิบร้อยเวรเจ้าของคดีว่า : ผมต้องการยอมความและเรียกร้องค่าเสียหายจากคนร้าย แล้วเงินค่าทำขวัณแบ่งคนละ 50%ครับ
    รับลองไม่เกิน 48ชม. รู้เรื่องแน่นอนครับ เรียกแบบกะให้รวยไปเลยนะครับ ให้มันเลือกเอาว่าจะเสียตังค์หรือจะติดคุก
    เสร็จแล้วก็เอาภาพถ่ายคนร้ายตัวจริง มาลงเวปประจารต่อเลยครับ ส่งเป็น Email ลูกโซก็ได้ เอาแบบไม่ให้ผุดไม่ให้เกิดกันไปเลย
    พอได้เงินมาก็เอาเงินไปจ้างคนไปกระทืบมันต่ออีกทีนะครับ จ้างมืออาชีพทำนะครับเอาแบบไม่ให้ถึงตัว เอาเงินมันไปจ้างคนกระทืบมัน

ปล.เจอคนบ้าต้องบ้ากว่า เอาให้รู้จักไปเลยคับ
  • ต้องเอาให้หนักครับ บ้านไม้เก่าโทรมๆ ซื้อหมา40000 ไม่มีใบเพ็ดได้นี่ใจปล้ำดี ย้อมสีที่ขาอีก ส่อเจตนามากครับ.
  • :o028:ผมเอาหมาไว้บนบ้านชั้น 2 ครับ กลัวหาย:o028:
  • :027::027:อย่างงี้เรียกว่า.............................. ย้อมหมา .... ครับพี่น้อง:027::027: