ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Ladyแนะนำตัวครับ
  • Lady เป็นลูกของ vanda + Havoc ครับเพศเมียครับ อีก2วันครบ7เดือนครับขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    lady1.jpg 105K
  • ขอบคุณครับ
  • โดนหลอกขายมาป่าว ในรูปตอนเล็กๆแม่งทำภาพซะกร่างเลย กระดูกอย่างใหญ่ ไหงโตมาไม่เหลือแววเลย ขาตรงเป็นตะเกียบเลย อกงี้ห่อเชียว

ผี ความจริงวันนี้
  • ทำไมไม่ตอบข้างล่างครับสะดวกดี
    ตั้งกะทู้ใหม่มันสุ่มเสี่ยงที่พี่จะโดนพี่ๆผีเล่นงานเอานะเพ่
  • อายุกี่เดือนเอย
  • หุ่นดีๆ ชอบพิทบูลสูงๆ
  • โซ่ เส้นจิ๋ว
    มันดึงทีเดียวขาดเลยนะ ท่าน

ชอบหุ่บแนวนี้เหมือนกัล
    สวยครับ
  • แววตามันฉลาดจริงๆ น่ารักมาก
  • ตั้งสองกระทู้ติด แน่จริงๆครับ

สงสัยยังไม่รู้อะไร ระวังผีจะเล่นเอานะครับ

แล้วหมา ตอนเด็กกะตอนโตไม่เหมือนกันก็ไม่เป็นไรครับ

มันคือหมาของเราไม่มีใครออกเงินช่วยซะหน่อย เลี้ยงเราก็เลี้ยงเอง

ใครจะว่าก็ให้มันว่าไปครับ มันก็ได้แต่ว่าให้คนอื่น หมาสวย ไม่สวย มันอยู่ที่ใจครับ
  • มันเป็นธรรมดาพี่อย่าเผิ่งท้อโลกแห่งความจริง ความจริงคือความ จริง ผี ดี ก้เยอะ ผี ไม่ดี ก้ มี อย่าหมดกำลังใจก่อนนะพี่ สุ้ๆๆๆ ฝากถึงผีที่ชอบด่านะครับ บางทีคุณอาจสนุก แต่เจ้าของหมาเขาไม่สนุกกับคุณ นะครับ บางคนถึงอาจจะถอดใจเลิกเลี้ยงหมาเลยก้มี คำที่คุณใช้ในคำบางคำอาจทำให้เขาเบื่อหมาตัวนี้แล้ว ขายแบบทิ้งๆขว้างๆ แล้วเวรกำ ก็ตกไปอยุ่ที่หมาอีก คุณก็โตแล้ว อย่าเลยครับอย่าไปทำลายหมาทางอ้อมเลยครับขอเถอะนะครับ สงสารมัน
  • เพิ่ง 7 เดือนเองครับ อย่าไปคิดมาก
    ยังเด็กอยู่ เดี๋ยวโตขึ้นก็ดีเอง ของผมก็ใกล้ 8 เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    red Julong@7 month 27 day (32).jpg 39K
  • อย่าคิดมากครับ สวย หุ่นดี:m001:
  • สูงๆขายาวๆผมชอบมากครับ

สวยๆ
  • ชอบแบบรูปร่างแบบนี้อ่ะคับแบบเตี้ยๆอ้วนๆไม่ชอบเลยสวยคับทั้งสองตัวเลย
  • คอกเดียวกันเลยครับของผมชื่อ tank ยินดีที่ได้รู้จักครับ

• ทำไมครอกเดี่ยวกันมันต่างกันเยอะนะ สีน้ำตาล กับสีบุลอะ นี่แหละเสนห์ของพิทบูล ความแตกต่างของตัวหมา แม้แต่ครอกเดี่ยวกัน
    คงต้องหันมาทำการบ้านกันให้หนักๆๆ แล้วครับ เวลาคัดหมา
  • จัดไปในกระทู้เดียวกานเลย 3 พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    tyson58.jpg 48K