ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(((ชอบก็มาเอาไป)))
  • แบ่งๆกันปายเลี้ยงเล่นๆครับ 3สีบลูลี่ครับ
    ลูกsparcoอายุ1ปี8เดือน เพ็ดสมาคม
    ราคา 25,000บาท
    083-434-9000 หนึ่งแคร่บบบ
    หางไม่คตน๊ะครับ มันนั่งทับหางตัวเองครับ *รูปบน
    ไฟล์แนบ
    DSC09578.JPG 93K
    DSC09601.JPG 84K
    DSC09603.JPG 91K
  • อยู่จังหวัดไหนครับ ทำไมถึงได้ให้หละครับ
  • ถ้าให้จะไปเอาถึงที่เลยครับ จขกท แก้ไขเรื่องราคามาแย้วครับ ขออภัย
  • เค้าก้อเขียนราคาไว้นิ 25,000 บาท
  • หมาตัวไหนทำเงินให้ไม่ได้พี่แกเอามาขายทิ้งหมด สงสารหมามันจริงๆ ไม่เคยคิดถึงใจมันบ้างเลย เอาแต่เงินเป็นหลัก
  • นานาจิตตังครับ
    มีการขายหมาออก ก็ต้องมีซื้อหมาเข้า เป็นเรื่องธรรมชาติครับ
    เก่าไป-ใหม่มา เกิดขื้น-ดับลง เป็นเรื่องธรรมชาติครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09591.JPG 88K
  • เลี้ยงหมาเพื่ออะไร ถามจริง เงินหรือรัก?
  • :017:ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ *** ผมว่าพี่หนึ่งแกคงไม่ได้เลี้ยงเพื่อเงินหลอก เพราะผมเคยไปดุหมาบ้านพี่เขาแล้ว บ้านเขามีเงิน จริงๆ ง่ายๆดูรถพี่เขาก็พอละ ไม่น่าต่ำกว่าล้านนะ:020:
  • แต่ละคนก็แต่ละจุดมุ่งหมาย แต่สำคัญตอนมันอยู่กับเราเอาใจใส่และรักมันก็เป็นดีครับ ถ้าไม่มีผู้ขายก็ไม่มีผู้ซื้อ แล้วอย่างเราๆจะมีหมาดีๆมาเลี้ยงหรือ หรือทุกท่านที่มีหมาสวยๆอยู่ทุกวันนี้ได้มาฟรี อิอิ
  • ถ้ารักทำไมไม่เลี้ยงมันต่อ ไม่มีความผูกพันบ้างเหรอ เลี้ยงมาโตขนาดนี้แล้ว เห็นหลายคนเลยพอหมาไม่สวยไม่ถูกใจจ่ายลูกไม่ดีก็ขายทิ้ง แต่มันก็เป็นสิทธิ์ของท่าน หมามันเลือกเองไม่ได้ รักและรับผิดชอบมันคงไม่มีในใจพวกท่าน
  • ชอบมากเลยครับ กระโหลกหนา สันใหญ่

เหมือนกับเอาร็อทมาผสมกับพิทเลยครับ

ถ้าบ้านพี่รวยจริงๆ ให้ฟรีเลยครับ

ไหนๆก็จะให้แล้วก็ให้คนที่เค้าพร้อมเลี้ยงเถอะครับ

ถือว่าเป็นค่าอาหารให้มันละกัน เนอะพี่
  • ยกตัวอย่าง
    มีเพื่อนที่ทำมาหากิน....ขายรถยนต์......เขาบอกว่า
    "เป็นคนขายรถต้องไม่ผูกพันกับรถ"
  • หมาไม่ใช้รถ หมามันมีหัวใจ หมามันมีความรักและรับผิดชอบ แล้วพวกคุณมีรึเปล่า
  • ผีพูดโดนใจจริงๆ:006:
  • มึงคิดได้ไงวะ เอาหมาไปเปรียบกับรถ รถบ้านมึงเห่าได้หรอ เขียนออกมาให้เขาด่าเปล่าๆว่ะ กูว่าสมองหมายังฉลาดกว่ามึงเลยว่ะ
  • ถูกต้อง หมา ไม่ใช่ รถ มันมีหัวใจโว้ยยยย
    แล้วที่บอกว่าเค้ารวยอยู่แล้ว ไม่ทุกคนหลอกนะที่รวยแล้วรู้จักคำว่า พอ

แล้วถ้าไม่ได้ทำเพื่อเงิน หมาใหม่มาขายหมาเก่าทำไม
    แจกฟรีไปสิ!!!อย่าออกตัวว่าไม่ได้ทำเพื่อเงิน

เวลามีความผูกพันหรือรักมากๆไม่ได้เจอ ใจไม่หวิวๆๆมั่งเลยหรอว่ะ ขอถามหน่อยไอ้คนที่บอกรักหมา?
  • หมาหมดประโยชขายออกแล้วจะทำไม
  • ถึงคุณผีที่โจมตีเจ้าของกระทู้

เก็บกดไรรึป่าว หรือมีปมด้อยไรลึก ๆ ในใจรึป่าว ทำไมชอบว่าคนอื่น ใส่กางเกงหรือกระโปรง

เปิดใจใหกว้าง และสังคมจะน่าอยู่ขึ้น
  • เวปนี้จะแว้นไปไหน นับวันยิ่งเถือน อีกหน่อยคงไม่มีใครกล้าเอาหมามาขายในเวปนี้แล้ว

ลงขายแม่มก็ด่ากัน ตอนนี้แม่มอาจจะยังมันกันอยู่ สักพักก็จะเหลือแต่พวกแว้นๆ เล่นกัน

พวกที่มีกำลังซื้อ หรือพวกที่มีการศึกษาสูง ผู้ดีหรือเป็นสุภาพชนเค้าคงไม่เข้าและละเวปเถือนแบบนี้

อีกหน่อยเจ้าของเวปจะรู้สึก เวปนี้มีแต่พวกขี้อิจฉา มีแต่เด็กๆ จากผู้หวังดี
  • ยังไม่เห็นมีใครด่า หรือใช้คำหยาบเลยนิหว่า
    จะให้คนเปิดกว้างรับได้ในสิ่งที่ตัวเองทำ ก้อต้องเปิดใจรับสิ่งที่คนอื่นเค้าติด้วย

ถ้าทุกคนเห้นดี เห็นงามชมไอ้พวกเอาหมาโตๆมาขายกินกัน คงเจริญกันหมด
  • เค้าจะขายหมาโตหมาเด็กก้อสิทของเค้า

ฝรั่งเค้ายังขายหมาโตให้เราเลย หงุดหงิดอาไรหรอคับ

หรืออยากได้แต่ไม่มีตังซื้อ เกบตังไว้กินข้าวมันไก่เถอะคุณอะ

ข้าวหมูแดงก้อได้ ใครใคร่ซื้อ ซื้อ ใครใคร่ขาย ขาย เมืองไทยนะเว้ย

ถามตอบกันแบบสุภาพดีกว่ามั้ย ขอโทดที่ใช่ถ้อยคำกวนตรีนไปหน่อย ผมไม่ไหวแล้ว
  • เจ้าของเค้ากลัวเว้ยถ้าให้ฟรีเดี๋ยวพวกมึงก็เเย่งกันตายห่าเค้าเลี้ยงมาเค้าก็จ่ายค่าเลี้ยงดูเเบ่งกันไปเล่นไม่เห็นมันจะเเปลกตัวนี้สวยด้วยถ้าเค้าขายเเพงก็อีกเรื่องหนึ่งราคาที่ซื้อมาก็เเพงเเล้ว เสี่ยหนึ่งไม่ต้องไปสนใจขายได้อยู่เเล้ว
  • แต่สวย โดนใจจริงๆ ครับ น่าเล่นมากๆ
  • น่าๆๆจิดตังพี่น้องๆๆๆๆๆๆ สวยดีวะหนึ่ง
  • พ่อแม่เป็นใคร มีใบเพ็ดไทยอย่างเดียวหรือว่ามีUKCด้วยครบั
    รบกวนขอประวัติโดยละเอียดด้วยครับ สนใจจริงๆ
  • ขายแล้วครับ
  • เพ็ดไทยครับ
    พ่อชื่อSPARCO
    แม่ชื่อWILLIE'S BULLY SWEET SUGAR
    อายุ1ปี8เดือน
  • ถ้าขายแล้วผมจะลงบอกเองครับ
    ขอบคุณที่หวังดีครับ...พี่GHOSTตัวข้างบน...แสนรู้จริงๆเลย มีลูกขอซื้อตัวนึง
  • รบกวนถามคุณหนึ่ง

ไอ้ตัวนี้เคยจ่ายลูกออกมากี่คอกแล้วครับ แล้วมีรูปลูกมันบ้างไหมครับ

อยากดูครับ เพื่อการตัดสินใจ

ขอบคุณมากมาย
  • หนามากคับ ไอผีมึงไม่มีตังชื้อหมาเค้าก็เงียบเลย

ราคานี้ใครชื้อไปคงต้องเลี้ยงอย่างดีอะละ

ชอบหัวมันใหญ่ดีวะ ขอดูรูปหลายๆๆรูปทีได้มะพี่
  • เคยไปดูหมาบ้านคุณหนึ่งมา(ไปกับเอ Demon) หมาตัวนี้สวยครับคุ้มราคา.
  • อยากได้มากครับแต่ต้องรอดูงบปลายเดือนนี้ ไม่รู้ว่าจะยังอยู่รึเปล่านะครับ
  • สวยอ่ะโอ่ง(glock) ลุ้นขอให้ได้มาน่ะ...
  • เคยให้ลูกแล้ว1คอก ไม่ได้3สีเลยสักกะตัวครับ "ผมไม่เน้นทำหมา3สีอยู่แล้วครับ"
    สำหรับพิทบลูสามสีผมว่ามันแปลกดี แต่ไม่ได้อยู่ในโปรแกรมการทำหมาของผม
    ***นี่ครับ "แนวทาง" ของผม
    ไฟล์แนบ
    DSC09308.JPG 89K
    DSC09276.JPG 90K
    DSC09150.JPG 100K
  • หมาที่อยู่บนขวดกระทิงแดงหน้าคล้ายๆชิวาว่าเลยครับ ผอม แต่ก็สวยดีครับ

พี่ที่ขายหมา หมาก็สวยดีครับ อยากได้ แต่ไม่มีเงิน แถมเลี้ยงแล้ว มันอาจไม่ถูกกับผม

เพราะผมไม่ได้เลี้ยงมันมาตั้งแต่เล็กๆครับ แล้วนิสัยมันเป็นยังไงหรอครับ ช่วยบอกด้วย
  • ชื่อ"ลูน่า"ครับ ตัวนี้
    ขอบคุณครับ สำหรับคำติชม ทุกๆความคิดเห็น:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC02250.JPG 97K
    DSC02236.JPG 93K
    DSC08852.JPG 95K
    DSC08824.JPG 96K
    DSC08809.JPG 79K
  • ถ้ามันแสดงความก้าวร้าว.....ผมให้ฟรีๆเลย.....เข้ามาเล่นกับมันก่อนได้ครับ....ไม่เก็บตัง
    ไฟล์แนบ
    DSC09594.JPG 83K
    DSC09580.JPG 80K
    DSC09579.JPG 99K
    DSC09577.JPG 96K
    DSC09566.JPG 72K
  • :013:ผมว่าอย่างนั้นล่ะครับถ้าดุพี่หนึ่งเขาให้ฟรีจริงๆ มันไฮเปอร์มากจนถึงติ๊งต๊องเลยไอตัวเนี้ย:013:
  • เอ? หรือ ๑ ไม่เคยรักใคร รักแต่ตัวเอง