ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่โค๊กหมาแดงเมืองอุดร
  • :059::013::025:พี่โค๊ก ที่ให้พี่โค๊กช่วยเชคสายการบินเป็นยังไงบ้างส่งได้ไหม กรุงเทพมาตราดอ่ะ แล้วสะดวกส่งเมื่อไหร่ แล้วอยากให้พี่ช่วยลงรูปหมาทั้งหมดที่ขายอีกรอบนึงเผื่อมีคนสนใจอีกเพราะตอนนี้กระแสหมาแดงแรงมาก มีแต่คนต้องการแล้วอย่าลืมลงตัวที่หนูจองได้วยนะคะ
    ถ้าใครได้อ่านก่อนพี่โค๊กแล้วรู้จักพี่เค้าอย่าลืมบอกให้เค้าตอบกลับด้วยนะ อืมลืมหนูตั้งชื่อหมาที่จองพี่ไว้แล้วนะ ชื่อ พอลลี่
  • มีเรื่องมาเล่าให้ฟังกันด้วยนะเกี่ยวกับคลีนิกที่รักษา สุนัข เกี่ยวกับเรื่องลำไส้ เมื่อ 3 วันที่แล้วพึ่งพาหมาเพศเมียที่เพิ่งซื้อมาใหม่มันชื่อ กุสชี่ มันมีอาการ อ้วก ท้องเสีย ตาบวม หมดแรง
    คือวัน เเรกอาการมันแค่กินอาหารแล้วอ้วกก็คิดว่ามันกินมากไป วันที่2 มันกลับดีขึ้นกระโดด วันที่3 มันทรุดเลยดันเป็นวันอาทิตย์ร้านปิดหมอหมด วันที่ 4 ถึงได้พามันไปหาหมอที่ร้านเนินสูง
    จันทบุรี หมอฉีดยาให้มัน3เข็ม120บาทน้ำเกลือ 1ถุง หมอนัดอีกที่วันพรุ่งนี้หมอบอกเป็นลำไส้อักเสบขั้นรุนแรงถ้ารอดก็รอด แล้วก็เอามันกลับมาบ้าน โทรหาเพื่อนชื่อตุ๋ย เค้าบอกให้ซื้อยาแก้ท้องเสียรุนเเรงของคนมาให้มันกินด้วย ก็ไปซื้อ -น้ำเกลือด้วย ตอนบ่ายมันนั่งหลับเหมือนคนเมายา แต่มัอาการดีขึ้น พออีกวันหมอก็ฉีดให้อีก 1เข็มมันหายก็ดีเลยหมอบอกว่าไม่ต้องมาหาแล้วก็ได้ อืมถ้าเป็นร้านหมอเกรียงท่าใหม่ มันคงตายไปแล้ว เพราะก่อนหน้านี้เลี้ยงลอต มันก็เป็น แล้วพามันไปหาหมอเกรียงเค้าก็ฉีดยาแล้วให้น้ำเกลือสายแบบคนเลยอ่ะหมดเป็น1000 อีก 2วันมันก็ตาย บางคนเค้าบอกว่าที่บ้านมีเชื้อเอาลูกหมามาเลี้ยงมันก็จะติกกันทุกตัว จริงรึป่าวไม่รู้
  • ขอแสดงความเห็นหน่อยครับ
    อาจจะจริงนะครับว่าที่บ้านมีเชื้ออยู่
    ให้เอา ไฮเตอร์ผสมกับน้ำ ถูหรือล้าง บริเวณที่เคยเลี้ยงหมา
    หรือรอบๆบ้านได้ยิ่งดีครับ
  • ระวังจะมีเชื้อตกค้างอยู่เอาลูกหมามาใหม่อาจติดเชื้อได้:012:ถ้าส่งไปตราดไม่ได้ส่งมาฝากผมที่เชียงใหม่ก็ได้นะคับ:030:
  • มาในแก็งค์ด้วยกันก็ได้คับบบบ:031:
    ไฟล์แนบ
    หมู่7.jpg 68K
    หมู่10.jpg 66K
  • ดูผลงาน ครอกที่ผ่านมาของพี่ coke ซึ่งตอนนี้ผมเลี้ยงอยู่อะ พอใช้ได้ไหมอะครับ ของเค้าดีจริงๆ ผมรับประกัน
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข088.jpg 106K
    Picture_002_(Custom)2.jpg 33K
    GetAttachment722.jpg 58K
  • ตาเก่งมาช้าอะดิอยากได้ตัวเมีย ชอบกระดูกมันใหญ่ดีเน้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC00841_resize.jpg 58K
  • หวัดดีคับพี่ๆน้องๆ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

ขอผมพอใช้ได้ไหมอะครับ
    ไฟล์แนบ
    Photo0111432.jpg 26K
    Photo0114342.jpg 66K
  • ของคุณ วันนี้ผมไม่ได้ถ่ายมา ทิ้งเบอร์เมล์ไว้แล้วจะส่งให้ดูนะครับ หรือไม่ก็พรุ่งนี้เดี๋ยวถ่ายมาให้ดูครับ เอา m1 ไปดูพลางๆครับ
    ไฟล์แนบ
    m1.22.jpg 61K
  • ใช่ไอ้ พ๊อตไหมครับนั่น หน้าสั้นๆ
    ว่ายังไงครับคุณ เจ เรื่องงานมิตติ้งจมูกแดงที่อุดร เอาวันไหนดี วันว่างๆลองถามเพื่อนๆดูครับ
  • ตัวนี้จากคอกของคุณโค้กครับอยู่ บ่อวิน
    ไฟล์แนบ
    Picture 1750746845.jpg 88K
    Picture 1750746844.jpg 86K
    Picture 1750746843.jpg 85K
  • 6 เดือนไม่ธรรมดาจริงๆนังSarah(ตดเหม็นในอดีต)เนี่ย
  • สวัดดีคับพี่ๆ

ผมก็อยู่อุดรเหมือนกันคับ

คนบ้านเดียวกัน 55
  • ว่าจะจัด มิตติ้งหมาแดงอุดรหน่อยมีใครว่างมั่งแถวๆนี้ ใครจะไปเอ๊าจองโต๊ะ พร้อมสถานที่ เอาเรดโนสมาแบงกันชม
    ไฟล์แนบ
    Hunter4.jpg 75K