ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขาย 20,000.- บาท ภายในวันนี้ (13.09.2552)
  • http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=176222
    ขอแสดงความนับถือ
    Dr.Pat
    086-304-3929
    ไฟล์แนบ
    Pic Loolie 1XW2.jpg 58K
  • มึงขายอายไรของมึงว่ะตั้ง 20000 บ. ให้กุฟรียังไม่เอาเลย
    มึงบ้าไหม ใช้อายไรคิดว่ะ
  • ให้กูฟรี ยังเคืองเลย เอาหมาวัด มาให้ 500 ขายได้ก็ บุญแล้ว หัวสูงหวัง สองหมื่น ฝัน รึ
  • อันนี้เห้นด้วยกับไอผี <ทุกที่ไม่เคยจะเห้นด้วย>
  • 99z ท่านไม่รู้หรอว่านี่คือสายกัด
  • กู...ว่าแล้ว ผีเลวๆมีเยอะ ไม่ซื้อก็อย่าเสือกปากหมา ไปว่าเขา เขาขาย 1xw ในราคานี้ ถ้าเป็นคนเล่นในเกมส์ บอกตามตรง โคตะระ ถูกเลย กูเป็นผี แต่..มีความคิด แม่ง ไม่มีความรู้ในสายกัด เสือกออก ความคิดเห็น แบบโง่ ไอ้ควาย พวกมึงนะไปเลี้ยงพูดเดิ้ลเถอะ ไม่ได้ดูเพ็ดดีกรีของตัวหมามันเลย ถามหน่อย พ่อ+แม่ของ ตัวนี้ ที่ขาย มึงรู้จักป่าว? ราคานี้...ขายกูๆ ก็เอาโว้ย แต่ เสียดาย มาช้าไปหน่อย มีคนซื้อไปแล้ว เสียดายจริงๆ ขอบอกไอ้พวกผีฝ่ายเลว แม่งชอบไป เสือกโดยไม่มีเหตุผล เขาไปขาย บนโคตะระเหงามึ่ง เหรอ? ถึงเสือกด่าไปทุกครั้ง ไอ้พวก โรคจิต ที่บ้านญาติผู้ใหญ่ไม่ อบรบบ้างหรือไง ????????????????????????????????
  • จริงครับสายเลือดน่ากลัวจริงๆๆดูใบเพทแล้วไม่แพงครับ
  • แสดงความโง่อีกละ พวกอีผีตุ๊ด นี่มันสายกัด สายนักสู้ มันคือ เกมส์ ล็อกอินก่อนจะมาวิจารณ์หมาชาวบ้านจะดีกว่านะ อายคนอื่นเค้าบ้างก่อนจะด่าใคร คือผมอยากเห็นหมาพวกคุณจัง มั่วจริงๆ เพิ่งหัดดูพิตบูลเวปป่าววะเนี่ย หรือ เพิ่งจะรู้จักหมานักสู้สังเวียนเทพ บอกตามตรง ลาวจริงๆ
  • เออใช่ ผีบ้า
  • พีถ้าหมายังอยู่ในหมือพีอยู่ เอามาฝากใว้ก้บผมก้อได้นะ 555555555
  • ขอยืมเอามาเลนที่ที่ขอนแก่น
  • ไอผี ตัวที่ห้า มรึงมีส่วนได้ ส่วนเสีย ไรกับเค้าบอก มาปากๆ ดี ๆ และพวกผีเค้า ไป ด่าเสียดสีพ่อแม่ ญาติพี่น้องมรึงหรอไงครับ
    เป็นเดือดเป็นร้อน ไอแทน ไอผี หัวกร๊วด!!
  • ปล่อยให้โง่ดักดานอยู่อย่างนั้นแหล่ะครับ ปากบอกว่าเลี้ยงพิตบูลแต่ไม่เคยศึกษาอย่างจริงจัง ผมเห็นหลายทีแล้วพวกโง่ แล้วเสือกอวดฉลาด แน่จริงมึงล็อกอินด่าสิครับ ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับ แต่ผมหมั่นไส้มันจริงๆ ขอบคุณครับ
  • นี่หมาสายกัด หรือ พวกคุณเป็นสายกัด กัดกันยื่งกว่าหมาอีก นี่ขนาดพวกคุณไม่ได้ซื้อนะ แค่ดูรูปนะเนี่ยยังกัดกันขนาดนี้ น่าเอาลงสังเวียนจัง คงจะเกมส์มากกว่าหมาอีก
    หยุดออกความคิดที่ไร้สาระ เอานิ้วไปกดหาความรู้ สิ่งที่เราไม่รู้ก็จะได้กระจ่างคับ ด้วยความเคารพ
  • เพราะมันสายกัดไงครับ ผมถึงเห้นด้วยไม่ชอบอะครับ มันดุ ึคิคิ
  • สายกัดกับสายโชว์ ห่า ถ้าให้กูกลัว กูกลัวสายโชว์มากกว่าอีก สายกัดแมร่งเหมือน หมา วัด เค้า มา ดิกูเตะปาก แมร่ง เลย

ตัวผอมๆ เหี้ย ๆ เจอ คอมแบต กู หงายแล้ว และที่มรึงบอกพวกกูโง่ดักดาน กูไม่อยากศึกษาเอง อ่ะ
    เลี้ยงให้ชาวบ้านด่า ซื้อ สองหมื่น หน้าตาแบบนี้ ไปเอาท่ วัดก็ได้ ไอหัวดอ
  • เขาไม่ได้ดูที่น่าตารูปร่างหรือกล้ามใหญ่เขาดูที่ความสามารถของตัวหมา ถ้าสวยแต่ CUR DOG จะเอาไปทำกรวยยยยยไร
  • สรุปแล้วผีมีกี่ตัวกันแน่ครับ ตัวใหนฝ่ายอธรรม ตัวใหนฝ่ายธรรมะ แยกไม่ออกเลย งงงงงงงงงงงงงงง??????????
  • ....แต่ ที่แน่ๆ งานนี้มีหมกเม็ด แห๋งๆ มีคนบอกว่าเจ้าของไม่เคยผสม หรือบรีด เจ้า LOOLIE 1xw แต่ ทำไมในเพ็ดดีกรีออนไลน์ แจ้งการผสม ไว้ ตั้ง 2 ครอก (กับ 2 พ่อหมา) เช่น พ่อที่1 BERSERK TEAM's DARKO และ พ่อที่2 CHAI's BUDO 1xw ไม่เชื่อ ลองคิ๊กที่ลิ๊งค์เพ็ดดีกรี ออนไลน์ ดู แล้วคิ๊กที่ มีคำว่า OFFSPRING (ด้านบนสุด ซ้ายมือ) แล้วมันจะแสดง การแจ้งผสม ทั้ง 2 ครอก และ 2พ่อหมา ไว้ อย่างไร เจ้าของช่วยออกมาชี้แจ้งหน่อย เห็นบอกกับผู้ ซื้อว่าไม่เคยผสมหรือบรีด แล้วผู้ที่ซื้อไป....ทราบหรือเปล่า? หรือโกหกกันหน้าด้านๆ....
  • สวัสดีคุณคนและผีตัวล่าสุด (ตัวล่าสุดที่มีความเป็นควายมากๆ และเป็นผีที่มีความเป็นควายทีสุดเท่าที่อ่านมาเลยนะ! ไอ้ควาย)
    กูเองเป็นเจ้าของลูลี่ และกูเองเป็นคนทำเพดดีกรีออนไลน์ และที่มึงเห็นมันเป็นสิ่งที่กูวางแผนที่จะบรีด (ขอเน้นอีกทีนะ ไอ้ควาย)
    เหมือนเก่งที่ดู OFFSPRING เป็น แต่โง่ว่ะ (ไอ้ควาย)
    ขอแสดงความนับถือ
    Dr.Pat
    ปล.
    ข้อที่ 1. ถ้าแน่จริงๆ นะ (ไอ้สัตว์) แสดงตัวมา หาหมามาแมทกันดีกว่า (อี! ดอกทอง)
    ข้อที่ 2. ถ้าใครสามารถนำตัวไอ้ผีตัวล่าสุดออกมาได้ ผมยินดีให้เงินรางวัล 10,000 บาท เป็นสินน้ำใจ (แต่ต้องพิสูจน์ได้นะครับ) เล่นแม่งบ้างไอ้พวกผีเหี้ยๆ (ช่วยกันครับพี่น้อง)
    กูไม่เก่งแต่กูเอามึงแน่ไอ้ผีเหี้ย (ไอ้สัตว์) ผีตัวล่าสุด
  • ใช่ๆๆๆ...แม่งโคตรโง่เลย เหมือนจะเก่ง อ่านเพ็ดดีกรีไม่เป็นแล้วยังเสือกมาโชว์โง่อีก เอามันเลยครับ ขอสนับสนุนให้ล่าพวกคนโง่แล้วอวดฉลาดมากระทืบครับ
  • สวยดีออก คนที่รู้จักพิท ใหม่ๆนี่พอเห็นสายกัด ก็บอกไม่สวย พิทสวยๆต้องตัวเตี้ยๆลำๆเหรอ
  • ไอผีตัวแรกตัวสองทุเลสชิบโง่มากกกก