ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

puppy for sale..[sim ba ra+primetime]ราคานักศึกษาจร้าาาาาา
  • ขอบคุณ คุณมาร์คอีกครั้งค่ะ..

bombe..มาเลือกไปเหอะจิ้มๆเอา..:o015:
  • มองเผินๆก้ดูออกว่าไม่ใช้พิทบูลแท้แน่นอน { เป็นพิทผสมกับเทพแน่ๆถึงสวยขนาดนี้ } :063::063::063::063::063::063::004::004:
  • คุณ BENT_REDNOSE ชม หรือ เลีย นะ หะ

แล้วไอ้ที่ว่า ผสมเทพ มันเป็นยังไง มีปีก แบบ โซฟี หรือว่ายังไง
  • ขอบคุณทุกๆคอมเมนท์ค่ะ
  • เพศผู้ค่ะ ราคาเริ่มต้นที่20,000-25,000ค่ะ ราคาต่อรองกันได้
    ไฟล์แนบ
    IMG_41712.jpg 85K
    IMG_42162.jpg 82K
    aa84.jpg 98K
    aa53.jpg 90K
    aa33.jpg 99K
  • ตัวที่อยู่ซ้ายมือเป็นเพศผู้ค่ะ ราคา15,000บาทค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4219.jpg 68K
  • สวัสดีค่ะ คุณแอ้,คุณแจ็ค..เจ้าตัวนี้ค่ะ ที่ผึ้งพูดถึง:o001:
    ไฟล์แนบ
    aa85.jpg 98K
    aa34.jpg 99K
    aa43.jpg 93K
  • พามทาม จ่าย ลูกแจ่ม จิงๆๆๆ

นางซิม นี่เลือด พ่อ โต้ แร๋ง แรง

แจ่ม จิงๆๆ
  • -หวัดดีจ๊ะ กิจ..
    -เจ้านายพรุ่งนี้ เจโล จะไปแต่งสวยแล้วนะ
    ไฟล์แนบ
    aa72.jpg 98K
    aa12.jpg 84K
  • -ขอบคุณคุณแอ้ คุณแจ็ค[phuket]..มากๆนะคะ ที่ให้ความไว้วางใจซึ่งกันและกัน ดีใจนะคะที่ได้รู้จักพูดคุย กับคนที่รักในสิ่งเดียวกันPITBULL..:m008:
    -พรุ่งนี้จะไปแต่งหล่อแล้วน๊ะ เจ้านาย...:m012:
    ไฟล์แนบ
    aa86.jpg 98K
  • SOLD..
    ไฟล์แนบ
    aa87.jpg 98K
  • ใครจะมารับหนูไปอยู่ด้วยน๊าาาาาาาา ค่าสินสอดหนูไม่แพงหร๊อกกกกกกก สนใจโทรมาคุยกันได้จร้าาา081-1814499
    ไฟล์แนบ
    IMG_42163.jpg 82K
    IMG_41862.jpg 84K
    IMG_41713.jpg 85K
    aa54.jpg 90K
  • -เจ้าตัวแสบของคุณแอ้ตัวนี้ทำให้ใครคนนึงใจสลายเลยน๊ะ แต่เท่าที่ผึ้งได้คุยกะคุณแอ้นะ อายุผึ้งยังเด็กกว่าผู้ใหญ่หลายๆท่าน แต่ผึ้งพอเดาออกว่าคุณแอ้[phuket]คนนี้รักสุนัขจริงๆ นับถือค่ะ ผึ้งเชื่อนะคะว่าคุณแอ้ดูแลเค้าได้เป็นอย่างดี ไม่ได้ออกมาพูดเอาใจใครในที่นี้นะคะ แต่ออกมาบอกว่าเจ้าตัวนี้ไปอยู่กะคนที่รักและสามารถดูแลเค้าได้จริงๆ สบายใจได้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    aa88.jpg 98K
  • ก็ขอขอบคุณผึ้งมากน่ะครับ...ที่ไว้วางใจให้พวกเราได้เลี้ยงและเป็นเจ้าของเจ้าตัวแสบตัวนี้ และจะคอยดูความหล่อของเจ้าตัวแสบตัวนี้น่ะครับ..อิอิ
  • ค่ะ..ตอนนี้กะลังออกเดินทางแล้ว:m012:
  • -ตอนนี้ตัดหูเรียบร้อยแล้ว..จะรีบup..ให้ชมกันนะคะ
  • -ทางเหนือก็คุณแม่แฟน
    -ทางใต้ก็คุณแม่ตัว
    =เราก็ยังคุยกันได้เหมือนเดิมนี่คะ ทุกปัญหาย่อมมีทางแก้ไข สู้ๆค่ะ:o001:
  • ถึงยังไงก็ตามขอขอบคุณและขอให้คุณผึ้งนึกถึงพวกผมเป็นคนแรกน่ะครับพวกเรารู้สึกไม่สบายใจเลย...ลำบากใจแบบสุดๆและพวกเรายังหวังว่ายังคงเป็นหนึ่งความคิดถึงของตุณผึ้งเสมอน่ะครับ....
  • นี่คือรูปเจ้าตัวแสบที่บ้านผมน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    untitled.JPG 86K
  • ค่ะ คุณแอ้ คุณแจ็ค..อย่างไรเราก็ยังคงคิดถึงกันเหมือนเดิม ทุกอย่างยังคงเดิมค่ะ..อย่าคิดมากคุณแอ้เดี๋ยวแก่ไวน๊ะ:o003:
    เจ้าตัวแสบนี้ดูท่าน่าจะซนน่าดูนะคะ ผึ้งเองก็saveรูปเก็บไว้แล้วค่ะ
  • รอสักนิดนะคะ แล้วจะอัพรูปให้ชมกันค่ะ..ตอนนี้นอนพักฟื้นอยู่ไปแต่งหล่อแต่งสวยกันมา:o025:
  • มาแล้วจร้า มาพอแก้กระใสนิ๊ดๆ
    ไฟล์แนบ
    aa89.jpg 98K
    ee.jpg 84K
  • :o036:ตัดหูมาหล่อสุดๆเลยตรับอย่าลืมอัพรูปล่าสุดมาอีกน่ะครับ