ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

... สายกัด.เต็มๆ..กับ ผี.
  • ขอความกรุณา นะครับ ผมโพสเพื่อขายลูกหมา แล้ว มาด่า มาว่า ผม คุณคิดว่าถูกแล้วเหรอไง.ผมทนได้แต่ไม่น่านาน ...
    เพราะเริ่มที่จะเบื่อ มันเป็นปัญหาส่วนตัวครับพวกคุณไม่ทราบมาวุ่นวายอะไรครับเอาเวลาไปทำงานดีกว่าคอยจองว่าเมื่อไรมันผิดบ้างเมื่อไรจะพลาด โรคจิตกันเปล่า ผมไม่เข้าใจจริงๆ ทำไมไม่เคยถามเหตุถามผลบ้าง ว่าทำไม อะไรยังไง...
    ผมจะค้างเท่าไร มันก็เรื่องของผม ..หรือพวกคุณ ผีทั้งหลายไม่เป็นหนี้เป็นสิน กันบ้าง ...หรือไง เลิกมาวุ่นวายกับเรื่องส่วนตัวของผมได้แล้วครับ..สิทธิส่วนบุคล..ย้ายบ้านมาอยู่ๆใกล้ๆกันดีกว่ามั้งได้รู้ได้เห็นทุกอย่าง..ผมไม่เข้าใจพวกคุณเลย.

ผมรู้ว่าที่เขียนด่าผมมันพวกเดืมเกือบทั้งหมด มาเครียร์กันเป็นเรื่องๆดีกว่าแต่ไม่ใช่เอาเรื่องส่วนตัวของคนอื่นมาเล่นกันมันเหมือนกับทะเลาะกับเด็กเลยพวกคุณก็โตแล้วอายูเท่าไรกันแล้วครับ แยกแยะกันหน่อยเถอะ...

084.1831335.. ลูกหมาผม มาดูที่บ้านดีกว่าครับ..มาดูกับตาจะได้เห็นว่าเป็นยังไง..เชิญครับ
    ไฟล์แนบ
    20090907000908_31082009192_resize10.jpg 59K
  • m 1 F 1. ( ตัวเล็ก )
    ไฟล์แนบ
    20090906235920_31082009174_resize2.jpg 84K
  • vit + jamie..
    ไฟล์แนบ
    DSC02882.JPG 91K
    DSC028852.JPG 82K
  • mahco ... zaza
    ไฟล์แนบ
    1-47.jpg 40K
    a01-47-1.jpg 37K
  • VIEJO...chinaman.
    ไฟล์แนบ
    A16894.jpg 52K
    0224.jpg 7K
  • buck ..firsco. rom
    ไฟล์แนบ
    friscoROM.jpg 26K
    428.gif 40K
  • ตัวละ 6.000 พร้อมส่งครับ

ขอบคุณ. 084 1831335:039:
    ไฟล์แนบ
    A18745.jpg 21K
  • แม่มันไมผอมจัง...:o018:.บำรุงหน่อยก็ดีนะเพ่...:o001:
  • ขอให้ขายหมดไวๆ นะครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว15.JPG 85K
  • ขายไปเรื่อยๆครับ เหลือตัวไหนก็เก็บตัวนั้นแหละครับ.. ขอบคุณ.ครับ
    ไฟล์แนบ
    302133.jpg 81K
  • พึ่งกลับมาถึงพัทลุงเมื่อเช้าเองครับพี่เอ๋ เป็นไงบ้างลูกหมาเหลือกี่ตัวแล้วครับ ส่วนผมงานเข้าเลยพี่ผมรถโดนชนแล้วมันหนีที่กรุงเทพฯว่าจะขับชนรถมันหน่อยดันรถมาติดอีกเซ็งหนักไปกว่าเดิม ปีนี้จะได้มีแมทป่าวพี่หรือว่าปีดีเซ็งป่าว
  • มาตามความต้องการ
    มาดูอีกาแปลงร่างเป็นหงส์ไม่ผ่านกันดีกว่า.....ลายมันออกซะก่อน
    พิจรณากันเอาทุกท่าน...............
    ดูเพื่อ.......ไม่ต้องมีเหยื่อรายต่อไป....

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3942
  • สายกัดมันก็หุ่นแบบนี้สิครับ จะให้มันอ้วนเหมือนบูลลี่ได้ไง รู้จักแยกแยะป่าวเนี่ย

ยังไงก็ขอให้คนขายขายได้หมดเร็วๆนะครับ ถ้ามีใครอยากได้ก็ลดราคาให้ซักหน่อยก็ดีครับ

จะได้ขายหมดเร็วๆ ขอให้รวยๆนะครับ
  • ไอ่เอ๋ ไอ่สัตว์นรก กูอุตส่าห์สอนมึงดำเนินชีวิตแบบเศรษฐกิจพอเพียงในกะทู้ก่อน ไอ่ห่ามึงไม่อ่านบ้างเลยหรือว๊ะ กูไปอ่านในไอ่เว๊ปหมากะเทยติ๊งต๊อง มึงเสือกไปติดเงินชาวบ้านเค้าอีก

ไอ่เหี้ยเอ้ย มึงนี่มัน...แม่งเลวชาติจริงๆเลยไอ่ห่าเอ๋

เอาเว้ย...ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เอางี้ กูช่วยมึงขายของละกัน ดูแล้วกูสงสารมึงหว่ะ ไอ่ห่าให้ชาวบ้านเค้าโขกสับมึงยังงัยก็ยังหน้าด้านหน้าทน

พี่น้องครับ ช่วยๆมันหน่อยละกัน ที่แม่หมากับลูกหมามันผอมก็เพราะมันไม่มีเงินซื้ออาหารและยาบำรุงให้แม่หมามันกิน ถือว่าสงสารมันละกัน ช่วยอนุเคราะห์มันคนละตัวสองตัวนะครับ

ถือว่าทำบุญให้มันละกัน ทุกวันนี้มันคิดมากจนฟุ้งซ่าน ไม่มีอะไรทำ วันๆมานั่งโพสรายงานสภาพอากาศทางภาคใต้...เฮ้อ เห็นแล้วอดสงสารมันไม่ได้ครับพี่น้อง
  • ไอ้เหี้ยเอ๋กูเห็นลูกหมาสายกัดมาก็มากแต่ของมึงนี่แม่งผอมชิปหายเหมือนหมาขาดสารอาหารแถมเป็นโรคผิวหนังอีกวันๆมึงให้มันกินอาไรมั่งวะน่าสงสารลูกหมาชิปหาย มึงยังกล้าขาย6000อีกนะไอ้ส้นตีนเพตก็ไม่มีอ้างลูกตัวนู้นตัวนี้มึงขายหมามึงดูสภาพหมามันบ้างนะไอ้เอ๋ ไอ้เอ๋กูเห็นมึงคุยไปตัวประมาณว่ามึงเก่งว่างั้นแต่ไม่เคยมีใครสอนมึงเหลอว่าหมาฮีทแรกไม่สมควรทับหรือมึงรู้อยู่แก่ใจแต่ก็ยังทํา.....เหี้ยมากๆๆ ต้องให้กูสอนนะไอ้สัตมึงนิขี้คุยอย่างเดียวเลย
  • โอโห้จารีบไปไหนครับนะ ฮีทแรกก็จับปี้กันเลยเหลอ สงสัยอย่ากได้ตังมากๆ

ดูลูกหมาก็รู้แล้วว่าการเป็นอยู่มันเป็นยังไงแย่ครับ สภาพแบบนี้1000ก็แพงแล้วครับ

เห็นเริ่มแรกคุยไว้เยอะนึกว่าจาเก่ง แต่เห็นลูกหมาแล้วรู้เลยว่าไม่มีประสบการ สรุปว่าขี้โม้

แถมมีเจ้าหนี้อยู่อีกเว็บหนึ่งอีก

สรุปเลยนะครับพี่น้องชาวพิตโซน ไม่ควรซื้อครับแต่ถ้าจาซื้อก็ต้องทําใจกับสภาพลูกหมาครับ รอดูไปก่อนครับเด๋วมันขายไม่ได้มันก็ลดราคาครับ

ครับลองพิจารณาดูนะครับว่าการกระทําแบบนี้เราพี่น้องชาวพิตโซนควรอุตหนุนหรือไม่ ฝากไว้ด้วยนะครับ
  • คนดีไม่มีความผิด คิดขายของเขาไม่กลัวสายโทรเข้าขึ้นสมองหรอกนะ...มีแต่ยิ้มรับ....
    ที บางวันโพสซะนับ สิบๆ ครั้ง เก่งอย่างโน้นอย่างนี้
    แต่....ตอนนี้นั่งอ่านอย่างเดียวไม่กล้าโพส กลัวเจ้าหนี้มากรึ...มึงเข้ามาเปิดตัวแบบนี้ก็ดี..คนเขาจะได้รูสันดานเลวๆของมึงไง
    ปกติมึงก็ไม่คิดจ่ายอยู่แล้ว ไม่ใช่รึ จะกลัวทำไม...กับการรับสาย...

ใครก็ตามที่คิดซื้อหมามัน...เชิญ....แต่กดราคากันหนักๆหน่อย เงินไม่ต้องโอนก่อน
    ระวังมันหลอกกินมัดจำล่ะ....แล้วไม่ส่งหมา.....ทีนี้มันก็จะมา มุกมาก..บอกขอยืมก่อน...
    เศร้าแน่ๆ...ถูกหลอก..........ลูกค้าเอ๋ย....
  • ใครก็ตามที่คิดจะซื้อ...ไม่ซื้อก็ไม่ว่ากันครับ ควรดูหลายๆดอกครับ ...
    เพื่อประกอบในการตัดสินใจในการซื้อ..สายกัด..
    ผมบอกมาตลอดครับ ไม่ได้เชียร์ขายของตัวเองเลยครับ เพราะสายที่ผมเลี้ยงเป็นสายเก่าครับ บ้างคนไม่ชอบก็เป็นสิทธิของเขาผมไม่เคยไปบังคับ ..
    ส่วนหมา ของผมดีไม่ดี ผมก็ไม่รู้ ชนะก็ได้แพ้ก็ได้ ถ้ามีน้ำหนักตรงกันก็อยากลอง เพราะมันคือสายกัด..
    พิสูจน์กันที่ตัวหมาไม่ใช่ที่เงินเดิมพันเพราะทำหมาเองไม่ได้จ้างเขาฟิต. เงินมากเงินน้อยมันไม่สำคัญครับ มันอยู่ที่ว่าคุณกล้าที่จะเล่นมัน รึ เปล่า มีหลายคนที่คิดเหมือนผม พิสูจน์กันที่ตัวหมาไม่ใช่ที่เงินเดิมพัน...

ปล.เป็นความชอบส่วนบุคล ไม่ควรทำตาม ขอบคุณ ฯ
  • คุณ เอ๋ คุณ ใช้ นี้คุณ จีป ยัง

เมื่อก่อนเห็น รักกัน ดี ช่วยกันตอบ กระทู้

คนเรา นี่ ไม่เข้าใครต่อใคร เลย

ใครช่วย พี่แกซื้อลูกหมา หน่อยเหอะ

แกจะได้มีตังไปใช้หนี้ เขา
  • ''''''''พิสูจน์กันที่ตัวหมาไม่ใช่ที่เงินเดิมพัน'''''''

พิสูจที่ตัวหมาไม่ใช่เงินเดิมพัน

แล้วเมื่อก่อน เห็นโพส ที 2 แสน ยังงั้น

มันหมายความว่าไง อะ
  • ผม อธิบายได้ครับ หมาตัวนั้นเป็นของพี่ ต๊อก เมือง การณ์...ครับแกบอกให้ผมช่วยโพสหน่อย มีคนโทรมาถามผมบอกเบอร์พี่เขาไป ไม่ทราบได้กัดหรือไม่ได้กัดเห็นหายเงียบไป คงเข้าใจผมนะครับ..
    ส่วนผมเองพูดได้เต็มปาก ไม่มีปัญญา หลอกครับ ท่าน.....

ขอบคุณครับ.
  • ผมได้ จ่ายไปบ้างส่วนแล้วครับ..คงค้าง 2.000 บาทใครจะหัวเราะผมก็ไม่เป็นไรครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยมีเงินครับ..
    ไม่ต้องปิดบังกันครับ..ผมไม่รู้ใครกล้าที่จะมาเขียนผ่านทางนี้บ้าง
    แต่ผมมันก็แบบนี้ ไม่มีฟรอม์อะไรเดินดินกินข้าวแกงธรรมดาจริงๆ
    หากใครรู้จัก คุณ เนตร พัทยา ลองถามดูว่าผมเป็น ยังไง วันแมตหมา
    ได้หมด กรรมการ ยัน เก็บเวที เก็บพรม..ไม่ได้ทำเพื่อใครก็ให้เพื่อนเข้ามาดูกันเงินก็ไม่มีเก็บ ฟรี.ทำกับใจครับไม่ต้องการสิ่งตอบแทน ครับ
    แต่บ้างครั้ง ไม่รู้ไม่ถูกใจใคร รึเปล่า...ผมทำเท่าที่ทำได้ครับ..
    ขอบคุณ
  • ไอ้ขี้ขโมย ขโมยเอาหมาไปเงินไม่จ่าย นี่ล่ะ......เอ๋ ราชาสายกัด สุราด สันหลังหวะ แต่ หน้าด้าน

ตามไปดูกันเอา คนขี้โกง เศษสวะ......

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3942
  • โดน อีก แล้ว ......5 555 ( โกงได้โกง ดี ..รู้ไปหมดทุกเรื่อง )แฟนพันธุ์ แท้ จริง ๆ ช่วยกันใหญ่เลยนะ.....สนุกไม....เก็บไว้พรุ่งนี้บ้าง มีอีกหลายคนที่ยังไม่รู้ .

ขอบคุณ อีกครั้ง.
    ไฟล์แนบ
    20090901233841_20090901173137_302443.jpg 71K
  • ถึงขั้น ขโมย เลยเหรอ คิดได้ไง เอาอะไร คิดครับ... เก่งจัง....อิ อิ อิ
    ไฟล์แนบ
    411043_12152598_0.gif 12K
  • มึงโกงอะไรใครไว้ เท่าไรพวกกู ขอสาบแช่ง ให้มึงล่มจม หาความสุขไม่ได้ เจ็บป่วยทุกข์ทรมาน เป็นหนี้เพิ่มจากทีโกงมาเป็น หมื่นแสนเท่า
  • แน่ใจเหลอว่าค้างแค่1000แน่ใจเหลอคุณเอ๋
    ไฟล์แนบ
    M2 DSC01032.jpg 94K
  • ขอให้สิ่งที่ผมไม่ได้ทำอย่างที่คุณพูด...ให้กลับไปถึงตัวคนสาปแช่งด้วยเถอะ....สาธุ ( เฉพาะคนแช่งครอบครัวไม่เกี่ยว ).
    ขอให้ คนแช่งได้รับผลโดยเร็ว วัน หากผมไม่ได้ไปโกงใครตามที่พูดมา.... .. .......

.....
    ไฟล์แนบ
    1175747267.gif 49K
  • ยุคกรรมเวรติดจรวด มึงได้เจอแน่ๆ ไอ้แช่งกลับกูไม่กลัวเพราะกูรู้จริง ไม่งั้นกูจะกล้าเขียนรึ

ลองดูสภาพมึงและครอบครัวตอนนี้สิ แม้แต่หมาที่มึงจะหลอกขายเขา มันยังดูไม่มีราศรีเลยว่ะ

กูว่ามึงปากกล้า แต่ขาสั่นมากกว่า

ยามนี้ เพื่อนแท้มึงก็ไม่มี.......เพราะมึงทำ...เขาตลอด
  • ไอ่สันดาน ถ้ามึงจะโพสรูปผู้หญิงโชว์นม
    มึงไปโพสที่เวบไอติ้งต๊องของมึงโน้นไป สาดดดด...
    อายุเท่าไรแล้วมึง ให้มันรู้บ้างอะไรควรไม่ควร
  • โถๆๆไอ้เหี้ยเอ๋ตังหลักพันมึงยังไม่มีปัญญาจ่ายเค้าเลยแล้วมึงยังเสือกท้าเค้ากัดหมาไปทั่วมึงมันสมองเท่าเม็ดทรายจิงๆไอ้เหี้ยเอ๋ กูว่ามึงเอาเวลาว่างๆไปสอนลูกๆของมึงให้โตขึ้นมาเป็นคนดีของสังคมไม่เหี้ยเหมือนมึงดีกว่าวะ
  • ไอ้เอ๋มึงนิต้องให้กูสอนอีกละ ครอบครัวมึงไม่มีจาแดกมึงก็ไม่สมควรทําแบบนี้กูตามดูในเวบพิตติงต้องมึงบอกว่ามึงจะจ่ายหนี้วันจันทร์แล้วนี้วันอาไรแล้วไอ้เหี้ยเอ๋มึงยังหน้าด้านบอกว่าจ่ายแล้วบางส่วน ไอ้เหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    มึงนิทําเสียชื้อคนสุราษฎร์หมด คาแคร์ของมึงก็เจ็งไอ้สาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่จ่ายค่าเช่าโกงเจ้าของที่ว่างั้น
    กูเห็นมึงมีปัญหากับเค้าไปทั่วล่าสุดนี่กลุ่มสายกัดนครศรีมึงก็ไปเซ้าซี้จากัดหมากะเค้าไอ้เหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เค้าอยากกัดกะมึงมั้ยมึงแม่งเหมือนคนปัญญาอ่อนพูดไม่รู้เรื่อง ไอ้เหี้ยเอ๋จากัดหมามึงมีตังกัดเหลอหนี้หลักพันมึงยังไม่มีปัญญาจ่ายแต่มึงยังท้าเค้ากัดหมาไปทั่วพอเค้าเปิดราคามาแพงมึงก็ไม่มีปัญญากัดไอ้ควายเอ้ย
  • สมน้ำหน้า นี้คือกรรมที่พวกมึงจะได้รับ จากการกระทำกับหมา
    กัดกันเอง เพื่อความมันส์ของพวกมึง เห็นหมาเป็นเครื่องมือหากิน
    โดยทรมานมัน ให้มันกัดกันเอง พวกมึงจึงต้องกัดกันเองเรื่องเงิน
    ในที่สุดเรื่องนี้ หมา น่าเห็นใจสุดสุด ถึงไอ้หน้าตัวเมียทุกคน
  • เป็นไงละครับเรื่องจริงล้วนๆแม่งเงียบเลย555555555
  • ขอความกรุณา นะครับ ผมโพสเพื่อขายลูกหมา แล้ว มาด่า มาว่า ผม คุณคิดว่าถูกแล้วเหรอไง.ผมทนได้แต่ไม่น่านาน ...
    เพราะเริ่มที่จะเบื่อ มันเป็นปัญหาส่วนตัวครับพวกคุณไม่ทราบมาวุ่นวายอะไรครับเอาเวลาไปทำงานดีกว่าคอยจองว่าเมื่อไรมันผิดบ้างเมื่อไรจะพลาด โรคจิตกันเปล่า ผมไม่เข้าใจจริงๆ ทำไมไม่เคยถามเหตุถามผลบ้าง ว่าทำไม อะไรยังไง...
    ผมจะค้างเท่าไร มันก็เรื่องของผม ..หรือพวกคุณ ผีทั้งหลายไม่เป็นหนี้เป็นสิน กันบ้าง ...หรือไง เลิกมาวุ่นวายกับเรื่องส่วนตัวของผมได้แล้วครับ..สิทธิส่วนบุคล..ย้ายบ้านมาอยู่ๆใกล้ๆกันดีกว่ามั้งได้รู้ได้เห็นทุกอย่าง..ผมไม่เข้าใจพวกคุณเลย.

ผมรู้ว่าที่เขียนด่าผมมันพวกเดืมเกือบทั้งหมด มาเครียร์กันเป็นเรื่องๆดีกว่าแต่ไม่ใช่เอาเรื่องส่วนตัวของคนอื่นมาเล่นกันมันเหมือนกับทะเลาะกับเด็กเลยพวกคุณก็โตแล้วอายูเท่าไรกันแล้วครับ แยกแยะกันหน่อยเถอะ...

084.1831335.. ลูกหมาผม มาดูที่บ้านดีกว่าครับ..มาดูกับตาจะได้เห็นว่าเป็นยังไง..เชิญครับ

มึง ชอบแก้กระทู้ และแก้ตัว แถๆ ไถๆ ไปวันๆ
    จะบอกให้ว่าเรื่องจริงล้วนๆ อย่าทำเป็นลืม ทำเป็น อินโนเซ็นต์ รับไม่ได้

ไม่ใช่จับผิด หรือโรคจิตหรอก ถ้ามึงไม่เคยค้าง......ไม่มีใครเสือกยุ่งหรอก

อย่าหนีความจริงอันชั่วร้ายที่ตัวเองก่อไว้เลย..จงก้มหน้ารับมันซะ..ถึงเวลาแล้ว
  • จะบ่นทำไม่ ไอ้เอ๋
    กลับไปดูหัวกระทู้ที่ตั้งเองแล้วกัน
  • โถๆๆๆไอ้คนลวงโลกกูเห็นมึงดีแต่พูดๆๆเงินหลักพันมึงยังไม่มีปัญญาจ่ายเจียมตัวสะบ้าง

พอเค้าโพททวงมึงๆก็ว่าเค้าทําไม่ถูกมึงนี่สุดบรรยายจิง

พูดได้คําเดียวว่าเลวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ปลายตุลาคม นี้...
    20. KG ต้องการ เทส . เก่ง สมุย 089.4711451.
    16.3 .. ต้องการ เทส . ชนน์.. 086.7297370.

ฝากไว้ติดต่อกันเองได้เลยครับ..:o001:
  • พี่ จีป พี่เอ๋ ผม ว่า ค่อยๆๆ คุย กัน ดี กว่า มั้ง คับ

ื่เรื่องเงินทอง อะไร ผมไม่ค่อยรู้

นึกถึงตอน คบกัน สิคับบบบ

(ความจิงพูดไปเถอะ ไม่ตาย)
  • เอ๋ อย่าไปสนใจไอ้ผีเหี้ยนี้เลย เชื่อผมเถอะว่าไอ้ผีมันขาดความอบอุ่นพ่อแม่ไม่รักไม่ซื้ออะไรให้พอเห็นเขามีดีกว่ามันไอ้เหี้ยผีมันเลยอิจฉา แล้วมาทำตัวสร้างปมด้อยให้เป็นปมเด่น มันจะเขียนอะไรก็ช่างแม่งให้มันบ้าไปคนเดีวย(ไม่ใช่คนซิต้องเรียกเป็นตัวเพราะมันตัวเหี้ย)ไม่ต้องไปตอบโต้มัน สนใจแต่คนที่เขาดีๆ :020:
  • kit_ nsw..ขอบคุณ....นะ... :015: เก่ง สมุย .โอ้ โอ๋ เอา งั้นเลยเหรอ..5 5 :020::013:
  • ฝนตกขี้หมูไหล.........5555555555

เดี๋ยวสักวันมันก็แดก กันเอง.......ยินดีด้วย..55555555555
  • เดี๋ยว สักวันก็รู้ต่อไปเป็นผี.............จริงๆ..................55555555555555

ยินดีด้วยต่อไปไม่ต้องเป็นอีแอบแล้ว..............5555555555555

ยินดีด้วย
    ....................55555555555. :013:
  • ไอ้เอ๋ ..ไอ้ปัญญาอ่อน...ดูๆแล้วมึงน่าจะเป็นเอาหนัก .....ก็ในเวป .. ปัญญาอ่อนที่มึงเป็นพระเอก..หมาเน่าน่ะ.....นะ
    ไอ้อาการเสือกทุกกระทู้ สู่รู้ไปทุกเรื่อง
    มึงไม่อดสู สังเวท ตัวเองบ้างหรือ....ทำอะไรเหมือนหลุดโลกไร้สติ คนข้างๆมึง เพื่อนมึง คนทีเอ็นดูมึง เมียมึง ...ลูกมึงที่มึงส่งให้เรียน
    ถ้ามันรู้ว่าพ่อมันเป็นแบบนี้..คงอดสูน่าดู
    ไอ้คนเหล่านี้เขาไม่เตือนสติมึงบ้างหรือไง
    ถึงได้ปล่อยให้มึงทุเรศได้แบบที่ มึง กระหน่ำโพส...ไร้สาระอย่างในวันนี้...ทีเวปปัญญาอ่อนน่ะ
    จริงแล้วมึงก็แก่เกือบจะมีลูกเขยได้แล้ว......น่าจะทำอะไรให้คนวงการพิท.. เขาพออภัยได้บ้าง
    แต่..นี่อะไร งี่เง่าลงทุกวี่ทุกวัน แม้เด็กอนุบาลยังคิดอะไรสร้างสรรค์กว่ามึงได้เยอะแยะ
  • บ่นอะไร....ไอ้ ผี น่า สงสาร จริง ๆ ๆ..:013: 555
  • ก็มึงเสือกทุกกระทู้ จนคนบ้านมึงเขาไล่เหมือนหมาไร้ญาติ.....แล้วไม่ใช่หรือ
    แล้วก้รีบไปฟ้องคนบ้านอื่นให้ช่วย คนสุราดบ้านมึงไม่เห็นมาช่วยมึง.....เลยว่ะ ไอ้ลูกแหง่หัวหงอก

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=2998
  • เอาอีกแหละ........พรุ่งนี้ ค่อยเล่นกันใหม่....ไอ้ ผี เด็ก ...55
    ( เชิญเล่นคนเดียวไปก่อน ... บ่น อะไรของมัน วะ เนี้ย เวลามันไม่ได้ดังใจมักเป็นแบบนี้... ).. ถูก ใจ ละ ซิ 55.
  • อย่า เสือก ไอ้ ผี คน สุราษ เขารู้( กลุ่มสายกัดเป็นยังไง หรือมึงจะลอง ).......ไอ้ ผี เด็ก ๆ
  • เอ๋ ผมบอกแล้วว่าอย่าไปยู่งกับไอ้ผีที่พ่อแม่ไม่รัก เพราะพ่อแม่มันเก็บมาจากถังขี้ มันเลยขาดความอบอุ่น ดูดิมันเสือกเขาไปทุกเรื่องเพราะมันอยากสร้างปมเด่นเพื่อให้พ่อแม่มันเห็นว่ามันมีค่าแบบเหี้ยๆไง เหอๆๆๆๆๆๆๆ นึกแล้วสงสารมันว่ะ อิอิอิอิ (ไอ้เด็กพ่อแม่ไม่รัก)55555555
  • ก็ใครๆทั้งประเทศนี้เขารู้ว่าโกงเก่งทุกอย่างไง กูและเพื่อนเลยไม่กลัว ฮาาาาาาา