ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เิพิ่มเติมขายสุนัข
  • พิทบูลตัวละ 15000 โทร.0819816044
    ไฟล์แนบ
    S50038772.JPG 57K
    S5003878.JPG 56K
  • ทำไมไม่ใช้กระทู้เดิมล่ะคับ ที่ถาม(เป็นห่วง)
  • 0 เกินมมาตัวนึงป่าว รูป พ่อ-แม่ก็ไม่มี
  • หมาอย่างนี้เนี่ยนะหมื่นห้า ดูรูปพ่อแม่หน่อยดิ๊ จะโพสกี่กระทู้จะพอใจ เปลืองเนื้อที่ รำคาญลูกกะตาด้วย
  • ยังเล็กอยู่เลย หน้าจะรออีกสักหน่อย เเล้วค่อยเปิดราคา
  • ลูกหมาดูดีนะแต่ล้างพื้นหน่อยก็ดีนะที่รัก เป็นห่วง :o025::o025::o025:
  • จะเอา เงิน ขายหมา ไป ซื้อบ้านใหม่ เหลอ ครับ ขาย หมื่นห้า คง คิด ว่า พวก ผมโง่ ว่างั้น มีหมองป่าวเนี้ย ลูกหมาน่ารักนะครับ แต่ ที่ นี้ เขา ขายกัน แบบ พี่ๆน้องครับ ไม่มีใครเอา ขาย กันรวย หลอกครับ
  • ใจเย็นๆครับ
    พี่น้อง อิอิอิ 15000 เลย
  • จากความเห็นกระทู้เก่าคุณอะ เขาโทรไปยังครับ

ทำไมขายถูกจังล่ะครับ หมาออกจะสวยขนาดนี้ สายพันธุ์ก็ดี พ่อกับแม่ก็สวย สุนัขประวัติดี และพ่อแม่สวยขนาดนี้จิง ๆ

ราคาน่าจะสัก 50000-60000 นะครับ นี่ขายแค่ 15000 ถือว่าถูกมาก เสียดายจิง ๆ คุณไม่ลงเบอร์โทรไว้ ไม่งั้นผมไปซื้อ

เงินสดแล้ว จะจ่ายให้ 20000 ไม่ต้องทอนเลย รีบ ๆ ลงเบอร์โทรไว ๆ นะครับ ขอโทษครับ ที่ขอเบอร์โทรอีกทั้ง ๆ ที่คุณ

ก็ลงข้อมูลเกี่ยวกับลูกหมาไว้อย่างละเอียดแล้ว แต่ก็เข้าใจว่าลงข้อมูลลูกหมาเยอะเลยอาจจะลืมได้ รีบ ๆ ลงนะพี่ผมจะรีบ

ไปจ่ายเลย 20000 กลัว ๆ จังกลัวใครซื้อตัดหน้า *0*

สงสัยเขาจะสนใจมาก ..........
  • โดนเข้าให้แล้ว 555+ เละๆๆๆ
  • โคตรแพง
  • 1500 หรือ เปล่า สัส
  • ชงเอง แด็กเองเลยน๊ะมรึง เมื่อก่อนเห็นลงขายแม่ทิ้ง กรูเห็นผลิตออกอย่างกับโรงงานเลยอ้ายเวร
  • รู้นะ ว่าเจ้าของเวปปล่อยให้มีการด่าดันอย่างนี้เพาะว่าจะสร้างกระแส

ของเวปตัวเองเพื่อที่จะใหขายอาหารหมาของตัวเองได้ โดยที่ไม่รู้ตัว

ว่ากำลังจะทำให้สังคมเสื่อม เกิดความบาดหมาง ชิงดีชิงเด่น ใส่ร้ายป้ายสี

เพ่มาร์คไม่รู้ตัวหรอกว่ากำลังจะทำให้สังคมพิทบลูเละ ไม่เชื่อใจกัน ลองคิดกันดูนะ
  • ผมก้อเปนคนหนึ่งที่ใช้f1มาตลอด 3 ปี ไม่เคยเปี่ยน คุณภาพก้อพอได้
    ขนล่วงบ้างขี้เหลวบ้างก้อไม่เปนไรมีดีที่หาซื้อได้ง่าย ที่ขี้เหลวเปนเพาะ
    ส่วนผสมของข้าวโพดมิใช่ข้าวเข้าเรื่องเลยและกันถ้าพี่มาคยังปล่อยให้
    มีการด่าพ่อล่อแม่กันอย่างนี้คนจะหมดสัทธาในตัวพี่มาคและ f1