ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนูชื่อเสือน้อยค่ะ
  • หนูขี้เหล่ไหมค่ะเพ่งหัดเลี้ยงพิทบูลค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ytfhgf2.jpg 82K
  • หนูขี้เหล่มะค่ะเพ่งหัดเลี้ยงค่ะ
    ไฟล์แนบ
    tyr.jpg 56K
  • ตาเหล่ด้วยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    rdffdg.jpg 78K
  • ตาไม่เหล่หลอกครับแต่ตาเค้าห่างต่างหาก
  • น่ารักคับ...
  • :006:น่ารัก
  • ภาษาไทยวิบัติหมด
    หมาก็อดๆอยากๆ ผอมเหลือเกิน
  • ลายเสือเหมือนกันคับ...
    ไฟล์แนบ
    31052009636_resize.jpg 68K
  • ภาษาไทยวิบัติหมด
    หมาก็อดๆอยากๆ ผอมเหลือเกิน

แล้วของพี่ผีไม่บัดกว่าเหรอค่ะ หมาก็ อดๆ อยากๆ พี่พิมพ์ เป็นหมาก็อด 555 ก็อดไหนเค๊ะเพ่

ใจร้ายก็หนูภาษาไทยไม่แข็งแรงนิค่ะ:002::013::016::002:
  • :o046:น่ารักคับอย่าไปฟังใครเค้านะน้องเรารักของเราก็okแล้วโตขึ้นดูท่าจะน่ารักน่าดู
  • พิมพ์ไม่ผิดแต่ เว้นวรรคไม่ถูก - -* เสียเลยน้าผี
  • นี่ก็เสือครับ
    ไฟล์แนบ
    เสือ.jpg 106K
  • ฮ่า ฮ่า.......... ขำก๊าก
    สองสาว ลุย น้าผี
  • สวยดีครับผม
    ไฟล์แนบ
    615.jpg 109K
  • เล็กๆขี้เหล่นี่ โตมาสวยนะคับ

อย่าซีเรียซ รอ โตเตมที่ก่อน
  • :m113:น้องเค้าก็เพิ่งบอกไปว่าเพิ่งเลี้ยงพิทบูล ยังไม่รู้เท่าไหร่นัก จะไปว่าเค้าอีก

น้องเค้าอาจจะไม่รู้ว่าจะให้อาหารอย่างไรหมาถึงจะดูดีมากกว่าใช่ป่ะครับ

เนี่ยเข้าข้างเต็มที่เลยนะ:m113:
  • หมาสวยครับน้องเลี้ยงไว้ดีดีล่ะ ดูแลเค้า เอาใจใส่เค้าเหมือนกับเค้าเป็นสมาชิกคนนึงในครอบครัวของเรานะครับ
  • หมาจะสวยหรือขี้เหร่มันอยู๋ที่ว่าคุณรักเขาจริงหรือเปล่าแต่ถ้าคุณรักเขาจริงแล้วคุณก็จะใด้สิงตอบแทนจากเขาอย่างคุ้มค่าแน่นอนครับ
  • น่ารักครับแบ้วดีจริงๆน่าจะฝึกง่ายน๊ะเนี่ย
  • นี่ก็เสืออีกนั่นแหละครับ
    ไอ้ถุงทอง
    555+
    หายไปนาน กลับมาอีก
    แล้วก็นานๆจะมาที
    คิดถึงจังชาวพิทบูลโซน
    ไฟล์แนบ
    บักถุง.JPG 17K
  • หน้าตาแบบเนี๊ยะ เลี้ยงไปแล้วเดี๋ยวคุณจะหลง เลิกงานมาเนียะรีบกลับบ้านคิดถึงแต่"เสือน้อย" ดูแลเอาใจใส่เค้าให้ดีๆ เข้าใจเค้าให้เหมือนกับที่เราอยากให้เค้าเข้าใจเราครับ ขอให้มีความสุขกับเพื่อน(เจ้าเสือน้อย)ที่น่ารักนี้นะครับ.
  • เพิ่งตัดหูมาครับ
    ไฟล์แนบ
    tt12.jpg 83K
  • :063:สวยทุกตัวเลย:063: :006::006::006: