ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายถูกครับ 53 วัน เกิด 24/7/52 มี 4 ตัวครับ ผู้สีดำ 2 ตัว เมียสีบูล 2 ตัว 4000 บาททุกตัว พร้อมใบเพ็ดในครับ 0817338548 ปล.สะดวกชมสุนัข 16.30 ขึ้นไปนะครับ อยู่บางปะอิน อยุธยาครับ ยินดีส่งทั่วประเทศทางเครื่องบินครับ
    ไฟล์แนบ
    f2.1.JPG 50K
    f2.JPG 67K
  • เมียอีกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    f3.1.JPG 60K
    f3.JPG 56K
  • ผู้ครับ
    ไฟล์แนบ
    m5.1.JPG 66K
    m5.JPG 59K
  • ผู้อีกตัว
    ไฟล์แนบ
    m2.1.JPG 57K
    m2.JPG 65K
  • ขอดูรูปพ่อกับแม่ด้วยครับ พ่อเปนลูกใคร แม่เปนลูกใคร:063:
  • พ่อแม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    พ่อพ่อ.JPG 46K
    แม่แม่2.JPG 40K
  • .รูปครับ
    ไฟล์แนบ
    Lala00062.jpg 100K
  • งามอ่ะ.......สวยกว่าตัวละ 10000 อีก:o020:
    อยากได้ง่าาาาาาาาาาาา...................:o002::o037::o027:
  • งามแท้ถ้าไปเอาหมาไปผสมจะเอาแล้วเนี้ย โอ้ยๆ
  • ราคานี้ จัดว่าถูกมากๆ เมื่อเทียบกับคุณภาพของลูกสุนัข
    ผมว่าขายหมดเร็วแน่นอน ใครช้าไม่ทันกินแน่ๆ :005:
  • :016:สวยใช้ได้ทีเดียวเท้าหน้าใหญ่ครับชอบๆๆ:016:
  • โหพี่ครับ หมาพี่เนี้ยสวยใช้ได้เลย ราคาก็ไม่แพงถือว่าถูกมากครับ
    ขอให้ขายหมดไวๆนะครับ
  • คุณภาพเหมาะสมกับราคาแบบนี้

คนซื้อไป...แล้วรู้สึกว่าได้กำไร

คนขายก็พอใจกับราคาที่ได้มา

ยึดถือแนวทางที่ดีแบบนี้เอาไว้นะครับคุณ songkan .........^_^
  • ราคาเท่าไหร ขอดูรูปพ่อ-แม่ด้วย
    ไฟล์แนบ
    imagesCAS9VRQ0.jpg 5K
  • ราคา เค้าก็บอก มรึง หัด แหก ตาดูก่อน นะครับ พ่อแม่เค้าก็ลงไว้ มรึงไป เลี้ยง พุดเดิ้ลเหอะๆ
  • โหดอีกแล้วพี่เรา หลอกได้แต่อย่ากัด
  • หมาเป็นโรคอะไรหรือเปล่าว
    ทำไมน้ำตาไหรออกมาเต็มเลย
    สงสัยแล้วนะ ทำไมขายถูกจัง
  • เกรดนี้ราคานี้เกินคุ้มครับท่านคุณภาพเกินราคามากๆ:063::063::063:
  • ไม่ได้เป็นโรคหรอกครับรับประกัน ที่ขายถูกเพราะต้องการแบ่งกันเลี้ยงครับ เพราะผมไม่มีเวลาดูแลเค้ามากหนัก ประมาณว่าช่วยๆกันแบ่งเบาภาระครับ และตอนนี้เหลือแค่ตัวเดียวแล้วเป็นตัวผู้ตัวสีดำรูปสุดท้ายครับ
  • หมามันร้องไห้ครับ สวยขนาดนี้ค่าตัวถูก แอบเสียใจ ถ้าที่บ้านผมไม่เต็มคงไปซื้อมาแหละ ตอนนี้สี่ตัวแล้วหมดโคต้า เดี๋ยวดูแลไม่ทั่วถึง
  • ขวยเอ๊ย ตังม่ายเมร่
  • หลังจากดูๆมาเกือบปี ในที่สุดก็ได้มีพิท(สี)บูลกับเขาซะที:031:
    พี่เขาบริการดีครับ เอามาให้เลือกถึงที่เองกับมือเลย
    ขอบคุณครับผม
  • โอ้ยเสียดายจังเลยว่าจะโทรไปอยู่พอดีอยากได้สีบลูตัวเมียซักกะหน่อย
    จะเอามาคู่กับน้องที่บ้น ว่าแย่จังไม่ทันซะแล้ว
  • เจ้าดีกรี หาคู่อยู่สีบลู ตัวเตี้ยๆ บลูลี่
    ไฟล์แนบ
    SP_A0628_resize.jpg 58K
  • ขอปิดการขายครับ ขายหมดแล้วขอบคุณทุกคนครับ และ pitbullzone ด้วย
  • ฝากให้คุณปลา หนองคายครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG390.jpg 45K
    IMG373.jpg 38K
    IMG369.jpg 38K
    IMG288.jpg 56K
    DSC01796_resize.JPG 76K