ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงใหญ่ๆครับ
  • เพื่อนๆพี่ๆท่านใดมีลูกของเจ้า 454 และ BJ บ้างครับผม คือว่าผมชอบหมาแดงแบบสูงๆใหญ่ๆครับผม คือว่าอยากจะเห็นลูกๆของเจ้า2ตัวนี้ครับผม แบบว่าชอบ ทั้ง2 ตัวนี้เป็นการส่วนตัวเลยครับผม ท่านใดที่มีก็เอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับผม:005: ยิ่งเจ้า BJ ละก็ทั้งสวยทั้งเก่ง บ้าพลังสุดๆชอบๆนี่ละครับพิทบลูของจริง:016:
  • พี่คับขอดู รูป 501 - 502 รวมอายุกับพิกัดน้ำหนัก ของแต่ละตัวหน่อยคับ
  • พี่พูดแปลกๆ ความจริงสมาชิกใหม่น่าจะเป็นคนพูดมากกว่านะนี่ เหอๆๆ
  • หากระทู้เก่าๆดิมี
  • ไม่แปลกหรอกครับคุณหยก:005: ความหมายของผมคือ อยากจะเห็นตัวอื่นๆครับผมที่ยังไม่เคยเห็น เพราะบางตัวผมก็เคยเห็นลงให้ดูแล้วครับผม อย่างเจ้า เรดแมน เรดมอนสเตอร์ ไทโก้ ลูก 454 ผมเองก็เคยเห็นแล้วครับผม ลูกเจ้า Bj ก็เคยชมเป็นบ้างตัวครับ ผมเองก็แค่อยากจะชมหมดทุกตัวละครับที่เป็นลูกของ 2 ตัวนี้ละครับ เพราะเป็นหมาแดงที่ชอบก็เท่านั้นละครับ เพราะใหญ่ๆสายเลือดดีๆในไทยหาชมยากครับผมว่า:005:
  • ออ เท่าที่เห็นบ่อยๆ ก็เท่าที่พี่ กอล์ฟ บอกมา ส่วนพวก 545 , lion แล้วลูก BJ ก็ dyna , rambo

ส่วนที่อยู่กับพี่กระทิงอีกจำไม่ได้ ไม่ค่อยได้เห็นตามหน้าเว็บเลยอ่ะดิพี่ สงสัยเค้าไม่เข้าเว็บมั้ง
  • ชอบคือกั๋น ใหญ่+บ้า
    ไฟล์แนบ
    DSC00771.JPG 92K
    DSC007632.JPG 119K
    no01.jpg 94K
  • :005:RedMan:005: ( http://pitbullzone.com/pedigree/pid/179 ) ของผมยังไม่ได้ถ่ายรูปใหม่เลยครับ มีก็รูปเดิมๆ เดี๋ยวถ้าถ่ายใหม่เเล้วจะเอามาลลงให้ดูน่ะครับพี่
  • ครับผม ขอบคุณคุณ thong29 และพี่ Sompong มากเลยครับผม:005: ว่างๆก็เอารูปปัจจุบันมาแบ่งกันชมบ้างนะครับ ชอบครับแดงๆใหญ่ๆนิ :006: