ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาจิ๋วฝากให้คุณ มนชัย ... ครับ
  • ว่าเคย โหลดเอาไว้
    หาไม่เจอครับ ค้นมาได้แค่นี้ก่อนนะ..ครับ
    ไฟล์แนบ
    CA01MJGH.jpg 3K
    toyz.jpg 29K
  • :004:
    ไฟล์แนบ
    untitled5.jpg 18K
  • แจ่มไปเลยมีขายที่ไหนอะ:063::063::063:
  • ขอบคุณ คุณคิมมากครับเห็นรูปแบบนี้แล้วกิ๊บเก๋มากๆ เสียดายช่วงนี้เจียดเวลางานมาปั้นได้ไม่มาก แต่จะลองปั้นแนวนี้แน่นอน
    แนวการตูนแบบนี้คิดว่าปั้นไม่ยากมากครับ น่าปั้นมากๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG3273A.jpg 77K
  • อยู่ที่ไหนครับ เพื่อนๆๆที่นี้เข้าชอบกันมากครับ
    อยากจะลองทำดูมั่งครับมีวิธีทำอย่างไรครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0078A.jpg 14K
  • ไปหามาให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    editSHOW.jpg 55K
    fight7.jpg 24K
    fight8.jpg 23K
    fight6.jpg 23K
    edited%20fight.jpg 25K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    breeding10.jpg 24K
    breeding5.jpg 25K
    breeding1.jpg 34K
  • มีแค่นี้ ก้อเล่นได้มันส์ ไม่ใช่น้อยแล้วครับ
  • โห พี่คิม ยังมีอารมณ์เอามันมาบรีดกันอีกนะ :o028:

งานเจ๋งมาก ๆ ชอบโคตรรรรรร :o003:

อ่าพี่คิมคับ แล้วเรื่องที่เราซุยกันไว้ว่าไงพี่ หลักอะคับ :001:
  • เจ็งมากกกกกกกกกกกกครับ555555555555555555
    ไฟล์แนบ
    dog.jpg 94K
  • น่ารักจิงพี่คิม..แหม่ตัวกัดกันเหมือนมีเลือดด้วยอ่ะ แจ๋ง:006:
  • ผมอยู่ตรงข้าเยื้องโรงเรียนสารพัดช่าง แถววัดสระเกศ กรุงเทพครับ
    ใช้ดินเยื่อกระดาษเอามาปั้น ปั้นไปเรื่อยๆ ปั้นไปแก้ไขไป หากใครผ่านไปผ่านมาก็มาดูวิธีทำได้นะครับ
    แต่ขอบอกไว้ก่อนนะ ว่ายากไม่ใช่เล่นเลยเชียวละครับ
  • สวยมากๆคับผม

ชักจะอยากได้แล้วสิคับ

^^