ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลับให้สบายนะ ลูกชายตัวหลํา
  • เสียใจด้วยครับมันคงเห็นเป็นเเค่หมาครับเเต่สำหรับคุณมันคือเพื่อนที่ดีครับเข้าใจความรูสีกครับสักวันกรรมมันต้องตามสนองครับ
  • :002:เสียใจด้วยค่ะ
  • ลืมมันให้ได้ อย่าแสดงอาการเสียใจให้ข้างบ้านเห็น
    หาทางสืบไปเรื่อยๆ ความลับไม่มีในโลก เดี๋ยวก็รู้ว่าใครทำ
    เมื่อรู้แล้ว ค่อยๆหาทางแก้แค้น ทำดีกับมันให้มันตายใจ
    อย่าแสดงตนเป็นศัตรูให้มันเห็น แกล้งมันไปเรื่อยๆ ให้หายแค้น
  • คนแบบนี้มันต้องทรมานให้เข็ด สมกับที่มันทำกะหมา

ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ หลับให้สบายเถอะ
  • :022:เสียใจด้วยนะ
    หดหู่จังเลย
    แต่เราต้องจำZEROWตลอดไป:022:
  • เสียใจด้วยครับ