ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาใครเป็นหัดลองพาไปดูคับ
  • :019::019:พอดีผมซื้อหมามาแล้วมันเป็นหัดเจ้าของร้านบอกให้เอาไปหาเรื่องค่าใช้จ่ายไม่ต้องเขารับผิดชอบ
    ร้านอยู่ที่ เรียบคองทวี ซอยพระพรม ตรงไปจะมีธนาคารไทพาณิชย์เลี้ยว ซ้ายเข้าไป 2 ก.ม.
    คลิกนิค รักสัตว์ หมอซื้อ หมอเดย์ งับ ส่วนวิธีการรักษาน้นเขาจะนำเลือดหมาที่ทำวัควีครบแล้ว
    ไปทำการสกัดเอาเม็ดเลือดขาวฉีดเข้าไป หมาผมอาการมีเม็ดขึ้นแล้ว ก่อนพาไปในความคิดเรานะ มันเอาหมากูไปรอ
    ความตายแน่นอน เพราะไปมาหลายโรงบาลแล้ว แต่หลังจากนั้น 3วัน คับ ไม่หน้าเชื่อมันหาย แต่ยังกลับบ้ารไม่ต้องรอดู
    อาการอีก 2 วันเพื่อความชัวร์ (ไม่มั่วนิ่ม):013: ผมเหมือนได้หมาตัวใหม่เลย งับผม มันอารมณ์ดีและคึกมาก คงเป็นเพราะมันคิดถึงเรามั้ง
    ถ้าหมาของคุณเป็นหัดก็ลองพาไปดู ถ้าพาไปตั้งแต่เนิ่นๆนะจะมีโอกาศรอดสูง:005::005:
  • บ้านอยู่ใกล้กันเลยครับ ไม่ทราบว่าใช่ซอยๆเดียวกันกับซอย เพชรเกษม 69 หรือเปล่าถ้าใช่ช่วยบอกเบอร์โทรทั้งของคุณและของหมอให้ด้วยครับจะได้เปนเพื่อนกันหรือเผื่อมีฉุกเฉินผมจะได้ไหใช้บริการหมอครับ
  • ใช่คับ ส่วนตัวผมอยู่จรัญ 35 อะคับ ส่วนเบอร์โทรเดียวจัดให้คับ
  • :013: เบอร์งับ 086-3413-5 :013:
    :032::032::032::032::032::032:
  • พิมพ์อ่านยากใช้ได้ ท่าทายดีครับ
  • เบอโทรที่ไหนครับน่ะ ไม มีเลขไม่ครบหลักอ่ะครับ
  • โอ้โห เพิ่งเห็นว่ามีความหวังจากการเป็นหัดนะนี่ อย่างนี้น่าเก็บเป็นทำเนียบคลินิคที่รักษาหัดได้

คุ้มค่าที่จะแลกเลยทีเดียว ถึงบ้านอยู่ไกล ถ้าลูกสาวผมเป็นหัด ผมก็ต้องไปที่นี่แน่ๆ
  • :005::005: ลองดูได้นะคับไม่ได้โฆษณานะคับ การที่คนเรามีหมาพิทบูลตัวแรกแล้วมันจะต้องตายเนื่องจากไม่มียารักษาผมนี้เคลียดเลยคับเมื่อก่อนซื้อ ชิวาวามามา 2500บาท อยู่ได้ 5วันเป็นปอดชื้นไปโรงบาลวันแรกเก็บเงิน 1800 ผมไปดูทุกวัน แต่หมอที่รักษาบอกว่าเมื่อเช้ามันจะตายแล้วแต่บีบปั้มหัวใจขึ้นมาหมอบอกยังไงก็ตายหมอบอกขอเอาไว้อีก 1 วัน วันรุ้งขึ้นโทรไปถามค่าใช่จ่ายบอกเราไม่เสียอะไรแล้วเลยจะไปเอากลับมาตายที่บ้านไปถึงหมอบอกเก็บเงินอีก 1600 ก้เลยตัดใจปล่อยที่นั้นเลยอีก 6-7 วันดทรมาบอกหมาหายแล้วค่ารักษา 8500 ใครจะไปเอาละคับ แต่พิทตัวนี้ทีแรกคิดว่าตายแน่ๆคงให้เรามาเสียเงินฟรีแน่นอนเพราะอาการหนักเหมือนกันอะคับแต่ยังไม่ขึ้นสมองอะไปถึงหมาตรวจบอกอยู่นี้3-4ไม่หายคือตาย ใจหายแล้วเราเอาวะเพื่อสิ่งที่เรารักยอมไปไกลมากๆ 3วันแรกหมอเดย์บอกมาดูหมาได้คับดีขึนมากไปถึงพี่คับร่าเริงมากโปรแกรมในการรักษาไม่เกิน 6-7วันหายคับ ลองดูคับใครที่ไม่มีที่เลือกแล้วลองดูครับ ตามคลีนิคจะให้นอนให้น้ำเกลือเพื่อให้มันสร้างภูมิเองคับโอกาสรอด อยากมากคับ ส่วนนี้เบอร์ผมคับ 084-9032-401 ก้องนะคับ อิอิอิ:015::015:
  • ซอยเพชรเกษม 69 คับหรือจะมาทางบางบอน 3 ก็ได้คับและก็อีกทางเพชรเกษม 61(ซอยวัดม่วง)เข้ามาถึง 3 แยกเซเว่นเลี้ยวขวาตรงมาประมาณ 500 เมตรอยู่ซ้ายมือ