ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเชิญร่วมงาน Nakhonsawan Pitbull bully
  • ขอเชิญร่วมงาน Nakhonsawan Pitbull bully วันที่ 13 กันยายน 2552 เวลา 10.00 น. เป้นต้นไป สถานที่จัดงาน บริเวณสนามหญ่าหน้าเทศบาล หลังน้ำพุ จ.นครสวรรค์ งานนี้อาจจะลงช้าหน่อย ถ้าสนใจก็เชิญเลยครับ ยินดีต้อนรับทุดท่านจากใจพวกเราชาว Phoenix Bully Team
    ไฟล์แนบ
    Phoenix Bully Team - RED TEXT (Medium).jpg 84K
  • ดูท่าชอบทั้งพิททั้งหงษ์แดงเลยนะเนี่ย งานนี้จะคุยเรื่องหมาหรือเรื่องบอลดีเอ่ย
  • งานดีๆที่ นว อีกแว้ววว
    ไฟล์แนบ
    ย่อ.JPG 32K
  • ผม คน กทม ผมมีคำถาม เห็นเขาๆๆพูดกัน

งานนี้ นิวเจ้น เป็น เบื้องหลังใช่อะป่าว

ถ้าใช่ หัวเรือใหญ่ อยู่กำแพง ทำไม ไม่ไปจัด ที่กำแพง

มาจัด ที่ นคร เพื่อ .....

หรือ ทางกำแพง ไม่มีคน เลย

หรือมาเปิด ตลาด ที่ นคร

แล้วได้ข่าว นิวเจ้น นี่ ไม่มีใคร คบ จิงป่าว

แล้วจัด งาน ขอทางเทศบาล หรือ ยัง ทำถูกต้อง ป่าว

มิ้ตติ้ง มีน้ำไห้กิน มีอาารให้ กินไหม หรือ พาหมาไป เดินเล่น ให้ หญ้า เขาเสีย

แล้ว งานที่ผ่านมา ไม่จัดรวมกัน ละ หรือ ไม่ถูกกัน แบ่งพรรคพวก หรอ
  • อ่าว.....ผีตัวบนคงไม่ได้อยู่ กทม หรอกมั้งนันหรือจะเป็น...
    มาป่วนหรือป่าว.....วะ.....!

นักเลงป่าช้า
  • แล้วคุณผีตัวบนไป ป่าว ละ

ไอ้ผีตัวแรก มึง คนใต้ป่าว วะ เรียก นคร

แต่กูว่า ตอบๆๆแม่ง ไป เหอะ

ถ้าบริสุท ใจ จิง
  • สาดดดดดดดดดดด...เอ้ย มีให้เเดรกฟรีก็ดีตายห่าแล้วยังมาถามโน่นถามนี่อีก
  • ใจร่มคับพวกพี่ๆ
    งานนี้เป็นการรวมตัวของเด็กรุ่นใหม่ในเมืองและบริเวณนั้นทุกหมู่เหล่า
    ไม่ใช่ค่ายนิวเจนอยู่เบื้องหลังคับ...ยืนยันได้ไม่ลำเอียง
    และคุณผีที่โพสมาป่วนผมรู้คุณก้อเป็นคนใหญ่ในวงการบ้านเรานี่แหละ!!!ไม่ขอเอ่ยนามดีกว่า
    แต่อยากจะขอร้องคับว่าการที่มีการแตกแยกส่วนมากก็จะมีแต่ค่ายดังๆหมาแพงๆคับที่เขาจะฆ่าจะแกงกันทำตัวเป็นพ่อพระเพื่อหว่านหาสมัครพรรคพวก
    เพื่อมาเป็นกำแพงให้ตัวเองจะได้ไม่ต้องโต้ตอบเหมือนที่คุณกำลังเป็นอยู่

น้องๆเขาอยากจะมีบทบาทและส่วนร่วมแสดงถึงการรวมกลุ่มและรวมพลังของเด็กๆชาวนครสวรรค์เพื่อแสดงให้คนใหญ่ๆใจเล็กๆได้
    เห็นว่าไม่ต้องให้ค่ายใดมาอุ้มชูหรือต้องพึ่งคนใหญ่เลวๆบางคนที่คืดแต่จะแบ่งพรรคแบ่งพวกมาวุ่นวายในงานนี้หลอกคับ
    ใครจะมาก็มาไม่ได้เน้นค่ายหรือกลุ่มแบบแตกแยก
    ไปให้เห็นบรรยากาศของงานพูดคุยเดินจูงหมาเล่นกัน
    โดยปราศจากหน้ากาก...หอกแหลมๆไว้แทง.....ลิ้นอันใหญ่และยาวแถมสากมากๆ....และพวกกะโปก!!!~เฮ้ย..ก้อนอิฐที่เป็นกำแพง
    ขอนะคับงานนี้ไปแบบสบายๆ
    สู้ไปเลยคับฟินิคทำให้เขาเห็นว่าเรารักในสิ่งเดียวกันปราศจากการเสแสร้ง
    ที่กล่าวมาคือเรื่องจริงในสังคมพิทบ้านเราคับ
    ขอนะคับคนใหญ่บางท่านที่ทำมาเป็นผีแล้วมาแกล้งเด็กใหม่ๆในวงการและด่าเสียๆหายๆ
    เพราะข้อมูลที่ท่านเขียนมาคนโตๆบางท่านเท่านั้นที่รุู้้
    ขอนะพี่ๆทั้งหลายรักกันบ้างอย่าทำร้ายสังคมดีๆแห่งนี้เลย
    ขอบคุณคับ
    ไฟล์แนบ
    aed4baa286dfdd38e4ca74ecaabedb75_12245563962.gif 65K
  • อยากไปครับแต่ ไม่ว่างจิงๆ
  • ออกมาพูดแบบนี้กระจ่างดีครับ ผมเอาใจช่วย....:o010:
    เมื่อครั้งก่อนไปมาแล้วที่บึงฯ ถ้าขอภรรยาไปอีกโดนว่าแน่ๆ:o017:
    คือผมอยู่ไกลครับ อยู่พิดโลก เสียดายมากครับ......:o030:
  • ขอตอบแบบเน้ๆเลยนะครับ ว่างานนี้ทางกลุ่มเราในนาม phoenix bully team เป็นคนจัดงานเต็มตัวครับ
    เพื่อเป็นการเปิดตัวพวกผมด้วย
    และเป็นการรวมคนที่มีใจชอบพิตเหมือนกัน
    มาพูดคุยกันโดยไม่มีแบ่งพัก แบ่งพวก

ขอให้เข้าใจด้วยครับ ว่า มีพิต มีเพื่อน มีพี่ มีน้องครับ
    ไฟล์แนบ
    friend.jpg 13K
  • จัดไปเถอะครับอย่าสนใจเสียงนกเสียงกา ขอเอาใจช่วยครับ

จงมั่นใจ หากเจตนาเราดีเสียอย่าง สังคมเขาแยกแยะเองได้ครับ
  • ขอตอบในนามค่าย newgens ทุกท่านครับ
    --สำหรับคำถามที่คุณผีถามว่าพวกผม newgens อยู่เบื้องหลังหรือเป็นหัวเรือใหญ่งานนี้รึปล่าว
    --ตอบ พวกผมไม่ได้อยู่เบื้องหลังหรือเป็นหัวเรือใหญ่งานนี้อย่างที่คุณผีคิดหรอกครับพวกผมเป็นแค่ผู้รวมงานครับ
    ผมว่าคุณผีปล่อยให้น้องๆเค้าจัดงานและได้ทำในสิ่งที่เค้ารักและอยากทำไปเถอะครับอย่าไปก่อกวนเค้าเลย
    อีกอย่างครับที่หลังคุณผีได้ยินอะไรมาก็หัดถามหลายๆคนและคิดให้ดีก่อนครับอย่าแสดงความโง่ให้คนอื่นเห็นเลยครับ
    --สำหรับคำถามว่าทำไม newgens ไม่จัดงานที่กำแพงเพชร
    --ตอบ พวกผมคิดไว้แล้วครับว่าจะจัดงานที่กำแพงเพชรแต่รอให้เข้าหน้าหนาวให้อากาศมันเย็นกว่านี้ก่อนครับรับรองไม่มีการแย่งที่ใครแน่นอน(วันที่พวกผม
    จัดงานที่กำแพงเพชรเรียนเชิญคุณผีมาร่วมงานไว้ล่วงหน้าเลยนะครับแต่ขอให้มาในสภาพคนดีๆกับเค้าบ้างนะครับ)

ป.ล.ผมนาย artnewgens อยากจะบอกคุณผีไว้นิดนึงครับว่าที่ผมอยู่กำแพงเพชรเพราะภูมิลำเนาพ่อผมเป็นคนกำแพงเพชร แต่ภูมิลำเนาแม่ของผม
    เป็นคนนครสวรรค์ครับและจริงๆแล้วผมก็เกิดที่นครสวรรค์และอยู่ที่นครสวรรค์ตั้งแต่เด็กแล้วมาโตที่กำแพงเพชรครับคุณผี แต่จริงๆแล้วผมไม่ต้องมาพูด
    หรือมาบอกแบบนี้หรอกครับถ้าไม่มีคนใจคับแคบอย่างคุณผีอยู่ในสังคมแห่งนี้เพราะตัวผมและพวกผมคิดว่า ในเมื่อเรารักในสิ่งเดียวกันนั่นคือพิทบูลและ
    เป็นคนไทยเหมือนกันก็ไม่จำเป็นหรอกครับว่าอยู่จังหวัดไหนถ้าอยากจะจัดงานก็ต้องจัดจังหวัดที่ตัวเองอยู่ ผมว่ามันเป็นความคิดที่งี่เง่ามากครับในเมื่อชอบและ
    รักในสิ่งเดียวกันจะจัดที่ไหนก็เหมือนกันแหล่ะครับขอให้ได้เจอได้พูดได้คุยกับคนที่รักในสิ่งเดียวกันแค่นั้นก็พอ คุณผีครับหยุดคิดหยุดทำอะไรที่มันไม่ดีแบบนี้เถอะครับ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณผู้ที่เข้ามาอ่านและเจ้าของบอร์ดมากครับ
    artnewgens
  • เยี่ยมครับ ผมชื่นชมคนจริงแบบนี้ละครับ
  • :o010:ตรงดี ชัดเจน กระชับ แจ่มแจ้ง
  • เอารูปมาให้ดูกันครับ
    ไฟล์แนบ
    20090914161308_n18.jpg 53K
    20090914160317_n99.jpg 62K
    20090914152949_n18.jpg 53K
    20090914155740_n22.jpg 52K
    20090914152725_n8.jpg 90K