ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Meeting pitbull ที่ภูเก็ตวันที่ 4 กันยายน คับ
  • สถานที่จัดงานก็ที่ลาน72 พรรษา
    เวลาประมาน สี่โมง เหมือนเดิมคับ
    มาร่วมงานกันเยอะๆๆนะคับ
  • 4กันยายน มันผ่านมาแล้วนี้ค่ะ:012:

วันนี้วันที่7แล้วนะค่ะ
  • แก้ไขครับพี่น้อง

เป็น อาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม 2552 ครับ

เจอกันที่เก่าเวลาเดิม

กับกิจกรรมที่มากขึ้นกว่าเดิมครับ...........................
  • :020: ไปๆ ไม่ว่างานไหน yao ไปทั้งนั้น

ขอแค่บอกมาก้อพอ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ

ชาวภูเก็ตก้อไปกันมากๆนะครับ

พี่ๆเค้าจัดงานนี้เพื่อพวกเรา

ปล. yao
  • เล่นมุข...ชิมิ...เจ็บ...เย้ย
  • :032:ดีจังช่วงนี้มีงานหนุกๆ ให้ชาวพิตบูลภูเก็ต หลังจากเงียบมานาน:013:
  • รวมตัวกันไว้นะครับ
    ผมอาจต้องขอรบกวนพลังจากพวกท่านเร็วๆนี้
  • :017: :063: ดีจังเลยมีงานบ่อยๆ
  • Meeting pitbull ที่ภูเก็ตวันที่ 4 กันยายน คับ
    มึงบ้าไหมว่ะ งง มันผ่านไปแล้ว