ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบคับรบกวนด้วย
  • ไม่รู้ว่าเปนคำถามโง่ ๆ รึเปล่านะคับ ขออภัยไว้เลยแล้วกัน

คือว่าหมาผมไม่ถ่ายตั้งแต่เมื่อวานแล้วอ่าคับ ข้าวเช้ากิน เยนก็กิน ตอนเยนเมื่อวานไม่ถ่าย

แล้วพอมาวันนี้ตอนเช้าตรู่ผมพาออกไปถ่าย มันก็ไม่ยอมถ่ายคับ ยืนเกือบ ชม.

ไม่ทราบว่ามันเปนอะไรคับ แล้วกลับมาบ้านแล้ว ข้าวก็ไม่ยอมกินอ่าคับ

รบกวนด้วยคับ ขอบคุณคับ :o017:
  • :o018:แล้วอาการอย่างอื่นๆมีไหมตามตัวหมาของคุณ
  • อาการเป็นอย่างไรครับ
  • ไม่มีนะคับ

มีแค่นั้นน่ะคับ

ยังล่อกเหมือนเดิม เมื่อกี้ให้มันกัดผ้าเล่น มันงับโดนมือผมจนมือไม่มีแรงแล้วง่า:001:
  • เอาง่ายๆเลยนะครับไปหาหมอดีกว่า ไม่งั้นลอฃกินน้ำเกืลอ ดุครับ
  • คับ ๆ ขอบคุณค้าบ
  • คุณเกท เเอbull กลับมาอยู่บ้านแล้วหรอครับ
    กลับมาแล้วซนไหมครับ แล้วฟังคำสั่งรู้เรื่องป่าว
    ถ้าดีเดี๋ยวผมส่ง riki ไปฝึกบ้าง อิอิ
  • พี่ ออน m มาคุยกับผมดีกว่าคับ :013:
  • ท้องผูก ครับ ควรกินอาหารที่มี กากและเส้นใย อิอิ

ล้อเล่น ครับ เด๋วมันคงถ่ายเองแระ ผมว่าน่ะ
  • อึ๊ไม่ออกป่าว แบบอึ๊แข็งอ่ะ เบ่งม่ายออก เลยไม่อึ๊ เพราะเจ็บตรูด ให้กินพวกนมเปรี๊ยวอ่ะ ยาคูลย์ ไรพวกนี้ ช่วยระบายยยยยยย:032:

เมื่อก่อนตัวที่บ้านก็เป็น ให้กิน อึ๊ออกดีนักแล55555
  • ขอบคุณทุกท่านคว้าบบบบบ !!

เมื่อเยนมันขี้แว้ววววว :o028: