ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัดสายเลือดเยี่ยมของคอกBAZOOKA KENNELS
  • เป็นลูกของMIDNIGHT2XW(พี่น้องคอกเดียวกับRED BULL1ใน2ตัวที่(ปาก)กัดหนักที่สุดในประเทศ)กับYELLOW LADY(ลูกCh.AMOSกับRED LOCKET1XW)...........อย่างนี้....น้ำลายหกกกกกกก ครับ แถมเป็น RED REDNOSEซะด้วย
  • Bazooka Zenith
    ไฟล์แนบ
    PiekPicture 102.jpg 47K
    ไฟล์แนบ
    PiekPicture 103.jpg 47K
    ไฟล์แนบ
    PiekPicture 104.jpg 46K
    ไฟล์แนบ
    PiekPicture 105.jpg 47K
  • Bazooka Red Marry
    ไฟล์แนบ
    PiekPicture 114.jpg 39K
    ไฟล์แนบ
    PiekPicture 115.jpg 34K
    ไฟล์แนบ
    PiekPicture 116.jpg 36K
    ไฟล์แนบ
    PiekPicture 117.jpg 40K
  • ตัวบนสวยครับ หนักกี่กิโลครับ จะผสมกันหรือครับ
  • เป็นตัวเมียทั้งคู่เลยครับ ผมแวะไปที่คอกพี่เค้า ก็จะไปเล่นกับเจ้าฃีนิก(zenith)ตัวบนในรูปเป็นประจำ เป็นสุนัขอารมณ์ดีขี้เล่นทั้งคู่เลยครับ พี่เค้าจะbreedกับพ่อพันธุ์ในเดือนนี้ครับ รูปร่างหน้าตาแบบเดียวกันกับเจ้าฃีนิกแหละครับแต่...กล้ามเนี้อและกระโหลกสวยกว่าเจ้าฃีนิกครับ(ก็เป็นหมาตัวผู้หนิ) สายกัดเหมีอนกันแต่ขออุบไว้ก่อนนะครับ ถ้าบอกแล้วพวกเล่นสายนี้รู้กันหมดแน่นอน ขืนบอกตอนนี้ไปเดี๋ยวน้ำลายไหลไม่หยุดแถมนอนไม่หลับไปหลายวันแน่นอน
  • ตัวจมูกแดงชื่อzenith(ฃีนิก)เพศเมียส่วนตัวจมูกดำก็เพศเมียเหมือนกันชื่อred marry
  • ขอรูปตัวผู้หน่อยครับ และไม่ทราบว่ามีเบอร์โทรของคอกบาซูก้ารึเปล่าครับจะเก็บเป็นข้อมูลไว้ก่อนตอนนี้ยังไม่พร้อมครับ
  • พี่ครับ นี้หมา เฮีย เปี๊ยกบ้านโป่ง นิครับ ถ้าจำไม่ผิด +.+
  • ใช่แล้วครับ..เงียบ ไปซะนานเลยเอาออกมาเล่นได้แล้วครับท่าน เปี้ยก...
    ไฟล์แนบ
    3rdRGMemorialweightpull.jpg 107K
  • ติดต่อสอบถาม เปรี๊ยกบ้านโป่งคับ [081-3069595]
  • ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ค่ะ เพื่อชาวพิท
    และแล้วกาก็แปลงร่างเป็นหงส์ไม่สำเร็จ .... ถ้าอยากให้กลุ่มสายกัด สะอาดขึ้นโปรดแยก ปลาเน่าออกจากข้อง
    เอากาออกจากฝูงหงส์ กาอยู่ที่ไหนแปลงยังไง เดี๋ยวลายมันก็ออก สีดำมันจะชัดขึ้นสักวัน.....

ออกจริง...ลาย ยังกะชามสังคโลก..ลองไปดูซิ มีผีตัวอื่น บอกมา

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3942
  • อนิจจา ไม่เข้าใจเลยจริงๆ เกิดอะไรขึ้น ช่วยเล่าที
  • ผม ว่าโทรมาถามได้ครับ...084.0594778 ..

( เอาไปเล่นอีกแหละเมื่อวาน ก็ ใช่ชื่อคนอื่นเข้าไปด่าผมมันยังไงซักที ไม่รู้มันจะเอาอะไร )
  • รีบๆแก้ตัวซะ
    เผื่อเกือบจะสะอาด
  • ไอ้เหี้ยมึงนี่เหี้ยได้ใจจิงๆนะไอ้สัตแม่งแก้ตัวไปเรื่อย
  • นี้คุณ ผี ครับผมยังไม่ได้แก้ตัวอะไรเลยครับคุณตั้งแง่ลบกับผมไม่ว่าทำอะไรมันก็ไม่ดี.. แล้วผมจะแก้ตัวไปเพื่ออะไร ผมไม่โพสเรื่องกัดหมามานานแล้วผมรู้ว่าไม่ชอบก็ไม่ลงตามอัดผมเกือบจะทุกบรอด์มันหมายความว่าไงครับคุณจะตัดสินใคร...มันง่ายไปหน่อยครับผมไม่ตอบโต้ใดๆทั้งนั้นผมเริ่มที่จะทำความเข้าใจกับพวก ผี อย่างพวกคุณแล้วต่อไปนี้พวกคุณจะว่ายังไงกันผมไม่สนใจ ผมให้เกียติพวกคุณทุกท่านถือว่าเป็นคนละความคิดกัน(คิดไม่ตรงกัน )ส่วนผมไปมีปัญหากับใครมันก็ไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไร.
  • ไอ้เอ๋....ไอ้พวกหนีหนี้....หน้าด้าน .ทีมึงโกงเขาล่ะเรื่องเล็กจัง...

รึมึงคิดว่า ในสังคมนี้ มึงจะโกง อะไรใครก็ได้....เลว
  • คนที่รับผิดชอบแล้วชดใช้ให้แล้วในบ้างส่วนเรียกว่า โกงได้ไม....หรือไม่ได้ เพราะ มีแต่ ความคิดที่จ้องทำลายเพียงอย่างเดียว ให้โอกาสกันเถอะครับ ไม่ได้ร้ายแรงอะไร.คุณเอ่ย ย่อนๆผ่อนๆบ้างอย่าให้มันตรึงเกินเดี๋ยวมันจะขาด สะ...
    ขอบคุณ.ครับ
  • ขาดๆไปสิดี กับคนดีๆเราควรให้เกียรติ เกรงอกเกรงใจ ให้โอกาส ให้อภัย

แต่ไอ้ เลวซ้ำซากนี่สิ....

คนขี้โกง ใครทนคบก็ควายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..แล้ว

ขอเตือนไว้วันนี้....ไอ้พวกที่คบอยู่....หรือคิดจะทำ ธุรกรรมกับมัน

สักวันคุณก็โดนมันโกง แน่่ๆๆ....จำไว้....เราเตือนคุณแล้ว
  • :067: ไม่เคยเห็นให้เกียรติ ใคร ด่าตลอด ใช้ชื่อ ผี เนี้ยนะ...ไอ้ เลวซ้ำซากนั้นมัน...ขี้โกง โกงอะไร วะ...ใครจะเชื่อก็ตามใจครับ
    ผมก็อยู่คนเดียวมานานแล้ว เล่นหมา กัด ก็ คน เดียว แต่ เดียวนี้มี หลายคนแล้วมีต่างจังหวัดต่างอำเภอมา เล่นบ้าง

มีหมารุ่นๆ เกิดขึ้นใหม่หลายตัว สายเลือด มาจาก ต่างๆพื้นที่ หลากหลายสายพันธุ์...จะได้เจอหมาดีๆกันบ้าง ครับ.

ไม่ต้องไปเตือนเขา หรอกครับ เขารู้ว่าคนไหนคบได้คนไหน คบไม่ได้ ไม่ใช้เด็กๆที่ต้องคอยบอก..ทุกอย่าง..:015:
  • ไม่ประจานในนี้แล้วใครจะรู้ว่ามึงทํานิสัยเลวๆละไอ้หน้าด้าน

คนที่ไม่รู้เค้าจาได้รู้กันยังไงละไอ้เอ๋

มึงบอกว่าจ่ายแล้วบางส่วนแล้วทําไมมึงไม่จ่ายให้หมดละไอ้เลว

อย่างนี้ไม่เลวเหลอไอ้สาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอ๋สุราษเข้ากระทู้ไหนมีแต่คนเกลียดช่วยพิจารณาตัวเองบ้างนะครับ
  • ไอ้ผีมึงเป็นเหี้ยอะไรเนี้ยด่าเขาอยู่ได้ไม่จบซักทีเปลื่องเนื้อที่เวปเขา ทำไหมเขาทำแม่มึงท้องหรือไงถึงตามด่าเขาหนักหนาจบได้แล้วไอ้เหี้ย
  • ถึง asamui

ถ้าไม่เข้าใจ ก็ลองให้ไอ้เอ๋ มันยืมเงิน ซัก 10,000 สิ
    แล้วมึงจะได้รู้...ว่าแม่มึงออกลูกเป็นควายจริงๆ....ไอ้ควายเอ๊ย