ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีลูกหมามาให้ดูเหมือนกัน
  • กม.10 สัตหีบครับ ให้ดูกันเล่น ๆ หรือจะโทรมาคุยกันก็ได้ 0890993761 ผู้ห้า เมียเจ็ด
    มีหลายสีครับ เช่น ดำ , บลู ,ช็อคโกแลต และทั้งสามสีที่กล่าวมา ยังมีแฟนซีทั้งหมดเลย
    ตอนนี้เพลิดเพลินกับการไล่ต้อนลูกหมามาก แล้วจะเอามาให้ดูใหม่ ในวันจันทร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00293..jpg 25K
    DSC00290.JPG 28K
    DSC00131..jpg 31K
    DSC00192..jpg 39K
    DSC00204..jpg 83K
  • แม่หมา......................:o018::o017:
  • พบกันใหม่วันจันทร์คร้าบ
    ไฟล์แนบ
    350708_7723245_0.gif 66K
  • ถามคุณ nipat
    นี่หมาพันไร ซื้อได้ที่ไหน จะได้ไปซื้อมาเลี้ยง
    อิอิ
  • ตอบคุณjane ว่าพันธุ์นี้หาได้ที่ย่านเพชรบุรี และรัชดา ครับแต่ไม่ขายน่ะครับ อาจมีของแถม อิอิ แต่ถ้าจะซื้อมาเลี้ยงต้องถามคนที่บ้านก่อนน่ะครับ
  • รอดู ตอนนี้อยากได้ตัวเมียครับ
    สีบูล
  • มรึง..เอามาให้ดู หรือ จะเอามาขายว๊ะ ให้กระจ่างหน่อย อ้ายเปรต พิบูลสายเก่านี่หว่า น้องๆ เกรทเดนเลย
  • เจอมึงอีกแล้วววววไอ้ผีหน้ามืด มึงแม่งจะป่วนเขาไปหมดเลยหรือว๊ะ
  • ก็ผีแม่ง_มีแต่กระโหลกม่ายมี....สมองไงล่ะ จะคิดเหมือนคนได้ไง 5555+
  • หัวข้อนี้ให้ดูเล่น แต่หัวข้อใหม่ถึงจะขายครับ ไม่ต้องรีบร้อน แล้วจะลงให้ดูอีกครับ
    ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่สนใจ และขอบคุณพี่ผีด้วยครับ ที่เตือนสติ
    ไฟล์แนบ
    DSC00364.JPG 49K
  • จองไว้ก่อนได้ป่าวครับ
    อยากได้ตัวที่หัวสีขาวอะครับ
    ชอบๆๆๆๆๆๆมากเลย ยังงัยก็บอกน่ะครับ
    จากเด็กสุราษครับ
  • ยังไงเอาสีช็อคให้ดูหน่อยนะครับ...ผู้หรือเมีย..