ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull meeting on Sunday 30 August at Phuket
  • ขอเชิญเพื่อนๆๆมาร่วมงาน meeting เยอะๆ นะครับ
    วันอาทิตย์ ที่ 30 สิงหา นี้คับ
    ที่ ลาน 72 พรรษา
    เวลา 16.00 น.
    นำถุงพลาสติกมาด้วยนะคับ เอามาเก็บ...ของหมาคับ
    ขอให้คนที่รักพิทบูลทุกท่านที่มีเวลา มาพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันคับ

ขอเชิญ The crows มาร่วมงาน และ เอา หมามาโชว์ ด้วยนะคับ
  • เสียดายจังไปไม่ทัน กลุ่ม Scubapit จะบินไปภูเก็ตวันที่ 9 เต็มทีมครับ เสียดายมากๆไม่ได้เจอพี่น้อง ภูเก็ต
    ไฟล์แนบ
    R0013383.jpg 113K
    IMG_25412.jpg 92K
  • ถ้ามาถึงภูเก็ตก็ติดต่อมาได้นะคับ ผ่านเวบนี้
    เราคงจะได้เจอกัน
  • กลุ่มของ Scuba เสี่ยมาร์ค เสี่ย ยุท ไปดำน้ำที่ไหนกันหล่ะ (บอกมั่งเผื่อตามไปด้วย 555+)
  • กุอยากเห็นหมาภูเก็ตว่ะ เห็นลงมาตั้งหลายครั้งแล้ว
  • มึงอยากเห็นมึงก็ไปคูดิพิมพ์มาได้ ว่าอยากเห็นหมาภูเก็ตหรือว่ามึงก็ไม่มีหมาสวยๆๆ
    เพราะมึงก็คนภูเก็ต 5555555 ไอควาย
  • ผีเราปากดีอีกแล้ว มาด่ากันเองทำไม
    มึงดูแลหมาของมึงให้ดีก่อน ก่อมาว่าหมาเพื่อนกันเอง อิอิอิ
  • เอาให้ Ghost ดูครับ รูปหมาที่เลี้ยงไว้ ถ้าอยากเห็นมาเจอกันในวันงานครับ

เตี้ยสั้น คอมเพ็คสุดๆ มุมขาหลังไม่ตรึง สุดๆครับตัวนี้

เออตัวนี้ไม่มีใบ UKC ครับ เพราะสั่งเขาหิ้วมาให้แล้วไม่สามารถตามใบได้ มีแต่เพ็ดในครับ

รับผสมครับตัวนี้ราคาไม่แพง
    ไฟล์แนบ
    qedf.jpg 52K
  • :015: เจ้าเก่ามาแล้วครับ

พรุ่งนี้แล้วครับพี่

แต่ฝนยังตกอยู่เลยครับ

ปล. พี่ผีคิดก่อนทำนะคับ
  • :013: และแล้ววันนี้ก้อมาถึง '' 2:50 น ''

พี่ๆครับ น้องๆครับ เพื่อนๆครับ

ไปเจยกันในงานนะครับ
  • อีกไม่กี่ชั่วโมงแล้ว อย่าลืมเอารูปมาลงให้ชมบ้างเด้อ

และไม่แน่นะ เร็วๆนี้ ผมอาจจะมีโปรแกรมลงไปจัดงานที่ภูเก็ต
    ต้องขอความช่วยเหลือจากพวกท่าน เอาหมามาโชว์กันอีกครั้ง
  • จัดมา เลยครับ เสี่ย มาร์ค ร่วมด้วย ศูนย์ฝึกสุนัขนานาขาติ เลยดิครับ เป็นตัวแทน F-1 ด้วยหนิครับสวยเลยครับ(แต่เจ้าของฟาร์มดุนะเฮีย ระวังด้วย)