ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอ๋ แม่สาย รายงานตัวด่วน
  • ความคืบหน้าโรงปุ๋ย

ให้พี่พร ติดต่อ ทำไมไม่รับโทรศัพท์ล่ะ
    ไฟล์แนบ
    ร๖2.JPG 75K
    ร๗2.JPG 85K
    ร๘2.JPG 64K
    โรงปุ๋ย2.JPG 74K
    ใช้ปุ๋ยรัย.JPG 112K
  • :m011: : ตู๊ด ๆ ๆ ๆ...."หมายเลขที่ท่านเรียก ไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้.."

:o029: : "....ซวยแล้วKรู!!"
  • เอ๋ คร๊าบบบบบบบบบ

พี่พร เครียดจัง โรงปุ๋ยจะเสร็จมั้ยเนี่ย

ฮาโหล ฮาโหล
  • ป้า เกิดอะไรขึ้น เห็นถามหาท่านเอ๋มาหลายวันแล้ว
  • สงสัยฟิตหมาจนลืมงาน ป่าวพี่ 5555
    ตกลงF. 15.3 ให้เพื่อนผมโทรคุยกับพี่โดยตรงเลย
    ติดกันหรือยังพี่ผมไม่ได้ตามข่าวเลย
  • เค้าคงเบื่อ น่าจะพิจารณาตัวเองได้แล้วนะ
  • หมดสิทธิ์เบื่อครับ ไอ้ผี มึงรู้มั้ย เค้าติดต่อกันเรื่องอะไร

ขอร้อง ไม่เกี่ยวอย่ามาเสือก

วันนี้ไปดูความคืบหน้ามา ยังไม่กล้าสร้างต่อนะเอ๋ กลัวพลาด

แล้วไง ใครอ่านเจอ บอกเอ๋ให้ติดต่อกลับสารวัตรโก้งด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ก่อผนังแล้ว.JPG 63K