ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปงานมิตติ้งที่ประตูท่าแพ
  • แหมพี่สมพงษ์
    ถ้าเอาไปหมดใครจะจูงละคร้าบพี่ 5555+++
    ไฟล์แนบ
    IMG0373A.jpg 73K
    IMG0369A.jpg 69K
    IMG0365A.jpg 89K
  • หมาสวยเพียบเลย ขอบคุณครับคุณ sompong :063:ครั้งหน้าเอามาให้หมดจริงๆนะครับ :063:
    และเจ้าลักกี้เดี๋ยวโดนข้อหาอ่อยหมาเด็กยังไม่ถึงขวบนะครับคุณ pratchaya ...

รู้สึกว่า Red Nose จะยึดภาคเหนือซะแล้วสิครับงานนี้...
    ไฟล์แนบ
    DSC02996.JPG 78K
  • เมา....

งานนี้สปอนโดยพี่เต็ก.....ขอบคุณค่าาาาาา คราวหน้าเอาอีก ช่วยๆกัน
  • ถ้าจัดงานรวมพลคนรักหมาแดงที่ กทม. จะมีใครมาบ้างไหมครับเนี่ย

ช่วงนี้กระแสหมาแดงแรงใช้ได้

ยินดีด้วยกับความสำเร็จครับ
    จัดบ่อยๆ เด้อ
  • มีแน่นอนคับ:m012:
    ไฟล์แนบ
    .11.jpg 98K
  • ขอบคุณพี่เต๊กนะครับ สำหรับเบียร์เย็นๆ แห่ะๆ ๆ ..
    มิตติ้งครั้งนี้ครึกครักดีครับๆ ๆ
  • มีแต่ตัวน่ารัก สวยๆทั้งนั้นเลย
  • ขอบคุณจั๊ดนั๊กคับสำหรับมิตรภาพดีๆคับคุณเต็กขอบคุณเครื่องดื่มเย็นๆด้วยคับครั้งหน้ามีไรบอกได้เลยคับเต็มที่พี่สมพงษ์คับวันนั้นไม่ได้คุยกันเลยรบกวนขอเบอร์ติดต่อหน่อยคับพี่จะปรึกษาเรื่องพ่อพันธุ์หน่อยคับพี่ผมแม๊คอยู่แม่โจ้คับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment7.jpg 40K
  • พี่แมคอยากแอ่วเหนือจัง อิอิ
  • จัดอีกเมื่อไหร่ บอกขนุนด้วยน๊า
    ไฟล์แนบ
    kanooo.JPG 101K
  • ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ พี่น้องทุกคนใจดีมาก คราวหน้าขอเสนอกล่องรับบริจากเป็นค่าใช้จ่ายในการจัดกิจกรรมด้วยนะครับ ไปแล้วไม่ได้ช่วยอะไรรู้สึกเกรงใจ
  • ด้วยความยินดีครับคุณแม็ค, axe และ rubberrabbit...

กลับไวเหลือเกินน้อง Champ คราวหน้าต้องมานั่งดืมกับพี่นานๆหน่อย ได้คุยกันแค่แป้ปเดียวเอง

ถ้าจัดงานคนรักหมาแดง คนน่าจะไปเยอะนะครับพี่ Mark, Red Nose เยอะเหลือเกิน
  • ในฐานะคนบ้าพิทบูลคนหนึ่ง

ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันสร้างสังคมผู้เลี้ยงพิทบูลของพวกเราให้แข็งแกร่งขึ้น

ด้วยความเคารพครับ
  • :063::057::057::057::057::057::063:
  • :o010:งานหน้า ขอแบบเต็มๆนะครับ
    แบบให้มีกิจกรรมด้วย เพราะมากันเยอะดี
    นี่ยังมาไม่หมดนะเนี่ย ฝากชาวเชียงใหม่ด้วย
    ผมกับพวกไปแจมแน่นอนครับ
  • อยากเห็นเจ้าตัวนี้ชอบคนเลี้ยงด้วย สุดยอด ไม่ค่อยได้คุยกันเนอะ 081-8815537 ฝากk max
    ไฟล์แนบ
    DSC00799.jpg 98K
    ak47mmmm2.jpg 61K
  • งานหน้า อาจจะได้เจอครับ มีคนอาสาพาไปแว้ว อิอิ อาก้ามานคงดีใจ
    ไฟล์แนบ
    fffffffffffffffffffff.jpg 61K