ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกตัวใหม่
  • นางสาวเรดไมโลหมาแดงตัวแรกมาเป็นสมาชิกอีกหนึ่งตัวในบ้านฝากขอบคุณBENT REDNOSEด้วยคับไว้ฟิตร่างกายอีกหน่อยจะอัพให้ดูคับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment14.jpg 40K
  • อิอิ ได้หมาแดงสมใจแล้วเน้อ พี่ชาย

ปล.พี่แมค แคบหมูกะไส้อั่วน้องยังไม่ได้เลยง่า
  • :m008:ฮ่าๆๆๆนึกว่าลืมไปแล้วนะเนี่ยพูดถึงไส้อั่วว่าจะเปลี่ยนชื่อเจ้านี้เป็นเรดไส้อั่วน่าจะเข้าท่า:m029:
  • เรดไส้อั่ว เหอะๆ ไปกาดโจ้คับ อั่วตอนเช้าเต็มเลย อิอิ
  • นี้แคบหมูเน้ออ้าย ยินดีมีแดงๆเพิ่ม วันที่5 เปิดตัวเลย จ้าวเหนือจะต้อนฮับ เย้
    ไฟล์แนบ
    stom25.jpg 83K
  • :006:Red milo สวยจังครับ ยินดีด้วย
    ไฟล์แนบ
    Redman11.jpg 62K
  • ยินดีต้อนรับสาวเหนืออีกตัว
    ไฟล์แนบ
    red Julong@7 month 27 day (15).jpg 45K
  • หวัดดีครับพี่แม็ก ขอให้มีความสุขกับไมโล นะครับพี่
    ไฟล์แนบ
    312.JPG 45K
  • หมาท่านปลัดดูตัวใหญ่ดีแท้
  • :m001:ดีคับทุกท่านหมาแดงนี่มันมีมนต์อะไรสักอย่างที่ทำให้หลงใหลรึป่าวเนี่ยขนาดมาอยู่ได้สองวันกลายเป็นตัวโปรดในบ้านเลยเหมือนว่ามันจะฟังเรารู้เรื่องไม่ค่อยดื้อด้วยทีแรกเมียก็บ่นว่ามีตัวเดียวก็ดีอยู่แล้วมาเจอเจ้านี่ตอนนี้เลิกบ่นแล้วอิอิอิๆๆ:m012:
  • ไม่เชื่อถามป๋า เลี้ยงหมาแดงเมียไม่ด่า 55
  • ว๊าว ว๊าว
    น่ารักจัง
  • แง่มๆๆๆ ลืมเลยหรอพี่แมค งอนนะๆ ชิชิ อยากกินไส้อั่ววววววววววววววว กะแคบหมู

ปล.ไม่ได้อยุ่เหนืออ่า ถ้าอยุ่จะแอบไปขโมยKSRพี่แมคมาขับกลับกรุงเทพ หุหุ
  • พี่แม็คๆๆ ลูกสาวคนโต กะ คนเล็กมันเข้ากันได้หรือเปล่าอ่ะ ระวังนะ เสียวแทนครับพี่
  • ก็เข้ากันได้ดีคับหยกแต่ก็ไม่วางใจเสียทีเดียวเวลาปล่อยต้องคอยดูอยู่ตลอดคับอย่างว่าหละคับเสียวๆเหมือนกัน:001:น้องต่ายเรื่องไส้อั่วเดี๋ยวหาวิธีก่อนส่งไปรษณีมันจะเสียอะป่าวไม่รู้ฮ่าๆๆๆๆ:012:
  • EMSโลดพี่แมค 1-2วันถึง เคยมีคนส่งบัวหิมะมา ไม่เกินนี้ค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ