ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :m104::m104:หวัดดีครับ ผมเพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่ของเว็บนี้เลยจะมาแนะนำตัวเจ้า Lady ตอนนี้มีอายุ อีก 2 วันครบ 7 เดือนครับพี่น้อง
    หากเพื่อนสมาชิกมีคำแนะนำดีดีก็ยินดีครับ
  • ตกลงสมาชิกใหม่คือลิงสองตัวหรือสุนัขพิทบูลครับ ไม่เห็นมีรูปให้ยลโฉมเลยครับ อิอิ
  • :m051:กำลังพยายามอยู่ครับขอโทษที่ส่งไม่ทันใจวัยรุ่นครับ
    เดี๋ยวจัดให้นะคร๊าบบบพี่
  • Lady เพศเมียอายุอีก2วันครบ7เดือนครับขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    k.jpg 101K
  • โทษครับใช่ลูกvanda+havocมั้ยครับ
    เพราะของผมอีก2วันก็7เดือนเหมือนกัน
    แล้วหน้าตาก็คล้ายๆกัน
    แล้วชุดนี้ก็มีสีนี้2ตัวครับmตัวfตัวน่าจะใช่นะ
    ถ้าใช่ก็ดีเลย............บ้านเดียวกานนนน
    ยินดีต้อนรับครับ
    ไฟล์แนบ
    tyson4.jpg 58K
    tyson582.jpg 48K
    P10302742.JPG 67K
    P10302752.JPG 51K
  • ใช่ครับยินดีได้รู้จักครับผม
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ