ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คำชี้แจงจากกลุ่มFreeDomPit
  • อ๋อผมบอกให้เพื่อนผมโทรหาเอง เขาใช้ชื่อ numiru ผมก็เลยบอกให้มันโทรหากรูบ้างดิ......... เข้าใจไหม

numiru CommentAuthornumiru CommentTime11 นาทีก่อน
    ไอ้น้องที่มาโฟสไม่ได้รู้เรื่องอะไรหรอกครับ ถ้าไม่ได้มันมาโฟสอย่าหวังว่าจาได้หมาคืนกันเลยครับ ที่จิงต้องขอบคุณไอ้น้องคนนั้นด้วยซ้ำ

โทรหากรูบ้างดิ.........
    แล้วไอ้หมาที่ผมช่วยเพื่อนผมขายตอนนี้ก็อยู่กับเพื่อนผมแล้วครับ แล้วหมาทุกตัวผมกับเพื่อนก็เป็นคนไปซื้อกันมาเองครับถามเจ้าของคอกหมาดูได้ครับ เคลียยังครับ พวกผมน่ะมันคนมีน้ำใจใจคอไม่ได้คับแคบครับเข้าใจไหม
  • พวกคุณผีๆนี้เริ่มไร้สาระเอาเรื่องอื่นมาเปงเรื่องเดียวกันได้คุณคิดได้ยังไง ผีเจาะปากมาพูดจิงๆๆๆ
  • Sarutobi มึง นี่ แนว เดียวกันเลย วะ กับไอ้ e_note

เพื่อนฝาก มา หมา ท้อง สงสัย กู ว่าท้อง กะไอ้ ตัว นั้น ชัว

เพื่อนฝากมาเหมือน กัน ใช่ไหม

พ่อ นักเลง สระบุรี

ทำเป็นทีม แบบ ผีตัว บน บอก ชัว

แล้วมึงดิ้น มากกๆๆๆ แปลกๆๆวะ

เพื่อน ๆๆลอง พิจารณา ดูเอาแล้ว กัน ว่า น่าจะเป็นทีม ไหม
  • ผมนะเล่นเว็ปนี้มานานพอสมควรแล้วรู้ดีว่าวงการพิทบูลมันแคบใครทำอะไรไว้มีหรือครับที่ใครจะไม่รู้ เห็นเลิกเล่นมาหลายรายแล้วครับคงไม่ต้องเอ่ยนะครับว่าใคร....แล้วโจรนะพวกผมก็พอจะรู้แล้วและที่สำคัญนะครับ เจ้าของหมาโทรมาขอบคุณโน๊ตด้วยครับแบบนี้มันหมายความว่ายังไงครับ พวกผมตั้งใจว่าจะเลี้ยงหมูกระทะโน๊ตซักหนึ่งมื้อด้วยครับ
  • sarutobi รู้แลล้ว แน่ ใจ มึง ก้พูด มา สิ ว่า คัย นะ จั นั่ง อม อะไร

ไม่กล้าพูด มึง มันก็ไม่แน่จิง ยัง ปาก

แล้ว เที่ยวไป ด่าผี

เจ้าของ เขาก็ต้อง พูด ขอบคุณ สิ วะ เพราะเขา คงพูดอะไรไม่ได้ นอก จาก นี้

หรือ มึง จะไห้ เขา ด่า ว่า ''พวก มึงทำกัน เป็นขบวนการ กูไม่อยากจะพูด ''
  • น้องหนึ่งเขาไปเรียนอยู่ครับ โทรคุยกันแล้วครับเขาบอกจะมาเล่าความจริงเย็นนี้ครับ รอกันก่อนสิครับ
  • ยัง คงติดตาม ต่อไปอย่าปล่อยให้คนชั่วลอย นวล
  • เตี้ยม มา ดี มากๆๆ อย่าหลุดนะ ไม่งั้น ชะตาขาด
  • เขายังเป็ยผู้ต้องสงสัยหมายเลข 1 อยู่ครับบอกไปผมก็โดนสิครับ555555
  • ไม่ค่อยได้คุยกับน้าผีเลยครับเคยเห็นแต่ช่วยกันแฉเรื่องดีๆหลายเรื่อง แต่วันนี้กลับยัดเยีดความผิดให้น้องผมน่าแปลกนะครับ ผมจะไม่พูดว่าพวกน้ามีส่วนได้ส่วนเสียกับเรื่องนี้ เพาะเรื่องนี้คนขโมยมันเป็นคนนอกของกลุ่มครับ บอกไปฏ้ไม่มีใครรู้จักนอกจากคนสระบุรีด้วยกันเองครับ
    ก็ขอชมเชยที่พวกน้าๆทำหน้าที่ตรวจสอบต่อไป..แต่ผมขอเตือนไว้อย่างเดียวครับใครพาดพิงน้องผมมีเรื่องแน่ครับ ยังยืนยันคำเดิม
  • ไหนว่าตั้งกลุ่มมาเน้นความฮา เพื่อนเป็นเพื่อนกัน
    แล้วมาขายน้ำหมาได้ไง เห็นมีตัวอื่นเปิดรับผสมในนามกลุ่มด้วยวะ
    ตกลงตั้งกลุ่มมาเพื่อหาเงินเข้ากระเป๋าสิพวกมึง
    อีกหน่อยก็ขายลูกหมาอีกเชื่อกูไม
  • อ้อลืมบอกไปพรุ่งนี้ว่าจะไปติดต่อไอ้พ่อหมาตัวนี้แหละมาเป็นพ่อพันธุ์ผสมหมาที่บ้านเดี๋ยวจะถ่ายรูปหมาเอากันมาให้น้าผีดูดีไหมครับ
  • โน๊ตถ้าจะคุยกับพี่ตอนเย็นค่อยคุยกันตอนนี้แบตโทรศัพท์หมดแล้วครับ(มีคนโทรมาด่ามากครับ)5555555
  • ออกลูกนักเลง จริงๆ มีส่วนได้ ส่วน เสียอะไรป่าว เนี่ยๆ
    แต่ผมขอเตือนไว้อย่างเดียวครับใครพาดพิงน้องผมมีเรื่องแน่ครับ ยังยืนยันคำเดิม
  • ผมบอกกีทีแล้วว่าไม่เกียวกับพี่ๆในกลุ่มถ้าจะด่าก็ด่าผมคนเดียว ขอร้องอย่าเอามาโยงกันเลย
  • รอดูคนติดคุกดีกว่าคับจะได้รู้ว่าใครจริงใครไม่จริง
  • ส่วนได้ไม่มีมีแต่ส่วนเสียครับ
  • ขอโทดนะครับ

ขอถามนอกเรื่องหน่อยว่าคุน mass เนี่ยใช่ที่อยู่อุทัยรึป่าวครับ

ขอบคุนครับ
  • อยากดูคนติดคุกว่ะกรูจะลงทุนซื้อของไปเยี่มมันเลย
  • ผม แมสส์อุทัยครับ และตอบคุณผีด้วยการที่เราตั่งกลุ่มก็เพื่อมีเพื่อนไว้คุยกันแต่เรื่องการเปิดรับผสมหมาของเพื่อนสมาชิกก็เป็นสิทธิ์ของแต่ละคนครับ แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะเปิดมาเพื่อหวังรวยก็แค่หาค่าอาหารเพื่อมาเลี้ยงตัวหมาเองก็เท่านั้น และเรื่องต่อไปบอกมีการขายลูกหมาแน่ขอบอกว่าถ้าใครมีก็ให้ขายไปครับมันก็เป็นสิทธิ์ของเขาอีกละครับกลุ่มไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับตรงนั้นด้วยครับ
  • คุน แมส ผมเบลครับ

ผมเพิ่งรู้นะเนี่ยว่าหมาคอกเดียวกับไอ้เคลลี่เนี่ยโดนขโมย
    ไฟล์แนบ
    ย่อ.JPG 32K
  • คุณ sarutobi โทรหาไม่ได้ว่ะสายไม่ว่างเลยสงสัยคนโทรไปด่ามึงทั้งวันแน่เลย เอาว่าถ้าความจิงปรากฎมาแล้วดูดิว่าไอ้พวกที่เดาๆด่าๆเขาดีแต่เหยียบซ้ำชาวบ้านมันจาว่าไงบ้างว่ะ ไปดูที่เจ้าของเขาชี้แจงเอาเหอะ ไอ้พวกชอบเดา สงสัยคนเขาไปทั่ว รู้ดีกันจิงเลยสงสัยแม่งรู้มากกว่าเจ้าของหมาอีก
  • มีคนโทรมาด่าเหลือปิดเครื่องหนีกันแน่
  • 5555 สงสัยจะจริงอย่าง
  • มึงว่า5555