ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้พิทบูลหัวสิงโตจังค่ะ
  • อยากได้พิทบูลหัวสิงโตจังค่ะ มีขายที่ไหนค่ะ
    ไฟล์แนบ
    383.jpg 69K
  • ตั้งกระทู้น่าโดนด่าจริงๆเลยอีหนูเอ๊ย แต่วันนี้อารมณ์ดี ปล่อยไปก่อน แต่ผีตนอื่นไม่แน่

จะบ้าหรือไรพิทบูลมันขนเกรียน จะให้หัวเหมือนสิงโต มีขนคอ คงเป็นไปไม่ได้หรอกนะ จะบอกให้
  • คนที่มีความรู้ สมอง สติปัญญา หรือที่เข้าใจง่ายๆ ผู้ที่มีความรู้ การศึกษา คงไม่มาตั้งคำถามของคนโงๆๆๆๆๆ ปัญญาอ่อนแบบนี้
    นับวัน ทุกวันนี้การเลี้ยงพิบูลนี่มันทามให้คนโง่ขึ้นหรือว๊ะ
  • เค้าคงถามๆเล่นๆก้อได้ไปด่ากันทามมาย
  • ไม่เลี้ยงสิงโตเลยล่ะ
  • วอน อยากโดนด่านี่หว่า
  • น่ารักจังครับ ขอชม จขกท มีอารฌ ขันดีครับ
  • ไม่ใช้ ไอ้หมวกที่มันใส่นะหาซื้อได้ที่ไหน พวกน้านี้ ก็จ้องแต่จะว่าอย่างเดียวเลยดุยังกะหมา หมายังไม่ดุเท่าน้าผีเลยนะ
  • กมไปดูข้างล่างหว่างขาน้องมีขาย
  • อืม..ผมก็ว่าน้องเค้าหมายถึงแผงคอสวมหัวมากกว่า ขำๆครับ อย่าซีเรียส
  • กม น้าผี ถ้าจะไม่เต็มหรือไม่ที่บ้านคงมีปัญหา หรือไม่ก็เป็นได้แค่นักเลง keyboard 555
  • น่ารักดีคับ
  • แล้ว เป็น ส้นตีน อะไร ที่ จะต้องไป จ่องไปด่าไปว่า เขา ด้วยละครับ มันไปเดือนร้อนหรือ ปวด ค-ว-ย ส่วนไหนของ ของ
    พวก มึ-ง เหลอครับ ไอ้ สัส จะเอาแต่ความเครียดไหง เอาแต่หลักการ ไหง พวกมึ-งไม่คิดจะเอา ขำๆบ่างเลยเหลอ ไอ้ สัส เขาเข้าเว็ปมา ก็ สาเหตุ เพราะอยากครายเครียด แต่มา โดนพวกมึ-ง ด่า นี้ คงเครียด มากกว่าเดิน นะ :003: รู้จักการให้อภัยกันบ่างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    pro_55297.jpg 54K
  • เฮ้ย นี่มันไอ้จูล่งหมาผมนิ

ส่วนไอ้ขนยาวๆนี่ ต้องสั่งร้านทำครับ
    แต่เวลาใส่ต้องดูรูปร่างหมาด้วยนะครับ ไม่งั้นจะเป็นอย่างในรูป 555 +++
    ไฟล์แนบ
    Lion Dog2.JPG 19K
    lion-dog-small.gif 57K
  • ไว้จะซื้อให้ไอ่ตัวแดงที่บ้านใส่บ้าง อิอิ
  • ไม่เลี้ยงแต่ชอบกิน เนื้อแน่นกำลังดี