ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

hitman รับผสมเท่าไหร่
  • 1. สอบถามผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ
    2. ขอเบอร์เจ้าของhitman ด้วยครับ
  • 60000 มั๊งครับ
  • ผสม 6-7 ครั้งออกรถได้เลย 5555++

ผ่านไปยาวๆ
  • เคยโทรไปถามเค้า 40000 บาทครับ
  • หมาเทพน่ะ 40000 บาทขาดตัว แต่ขี้แม่งเห็นชิบหายตอนแรกนึกว่าขึ้จะหอม
  • ระดับ Hit man นะครับ 40000 ก้อไม่แปลกนิครับ รู้จัก
    hitman หรือเปล่าครับ คุณผี ว่ามันตัวไหน ถ้ามีสวยๆๆแบบฮิทแมน
    แล้วทับไม่แพง ก้อไปเลยครับ ไม่เห็นต้องมานั่งว่าเค้าแบบนี้เลย
    ว่าเค้าไป ตามันร้อนไปด้วยหรือเปล่า ลองคิดดูสิ ว่า Hit เป็นหมาครอกเดี่ยวกับ BIZ
    มันเลือดเดี่ยวกัน ผมว่าถ้าตัวเมียสวยๆๆ ลุกน่าสนใจครับ เลือดเดี่ยวกับ BiZ น่าเล่น
  • กรูยังไม่เห็นมีแม่ตัวไหนที่ออกลูกมาคล้ายHit manสักตัว แม้แต่ที่เจ้าของเก็บเอาไว้ แล้วก็ที่ลงขาย สองคอกนี้
  • ลูกhitmanที่เก็บไว้เป็นตัวผู้หน้าตาเหมือนhitmanจริงๆไปดูมาแล้ว หล่อเหมือนพ่อมันเลย