ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเฮียมาร์คหน่อยครับ
  • เหมือนในรูปอะครับ ขนาดว่าไปตกปลานะ มันนั่งไม่ยอมวิ่งเล่นเลย ตั้งชม.กะแล้ว 2ชม.กะแล้วไม่ออกไปวิ่งเล่นเลย เลยกลายเป็นหมาเหนื่อยง่ายเลย นั่งๆๆนอนๆเฝ้าอยู่อย่างงี้ตลอด
  • หมาผมก็ชอบมานอนเฝ้าตลอดเวลา เดินไปไหนก็เดินตาม นั่งอยู่ตรงไหนมันก็จะมานอนอยู่ใกล้ๆครับ
  • พี่ครับตอนนี้ ผมคิดจะเลี้ยงพิทบูล แต่อยากได้คำแนะนำว่า จะ เลี้ยงอะไรดี ละหว่าง บูลลี่ กับ เรดโนต แนะนำหน่อยนะครับ
  • ตอบแบบฟันธงโดยไม่ต้องคิดเลยว่า คุณยังไม่ควรเลี้ยงทั้งสองอย่างครับ เหตุผลก็คือ .......

........ ตัวคุณเองยังไม่รู้เลยว่าชอบอะไร แล้วผมจะรู้ได้อย่างไรละครับ !!! :-D
  • ผมก็ว่างั้น 5555+