ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ควรพาหมาไปอึตอนไหนดี
  • ช่วยบอกหน่อย
  • เปลี่ยนชื่อใหม่ไม่พอยังตั้งคำถามที่โง่ที่สุดในโลกอีก 555
  • เช้ากับเย็น ครับ(เพราะผมทำอย่างนั้น)

หรือไม่ก็ควรพามันไป อึ ตามที่ใจคุณอยากจะพาไปเพราะเจ้าของที่ดีควรจะสื่อสารหัวใจของเราเข้ากับสุนัขของเรา
    ผมว่าคุณเลี้ยงไปสักพักก้คงจะรู้เองด้วยสัญชาตญานแระว่าต้องทำยังไงกับมันต่อไป
  • หลังกินอาหารเสร็จครับฝึกขณะเป็นลูกสุนัขได้ยิ่งดีแต่เมื่อสนุัขไม่อึในกรงแล้วมันจะทนได้ครับแต่คุณต้องปล่อยเป็นเวลาที่คุณเคยปล่อย

ไม่ใช้อยากจะปล่อยก็ปล่อยครับ
  • เช้าเย็นหลังกินอาหารครับทำทุกวันเดี๋ยวมันก็เคยเอง
  • :025::025: ตอนมันปวดคับ :030::030: