ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมส่งรูปสาวๆ ขวัญใจพิทบุล
  • :o065::o065::o065:

แล้วผมจะเชียร์ใครดีเนี่ย...

( เอ๊...ออกอาการมากไปรึป่าวว๊ะเรา...!!! )

:o058::o058::o058:

( ต้องเก็บอาการหน่อยแล้ว...) 555
  • เชียร์น้องเฟิร์นครับ ระยองส่งเข้าประกวด เหออออออออออ
  • เจองานแต่งานหินๆ เปิดมาดู กระทู้นี้หายเครียด เลย

สดชื่น ขึ้นเยอะ
    ตูมตูม หวานใส ปนเซ็กซี่ แถมฟันเหล็ก.....................

ว๊าว อย่างนี้ ต้องขอขอคุณน้อง poy มากมาย

ปล.ถึงสาวมั่นทุกท่าน อย่าโชว์...กันมากนะ กลัวพวกมือบอนเอาภาพไปตัดต่อ เดี๋ยวจะเสียความรู้สึก กับบอร์ดนี้ ครับ
  • น้องนิตาสู้ๆเด็กหีบครับ
  • กระทู้นี้ กระฉูดเลย พี่ น้อง...สงสัยอีกหน่อยต้องมีการจัดประกวดขวัญใจพิทโซนดีไม๊ครับพี่มาร์ค....555
    ไฟล์แนบ
    untitled-3.jpg 37K
  • :o040::o040::o040:
  • ขอส่ง " แม่ " เข้าประกวดครับ
    เออ... แม่ Fighter นะ
    ไฟล์แนบ
    Picture 060 copy.jpg 117K
  • ดูกระทู้นี้แล้วรู้สึกสดชื้นขึ้เยอะ แต่ต้องรอให้เมียหลับก่อน
    มีพิทมีเพื่อนจริงๆ5555
  • :o028: ส่ง กันเยอะ ๆ นะคะ

ขอให้ สวย ๆ

หล่อ ๆ รวย ๆ

ทุกคนเลย

:o028:
  • อันดับ 1.bambooน่ารักสุดดดดด ธรรมชาติดี
    อันดับ 2.คนลูกครึ่งออสซี่ก้อน่ารักเลย ยิ่งถ่ายรูปกับพิทน่ารักมาก
    .
    .
    ส่วนคุณ เป๋า อ้วนนนนไปหน่อยพูดตรงๆไม่ว่ากันนะ+แต่งหน้าoptionครบ ใส่ิbig eyeด้วย ไม่ธรรมชาติ ดูในhi5ไม่แต่งไม่เท่าไหร่ สู้คุณจอมไม่ได้แต่ก้อน่ารักดี
    ส่วนภรรยาคุณ bew24th แต่งหน้าจัดดดมาก แต่เซ็กซี่อยู่
    แต่โดยรวมผู้หญิงมีเสน่ห์ทุกคนอยู่แล้วแหละ
  • เค้ารักพิทบูลโซนที่ซู้ดดดดด มีแบบนี้ รักตายเลย 55555
    ไฟล์แนบ
    a465800.jpg 72K
  • :o060:

ตอนนี้พี่ยุทธ ยังมีลูกหมาอยูเปล่าค่ะ
  • 555 มีอีกป่ะ รอดู 55
  • โชว์ผบ.ผมมั่ง
    ความสามารถพิเศษของเธอ
    คือ
    ชี้เป้าให้ผมตามไปเก็บขี้พิทบลู
    T_T
    ไฟล์แนบ
    013_090312_109.jpg 82K
    IMG_1942.jpg 67K
  • สวัสดี จร้า poy
    สำหรับ poy มีเสมอแหละ 555:039:

แล้วนี่ poy ไหนนี่อะ เห็นมีสองคน เอาเป็น ดีจร้าทั้งสิองสาวนะ จ๊าส์ จุ๊บ จู๊ฟ
  • :m015:
    ไฟล์แนบ
    Snapshot_20090622_27.jpg 40K
    Snapshot_20090622_36.jpg 65K
    Snapshot_20090622_26.jpg 44K
  • ขอแจมด้วยคนกับลูกชายบิ๊กโบนค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1gi.jpg 31K
    IMG_1639.jpg 86K
    IMG_1460.jpg 109K
  • อยากรู้ว่าตอนนี้พี่ยุทธมีลูกหมาให้เด็กน้อยตาดำๆ:o040:

ที่อยากเลี้ยงหมาดี ๆ ซักตัว ไหมคะ

ใจจริงหนูอยากได้สีบูล คะ

หนูอยากดูรูป ราคาด้วยคะ

ราคาก็คงหลายหมื่น

หนูคงต้องพับถุง แล้วก็ปั่นสามล้อให้มากขึ้น :o004:

เพื่อจะได้เก็บสตางค์ซื้อลูกหมาพี่ได้

ไม่เป็นไรหนูจะไปเข็นผักที่ตลาดตอนตี2 เพิ่มค่ะ

หนูจะตั้งใจแล้วก็ขยันมากๆ เลย

ถ้าพี่มีลูกหมาหนูจะไปรับลูกหมาด้วยตัวเอง

คนนี้คะตัวจริง
    HI : http://SayuriPoy.hi5.com
  • ฮ่าๆๆๆ เพิ่งมาเห็น ว้าววว มีแต่ สาวน่ารักๆๆ ท้างน้านเรยยย :006::006:

ยังมีชีวิสสสอยู่นะคะ บ่ได้หายไป๋ไหนเน้อ:m073:

ช่วงนี้เก็บตัวเตรียมขึ้นเวที MISS TIFFANY?S UNIVERSE 2010 อยู่คะ

เจอกัลคะ^^ :m021:
    ไฟล์แนบ
    varabee pitbull.JPG 51K
  • เห็น กระทู้นี้ คนเย๊อะ ขอฝากนิดนึง นะคะ ^^

:m020:ขอ ฝาก เรื่อง การทำบุญวัดพระบาทน้ำพุ ด้วยนะคะ บ้านพักผู้ป่วยระยะสุดท้าย โดยวิถีทางพุทธในประเทศไทย :m020:

ยังมีเด็กเล็กผู้หญิงที่ต้องมาติดเชื้อโดยที่ไม่ใช่ความผิดของพวกเขาเรย รอรับการช่วยเหลือจากผู้มีจิตศรัทธา

เพื่อนำไปเป็นค่ารักษาตลอดจนค่ายาอุปกรณ์ข้าวของเครื่องใช้ต่างๆ อาหารน้ำดื่ม มากมายคะที่พวกเขาเหล่านี้ยังขาดแคลน

ตอนนี้จำนวนผู้ป่วยของทางวัดมีจำนวนสูงขึ้น อย่างน่าอนาถใจ....

ทางวัดต้องแบกรับปัญหาค่าใช้จ่ายที่ไม่เพียงพอต่อการรักษาผู้ป่วยที่น่าสงสารเหล่านี้

อยากให้พวกเราทุกคน ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์โลกด้วยกันทีนะคะ มีน้อยจ่ายน้อยมีมากตามจิตศรัทธาคะ

หากคุณได้ไปพบและเห็นภาพน้องๆเด็กเล็กมายืนร้องเล่นเต้นรำ

เพื่อขอขอบคุณพวกเราที่มาร่วมทำบุญอุปการะช่วยเหลือเขา

เชื่อว่าคุณคงจะรู้สึกประทับใจมากคะ ที่ได้ช่วยเหลือพวกเขาเหล่านี้

ยังไง ฝากบอกต่อๆกันด้วยนะคะ ไม่ใช่เพียงแต่การทำบุญในครั้งนี้นะคะ

เพียงแต่ในการทำบุญใหญ่ครั้งนี้ถือเป็นการทำบุญร่วมกันของพวกเราๆคะ

และเป็นนิมิตรหมายอันดีในการได้ร่วมเป็นเจ้าภาพถอดผ้าป่ากฐินด้วยคะ

วัดพระบาทน้ำพุยังต้องรักษาผู้ป่วยเหล่านี้ทุกวัน ทุกเดือน ทุกปี

สามารถติดต่อเพื่อทำบุญกับทางวัดได้ทุกวันและเวลาคะ

:o001:

:o018:

:m109: ** การบริจาคโดยการโอนเงินหรือโทรออนไลด์บริจาคนั้น ตอนนี้ได้มีพวกจิตใจต่ำทราม ออกมาเป็นมิจฉาชีพ หลอกลวงโดยอาศัยชื่อของทางวัดเป็นเครื่องมือในการทำมาหากินเลวๆ!! คะ
    ควรเช็คและตรวจสอบด้วยนะคะ

:m011:ทำบุญบริจาคช่วยเหลือผู้ป่วยโรคเอดส์ วัดพระบาทน้ำพุ ครั้งละ 9 บาท เพียงโทร. ไปที่ 1900 - 222 - 200

กดบริจาคให้กับทางวัดพระบาทน้ำพุ เป็นการรณรงค์ให้คนทำบุญ ที่ไหน เมื่อไหร่ ก็ได้ ที่อยากทำ ^^:m001:

บริจาคผ่าน 1900 ทุกสาย วัดจะได้นาทีละ 7.50 บาท จากผู้ใช้ โทรศัพทืมือถือทุกค่าย ยกเว้นฮัทช์
    และโทรศัพท์พื้นฐานทุกค่าย วัดจะได้นาทีละ 9 บาทเต็มๆ จากผู้ใช้ TOT

โอนเงินผ่านบัญชีกองทุนอาทร

ประชานาถ พร้อมส่งสำเนาใบโอนเงิน ชื่อ - ที่อยู่ให้ชัดเจน วัดจะส่งใบเสร็จ และใบอนุโมทนาบัตรไปให้ (หักลดภาษีได้)

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่เรยคร่า จัดไป

http://www.phrabatnampu.org/

ช่วยๆกัลนะคะพี่น้องชาวไทย ผู้ใจบุญทุกท่านน ^^ :m019:
    ไฟล์แนบ
    S40.jpg 35K