ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้น้องบุ๋มกรุงเทพ
  • หมาน้องบุ๋มมาอยู่ที่เกาะสบายดีครับ
    มันเป็นหมาที่ไม่ดื้อเลยครับ ขี้อ้อนมากๆ
    แต่ไม่ชอบอาบนํา5555
    ไฟล์แนบ
    ชีต้า2.jpg 15K
    IMG0054A.jpg 14K
    จูลี่.jpg 14K
  • เอารูปมาลงน้อยจัง
    ขอชัดชัด หลายๆมุม เพราะว่าคิดถึงลูกๆ
    นน.กีกิโลแล้วค่ะ
  • อยากเห็นเหมือนกันครับ
  • :m008:สวัสดีครับพี่ยอด:m006:โอ่งครับ กี่ตัวแล้หละพี่:m001:
  • :m008:สองตัวนี้พี่น้องกัน ว่าคนล่ะคอกกันครับ...น่ารักทั้งคู่เลย..:m113:
  • ดีครับน้องโอ่ง...ตอนนี้กำลังชนเลยครับเพื่อนน้องโอ่งแนะนำมาให้ไปตัดที่สุราษครับ
    ก็ดีครับแล้วน้องโอ่งสบายดีน่ะครับว่างๆๆค่อยไปเยี่ยมอีก555มีรูปแล้วจะส่งไปให้ดูแยะๆๆ
    แต่ตอนนี้ยังไม่มีกล้องถ่าย5555...ก็ต้องติดตามว่าจะออกมายังไง
    เจ้าบ๊อบ-กับ-เฟีย คงสบายดีน่ะ