ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูยังไงคับ!
  • ผมอยากรู้ว่ากระบอกปากสวยหรือไม่สวยดูยังไงคับ

ใครพอจะรู้ช่วยอธิบายให้ผมฟังหน่อยคับ

ขอบพระคุนเป็นอย่างสูง
  • ง่ายยยยยยยยยยยยยยยยย มั่กๆ

แบบที่เราชอบคือสวย
    แบบที่เราไม่ชอบคือไม่สวย

ใครไม่เห็นด้วย โบ๊ะๆๆๆๆๆๆ จบ :030:
  • อ๋อ...หรอคับ

ขอบคุนมากคับ

พี่ mafia
  • เรื่องความชอบเถียงกันสามวันสามคืนไม่จบ

บางคนชอบหน้าสันดั้งหักเพื่อให้ดูโหด
    บางคนชอบหน้ายาวแบบปกติ เพื่อระบบการหายใจที่ดีกว่า

ตอบแบบนี้ไม่ได้กวนนะครับ :005:
  • พูดอย่างพี่มาร์คมันก็ถูก สวยต้องสวยในแบบของเราครับ เงินเรา เราเลี้ยง

โดยส่วนตัวของผม
    1กระบอกปากกว้าง(จากด้านซ๊ายไปขวา)
    หมาที่มีกระบอกปากกว้างโดยมากกระดูกจะใหญ่ไปด้วย เช่นขา หรือกกระโหลก
    กระโหลกใหญ่แต่กระบอกปากไม่กว้างก็มีครับไปออกในความลึกแทน แต่มีน้อย
    ผมเคยเห็นสายกัดอยู่ตัวหลายปีแล้ว กระดูใหญ่ หัวใหญ่ ออกแนวเตี้ยล่ำแบบบูลลี่
    เลี้ยงได้สวยมาก แต่กระบอกปากยังเหมือนสายกัดอยู่กับไม่ใหญ่ตามหัว งานนั้น
    ที่ผมไปก็จะไปดูเจ้าตัวนี้กับเจ้าสกาแฟสนี้แหละครับ

2กระปอกปากสั้น (จากมุมระหว่างหน้าผากกับสันจะมูก หรือที่เรียกว่า Stop)
    ข้อเสียคือ ยิ่งกระบอกปากสั้นเท่าไหร่ระบบการหายใจก็ยิ่งด้วยไปด้วยเท่านั้น
    แต่การฝึกโดยการออกกำลังสามารถช้วยให้ระบบการหายใจให้ดีขึ้นได้ครับ

3 มีมุมพอสวย มองเหมือนดั้งหักหน่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    Nitro lnfk 18 inch.jpg 77K
  • ศึกษาดูให้ดี แล้วก็เลือกตามแบบที่ตัวเองชอบไปเลยคับ..เห็นแล้วใช่นั่นแหละ...แจ่มเลย!
  • ต้องลองไปดูของจริง ลองไปดูหมาที่ราคา2000กับหมาที่ราคาเป็นหมื่น(บางคอกก็แหลม) ลองเทียบกันเเล้วก็จะรู้ เห็นชัดเจน ดูบ่อยสักปีนึงก็จะเริ่มดูออกแหละ ตัวไหนสวยไม่สวย
  • เอาที่ชอบคับเพราะซื้อมาแล้วมันจะอยู่อีกนานคับ ถ้าเป็นนกปล่อยได้แต่หมาปล่อยไม่ได้ เอาตามอุดมทัศนีของเราคับ
  • เรารักเค้าในสิ่งที่เค้ามีดิค่ะ จาหน้าสั้นหรือยาวก้อตาม แต่ยังงัยขอให้รักเค้ามากๆๆอย่างที่เค้ารักเรา (เค้าก้อเหมือนลูกแท้ๆๆของเราค่ะ)
    ไฟล์แนบ
    รักจร๊าจัง039.jpg 74K
  • >_
    ไฟล์แนบ
    bankkk2.jpg 85K
  • นี่ไง

http://www.youtube.com/watch?v=f92AgyTNKdU