ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการหาคนดูแล pitbull
  • ต้องการหาคนดูแล pitbull อายุ 10 เดือน เพศผู้ สี ขาว-ช็อก ทีให้เพราะต้องย้ายไปอยู่คอนโด เพราะบ้านใกล้จะโดนยึดแล้วคับสนใจฝาก E-mail ไว้แล้วกันนะคับจะส่งรูปไปให้ดูคับ
  • lancelot132@hotmail.com
    สนใจครับ บ้านเป็นสวน มีที่วิ่งเล่นเยอะ
  • paearsaenal@hotmail.com

สนใจครับ มีพื้นที่ มีเวลาว่างครับ

เป้ครับผม อยู่นครสวรรค์ 0847774077 ยินดีครับ
  • paearsenal@hotmail.com เมลืนี้นะครับ พิมผิด อ่ะนะ

สนใจมากครับ เป้ครับ 0847774077
  • songpool@gmail.com
  • bio_bose@hotmail.com

ขอดูรูปหน่อยครับ
  • kingphai_1@windowslive.com ระยองครับ
  • ผีปากหมาอย่าเลี้ยงนะครับ เดี่ยวโดนกัด 555+
  • ไอ Peapitbull มรึงพึ่งขาย หมา บอกไม่มีเวลาเลี้ยง อายุ 2 ปี มรึง ขาย 1000 ไอห่า ยังมีหน้า มาขอ เค้า อีก
    มรึง หัด อายบ้างนะ มรึงเลี้ยง หมาไม่รักมัน เลย หรอ ไอห่า รบกวน จขกท พิจารณา ด้วยนะครับ
    กลัว จะเป็นเหมือน ไอ Peapitbull สงสารหมา ครับ เหี้ยจริงๆ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9442&page=1#Item_0
  • เออ ว่ะ ไอ Peapitbull มึงบอกมึงมี พื้นที่ และเวลาว่าง มึงจะขายหมามึงทำไม อายุ 2 ปี แล้ว
    มึงหัดมีสำนึกบ้างนะ กูเห็นด้วยกับไอผีตัวบนเลย รบกวน จขกท ดูดีๆนะครับ
  • เออช่ายเหนด้วยกะผีตัวบน....ไอ้ Peapitbull

เชี้ยไรของมึงเนี่ย

เพิ่งจะขายไปเมื่อกระทู้เมื่อกี้นี้เอง

มึงจะมาขอเค้าทามไม

ไรของเมิงคับ

ฝากเจ้าของกระทู้ด้วยนะ
  • เอออออออ

ช่ายๆๆๆ...ไอ้ Peapitbull

ถ้าหมาไปยุกะมึงนี่ซวยฉิบหายๆๆๆๆ
  • มาร่อมประนามมัน

ไอ้ Peapitbull

ไอ้เวนตะลัยเอ้ยยยย
    555555
  • ผีมีประโยชน์พอดีพึ่งอ่านประกาศขายหมาแหม็บๆ เฮ้อเหนื่อยใจแทนหมา
  • แม๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไหนเมิงบอกจะไปทามงานต่างจังหวัดไม่ใช่หรอไอ้ Peapitbull
    ไอ้เวนนนนนนนตะลัยยย(ขอยืมผีตัวบนหน่อย 55)
    แล้วเมิงจะยังมีหน้ามาขอตัวนี้ไปเลี้ยงอีก
    รับไม่ได้ว่ะเจอคนอย่างเมิงเนี่ย
    สงสารหมาว่ะ
  • yui_bigmouth@hotmail.com
  • Peapitbull คุณทำแบบนี้ไม่ถูกครับ ผมเพิ่งเข้าไปดูคุณเปิดกระทู้ขายหมาแดงเพศเมีย อายุ 2 ปี อยู่หยกๆ แล้วทำไม ถึงจะมารับตัวนี้ไปเลี้ยงดูหล่ะครับ ผมไม่ได้มาก่อกวน แต่ผม ไม่เข้าใจจริงๆ คุณ จขกท โปรดพิจารณาด้วยครับ เฮ้อ!! สังคมพิทบูล น่าละอาย
  • สนใจและเลี้ยงได้อย่างมีความรับผิดชอบครับ ติดตามเวปนี้มานานแล้วครับ ขอความกรุณาส่งรูปให้ดูด้วยนะครับ อยู่อุดรครับ ตาม mail นี้นะครับ khum046_udon@hotmail.com
  • aofphoneutria@hotmail.com
  • เออ Peabitbull ทำแบบนี้ไม่ถุกหรอก กระทู้ แรกบอก ขาย 1 พัน ไม่มีเวลา เลี้ยงดู
    คราวนี้่ จะมาขอ บอกมีเนื้อที่ มันยังไง ว่ะเนี่ย
    สำนึกบ้างครับ
  • ไอ Peapitbull มรึงพึ่งขาย หมา บอกไม่มีเวลาเลี้ยง อายุ 2 ปี มรึง ขาย 1000 ไอห่า ยังมีหน้า มาขอ เค้า อีก
    มรึง หัด อายบ้างนะ มรึงเลี้ยง หมาไม่รักมัน เลย หรอ ไอห่า รบกวน จขกท พิจารณา ด้วยนะครับ
    กลัว จะเป็นเหมือน ไอ Peapitbull สงสารหมา ครับ เหี้ยจริงๆ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9442&page=1#Item_0

:063:เห็นด้วยกับพี่ผีข้างบน คนเราแม่ง......

หมามันมีอายุเกือบสิบปี แต่นี่แม่งเลี้ยง2 ปี แล้วบอกไม่มีเวลาเลี้ยง

แล้วเสือกหน้าด้านมาขอเขาอีก เหนื่อยใจ :064:
  • fernnalakmak@hotmail.com ขอด้วยคนน๊าคร๊าอิอิอิอิ
  • Peapitbull
    ควายบอกขายหมา 1000บ. เพราะไม่มีเวลาเลี้ยง ถุย!!! หมามึงไม่สวยเลยไม่รักมันสินะ...เลยขายถูกๆ

เเล้วยังมาทำหน้าหนาขอหมาคนอื่นอีก แล้วมึงขอไปมึงจะมีปัญญาดูแลหมาเค้าหรอว่ะ ไอทุยสันดารหมา
  • grit_accord@hotmail.com

สนใจรับมาเลี้ยงครับ
  • underjunker@hotmail.com
  • คนหน้อคน น่าสัปดนจริงๆ ไอ้เวงPeapitbull:o019:
  • world_1983@hotmail.com
    มีเวลาให้เค้ามากคับ สนใจมากๆคับ
  • tat.picha@hotmail.com
  • จะเอามาเป็นเพื่อนตัวนี้
    :013: :013: :013:
    ไฟล์แนบ
    DSC006822.jpg 89K
  • :o001:^
    ^
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0432.jpg 69K
  • โพส รูป โชว์ เลย ครับ
  • คนหนอคน จิตมนุษย์นั้นยากแท้หยั่งถึงจริงๆ

เห็นแก่ได้ ไร้ยางอาย เอาเปรียบสัตว์โลก เวรกรรม
  • ขอโทษที พี่น้อง พิมพ์ ผิด กัย เยอะ
    คนที่มีปัญหา
    ใช้ชื่อ paepitbull
    พิมพ์ผิด เป็น Peapitbull

พอดี หน่วยงานผม มัน ชื่อย่อ Pea ครับ ผมก็นึกว่าคนที่หน่วยของกะผม........

เดี๋ยวด่า ไม่ถูกคน ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • เป็นแบบ case sensitive ตัวเล็กตัวใหญ่มีผลกับการประมวลผล

ท่าน C_four หมา 2 ปีแล้ว ผมกลัวว่ามันจะไม่ได้เป็นเพื่อนกันน่ะสิครับ

มันน่าจะสตาร์ทแล้วผมว่า มันจะกัดกันเอง แล้วกัดไม่เลิกด้วยสิท่าน
  • สนใจครับที่บ้านไม่มีหมาเลยกำลังหาอยู่ กาญจนบุรีครับพื้นที่ไร่อ้อยสบายมาก
    kong140414.kan@hotmail.com
  • paepitbull คุณ นี้มัน.....ฮี่ๆ จิงๆนะครับ เพิ่งประกาศแม็บๆ จะไปทำงานที่ต่างจังหวัดไม่มีเวลาเลี้ยง
    หมา ไม่ใช่หรอท่าน...เฮ้อ เอากะเค้าซิครับ
  • ส่งรูปตามmailของทุกคนที่ขอมาแล้วนะครับ ขอคนที่รักหมาจริงๆนะครับ ขอบคุณครับ
  • ไรของมึงเนี่ย ไอ้paepitbull ไอ้เย้ดเข้..
  • มีอยุตัวค่า..อยากได้มาเป็นเพื่อนกัน..ติดต่อที่ 080-0807300 เบลล์