ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอดูอย่างเดียว เค้าเลิกเจ้าชู้ล่ะตอนนี้รักจริงอย่างเดียวสาวไหนอยากเจอ รักแท้ ติดต่อหลังไมล์ได้ครับ กร๊ากกกกก
    ไฟล์แนบ
    46734673.jpg 80K
  • คุณ redza ครับ ด้วยความเคารพ นี่รูปใครครับ
    น่ารักโคตรๆ มหึมา ...เลย
    ถ้าเป็นแฟน เค้าอิจฉาตัวเองตายเลยยยยยยยยยยยยยยย:o027::o066::o066::o066:

ก่อนนอนต้องเข้ากระทู้นี้จะได้หลับฝันดี
    ต้องยกเครดิตนี้ให้คุณปอย ที่ทำให้บอร์ดนี้มีสีสัน:o020::o036::o006::o046::o036::o063::o040::o028::o028:
  • :001:คนเลี้ยงพิท มีแต่หน้าตาดี ๆ ติดแค่อย่างเดียว ส่วนมากจะมีแฟนแล้วทั้งนั้น

เอ่อ...ถ้ายังไงเลิกกับแฟน รบกวนติดต่อกลับด่วน :032:

Angie แซวรุ่นใหญ่เหรอ :018:

เป็นกระทู้ที่เปิดมาดูแล้วสบายลูกตาที่สุด โหวตให้เป็นกระทู้แห่งปี ได้ป่ะเนี่ยะ 55555
  • แฟนผมเห็นคนอื่นลงอยากลงบางก็เลยจัดให้
    ไฟล์แนบ
    TILE0003A.jpg 32K
    IMG0071A2.jpg 71K
    IMG0034A.jpg 64K
  • ตื่นเช้ามาเปิดดูกระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเลย
    ดูแล้วสบายใจ สบายตาสุดๆ

บอกแล้วคนเลี้ยงพิทหน้าตาดีทุกคน
  • อีกหน่อย เวลามีงานจะจัดงานประกวดขวัญใจพิทบูล พ่วงเข้าไปด้วย
    เอาให้โลกรู้ไปเลยว่า คนเลี้ยงพิทนี่หน้าตาดี สมคำล่ำลือจริงๆ :005:

ขอตัวไปซับเลือดก่อน เลือดกำเดาไหลครับ พี่น้อง ฮา................... :030::030::030:
  • :006:นางฟ้า..กับหมา(ไม่วัด) ไปกันได้ดีนะครับพี่มาร์ค โลกนี้โสภาเพราะมีคนมาเติมเต็มในสิ่งที่ขาดหายไป..อิอิ :006:
  • ถึงกับ ..... เลือดกำเดาไหลเลยหรือครับ คุณ Mafia 55555
    ถ้าขืนจัดงานประกวดขวัญใจพิทบูล...สงสัยมีคนดูแต่ขวัญใจ ไม่มีใครดูพิทบูลละซิ ...
  • มาเฟีย เจ้าชู้ว่ะน้องพลอยระวังนะครับอิๆ ต้องผมนี่ โสดสนิท ศิตย์ส่ายหน้าใครอย่ามาว่าเค้า หัวงูนะ เค้ามังกรตัวพ่อเว้ย ป๋ามิตติ้งๆให้ไว อยากเจอพี่น้องพิทบูลเว้ย น้องพลอยมีหมายังจ๊ะ พี่มี สุดยอดลูกหมาแดงอยู่ครอกถ้าน้องอยากได้ (ไม่ฟรีน่ะ) พิเศษ 555ติดต่อได้ครับ

ป.ล แถมดำน้ำฟรีให้อีกทริป นะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    R0013453.jpg 107K
    IMG_2526.jpg 110K
  • เอากันใหญ่เลยสองคน และที่สำคัญ เจ้าหลังนี่ ไม่มีชวนมาดูเลย

ทีโดนด่ารีบโทรมาแต่เช้า ให้น้องเค้าเลือกเองละกัน

ถ้าอยากปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สิน ตัวเค้าเองคือทางออก 55
    ไฟล์แนบ
    R0013383.jpg 113K
  • ตัวที่เพิ่งเสียไป

ไม่ค่อยได้ถ่ายกันดีๆเลยให้บังคับคลอด
    ไฟล์แนบ
    13-05-08_1612ลรีทัช6.jpg 58K
    14-05-08_0947ล6.jpg 23K
    14-05-08_0944ล5555.jpg 37K
    14-05-08_1008ล11.jpg 52K
    14-05-08_1006ล+.jpg 48K
  • เสียดายไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเก็บไว้

ต่อไปถ้าเลี้ยงอีกตัวจะถ่ายๆๆๆมันทุกรูปเลย

เส้าToT
  • กลายเป็นกระทู้โชว์แฟนไปแล้ว 55555 ฮาดีครับกระทู้นี้
    ปล.สวยทุกคนเลยครับ
  • โธ่.....ลูกเพ่ (scuba pits) น้องเค้าชื่อ เป๋า ไม่ใช่พลอย

ใน ไฮ5 น้องเค้า แต่ละรูป เฉกฉี้ เป็นบ้าเลย งืด ๆ กำเดาไหล
  • เหรอ ผิดนี้ไม่น่าอภัยรู้สึกผิดจัง อยากจะโทรขอโทษน้องในความผิด น้องโอ๊คของพี่ช่วยเป็นธุระให้หน่อยน่ะ แย่อ่ะ
  • เฮ้ยยยยยยยยยย
    เดียวนี้ พิทโชน มีแบบนี้ด้วย

มีแบบนี้บ่อยๆๆก้ดีเนาะ...:006:
    :m006:
  • :018:เอากะเขามั่ง!!!!
    ไฟล์แนบ
    SNC10191.JPG 53K
  • เพ่เหลียงอ่านไม่ผิดหลอก เพราะขนาดเราเรียนสายภาษา เรายังอ่าน พอย/ปอยเลย มัน เป๋า ได้งัยอ่ะ
  • คุณพลอยมีอำนาจทำลายล้างสั่นคอนเว็บนี้ได้จริงฯ (แต่คนก็สวยจริงฯครับ)
  • ...ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ...
    ...พอดีเราใช่ชื่อน้องเรา poy...
    ...แต่ตอนนี้เรา สมัคเองแล้ว...
    ...ใช่ชื่อว่า tatdy จ๊ะ...
    ...ต้องขอโทษที่ทำให้ งง ...
    ...เราชื่อ กระเป๋า..หรือ เป๋า เฉย ๆ ก็ได้..
    ไฟล์แนบ
    ;,lo2.jpg 48K
  • ลูกพี่เทพเหลียงครับ เรื่องเบอร์โทร ผมยินดีจะรับเป็นภาระไปขอน้องเค้าให้เองครับ :032:

***************************************************************************************************************

ว่าแต่ น้องเป๋าครับ พอดีมีเรื่องต้องเคลียร์ เลยต้องขอเบอร์โทรศัพท์หน่อยครับ เรื่องคอขาด บาดตายเลยนะครับ อิอิ:065:

***************************************************************************************************************

สโลแกนใหม่สำหรับพวกเรา "ไม่หล่อ แต่จน ถ้าอยู่ข้างบน ทนยันเช้า" 55555555 (ขำ ๆ เน้อ ไม่ได้หื่น) :013:
  • ฮี่ๆๆๆๆ ไม่ได้เข้ามาช่วงนี้ แทบจะไม่มีเวลาว่างถึง 10 นาที เข้ามาทีเจอความเปลี่ยนแปลง โอ้วว ศิษย์พี่ เชี่ยว มากกกกกก

เฮียเหลียง นานๆจะเจอในกระทู้ซักทีแสดงว่ากระทู้นี้เจ๋งพอ ต้องขอ สวัสดี เฮียเหลียงครับ

อ๊า.!!!~ นั่นๆๆ อ้อ พี่ยุทธ ก็มาด้วย ฮ่าๆๆๆๆ

สงสัยจะต้องเก็บตัวฝึกวิชาไปก่อน เดี๋ยว ปีกงอกเมื่อไหร จะตามไปเด้อ ศิษย์พี่ ทั้งหลาย ฮ่าๆๆๆๆ
  • วันนี้ ไปขายของที่คลองถม เจอน้องเป๋าตัวจิงด้วย แหะๆ มากะแฟนด้วย ตัวกลมมาเชียว
    เห็นมีรอยสักที่แขนซ้ายด้วย วันหลังถ้าเจอ จะทักทายครับ
    คอนเฟิรม์ครับ น่ารักจิงๆ
  • หาธิดาพิทบูลฃิ5555
  • 555
    ยาย
    เอามั่ง เห็นเด็กๆลงกันเยอะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ137_resize2.jpg 33K
    DSC014413.jpg 86K
  • ผมอยู่ลพบุรี ใกล้กว่าครับ
  • ...คุณ nick11mm ขายของอยู่คลองถมด้วยหรอ...
    ...แล้วทำไมไม่ทักกันหละค๊ะ...
    ...จะได้ทำความรู้จักกันด้วย...
    ...แล้วขายอะไรจะได้ไปอุดหนุนกัน...
    ..เดียวจะได้พาลูกชายไปเล่นด้วย...
    ไฟล์แนบ
    page7.jpg 64K
  • ครับ ขายที่คลองถม ขายแบบ เอามันส์ กำไรไม่เน้น เสื้อผ้าผู้หญิงครับ พอดีน้องเค้าว่าง เลยอยากทำ ก็เลยจัดให้
    ไว้ถ้าไปแล้วเจออีก จะทักทายครับ