ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพิทบูล อายุ 40 วัน
  • ยกเลิกครับ
  • ราคาเท่าไรครับ สวยๆๆดีครับ
    ยังไงก็ราคาเบาจะน่ารักมากเลย
  • ไม่มีที่จะถ่ายแล้วเหรอ
  • 3000ครับ ถ้าสนใจโทรมาคุยกันก่อนได้ ลดได้ก็ลด แบ่งๆกันไปเลียง
  • ทำไมไปตั้งถ่ายบนนั้นล่ะครับ

หมาอยู่ไหนอะครับ
  • แมร่ง ศาลพระภูมิ หรือศาลตายาย มันก็ไม่เว้น ถ่ายไปหมด
  • ขอดูแม่หมาหน่อยคับ

หมาอยู่ที่ไหนคับท่าน

:m011:
    ไฟล์แนบ
    DSCF1013-m.jpg 44K
  • สวยดีคับน่ารักมากๆแต่เม้นหน่อยเรื่องศาลนะไม่ค่อยเหมาะเลย
  • คนนี้แหละครับเห็นประจำเอาหมามาขายในบอร์ดขายแพงด้วยน่ะ พอขายไม่หมดก็เรียกพ่อค้าสวนจตุจักรมาเหม่าหมาที่เหลือ เค้าไม่ได้เลี้ยงพิทบูลอย่างเดียว หมาตัวเล็กชิสุ ยอร์คเชีย พุดเดิ้ล ฯลฯ เค้าเนี่ยแหละส่งไปขายจตุจักร เป็นบรีดเดอร์แต่ไม่รู้ประวัติพ่อแม่หมา พ่อแม่ลูกใครหลานใครยังไม่รู้เลย บ้านเค้าอยู่ถวๆกาญจฯ ราชบุรี เนี่ยแหละ อย่าตกเป็นเหยื่อเค้าน่ะ ขอเตือน!!!
  • ดูมันทำ เฮ้อ
  • เหมือนกันเลย ตอนนี้อายุ 9 เดือนแล้ว มาร์คเหมือนเลยนะ สงสัยครอกเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC006744.jpg 91K
  • ซื้อมา 4500 พร้อมค้าส่ง