ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :m012:
    ไฟล์แนบ
    DSC06739.jpg 89K
  • :m071:
    ไฟล์แนบ
    DSC06747.jpg 111K
  • หล่อ ๆ .. เบอร์หรั่งเบอร์ไรหรอ เด๋วโทรถามเองก็ได้
  • พี่หรั่งผมจาบอกอะไรให้พี่ฟัง
    หมาพี่ใหญ่มาก สวยด้วย
    ถ้าเปนแดงนะ แม่เจ้าโว้ยยย สุโค้ยๆๆๆๆๆ555++ :021::013::017::019::063:
  • หล่อมากคับ
  • เหมือนของผมเลยครับ เปนลูก King cobra ด้วยหรือป่าวครับ เตี้ยๆตันๆเหมือนกันมาก ถ้าอยู่ด้วยกันเค้าคงว่าแฝดล่ะครับ แล้วคุณอยู่จังหวัดรัยครับ
    ไฟล์แนบ
    LALA00142.jpg 101K
  • :005:พี่กลอฟGr.นี้มันใหญ่จริงๆ อยากเห็นตัวเป็นๆจัง มีโอกาสไปเที่ยวพิษณุโลกต้องขอแวะไปเที่ยวดูหน่อย เรื่องเครื่องบดกระดูกยังไม่ได้ดูเลย สับไปก่อนแล้วกัน
  • ดีครับพี่หรั่งพี่กลอฟ์

อยากบอกว่าพิทบูลตัวแรกที่ผมเห็นก็คือไอ GR เนี่ยแหละพี่

และทุกวันนี้ผมก็ยังชอบมันอยู่ดี อิอิ

รูปมันต้องอยู่ในคอเร็จชั่นผมน่ะ มาหาเอาได้มีหมด 55555
  • หรั่ง กับ กอล์ฟ นอกจากมีความหล่อที่ เบียดๆกันแล้ว ก็ยังชอบหมาสไตล์เดียวกันด้วย.บายดีนะท่าน.
  • หมาก็งั้นๆ แหละนะ ขี้กลากหายยัง เอาไปดูแลดีหรือเปล่า .... เอิ๊กๆๆๆ

ไอ้ จี ขนมันดีขึ้นนะ แต่ความถึกก็ยังคงเหมือนเดิม

วันไหนว่างไปถ่ายรูปนังปุ๊กกี้มาให้ชมหน่อยดิ
  • หรั่ง กับ กอล์ฟ นอกจากมีความหล่อที่ เบียดๆกันแล้ว ก็ยังชอบหมาสไตล์เดียวกันด้วย.บายดีนะท่าน.

ส่วนผมความหล่อ นี่กินขาด และก็ชอบหมาคนละสไตล์

แต่ไอ่ GR นี่มันอลังการได้ใจมาก ยอมมันไปตัวนึง สำหรับไซส์นี้
    ไฟล์แนบ
    a73505437rd73.jpg 65K
  • หวัดดีครับทุกท่านที่เข้ามาชมGRขอบคุณครับพี่ๆน้องๆเพื่อน

ส่วนคุณpla_nk พ่อ จีอาร์ชื่อ ซ็อตแมนชีค ตัวนี้มันตายไปแล้วครับ เป็นโอลด์สคูลเอดครับ

ตัวคิงคอปบ้าเพ็ดดีกรีก็ คล้ายกับจีอาร์เหมือนกันครับ ยินดีที่รู้จักครับผม ผมอยู่พิทโลกครับ

ปล.ตูรอดูไอ้G2อยู่นะเฟ้ยเอามาลงเลยดิวะ
  • 2คนนี้ชอบหมาสไตล์ไหนผมไม่รู้
    แต่รักธรรมชาติแบบผม ไปกันได้เลย 55555
  • :m127: ขอบคุณทุกท่านคับ

พี่เอกเดี๋ยวว่างๆ ไปรักธรรมชาติกันคับ