ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขหายที่ลำปาง
  • เป็น สุนัข ไซบีเรีย ครับ หาย ไปวันเสาร์ที่ 19 กย 52
    ใครพบเห็นแถวๆลำปางหรือตัวคล้ายๆกัน แถวๆลำปาง ติดต่อมาทีนะครับ
    สุนัขชื่อ ทองแท้

โกศล 089-955-2798
    ไฟล์แนบ
    DSC07517 (Medium).jpg 37K
    DSC07473 (Medium).JPG 39K
    DSC07464 (Medium).jpg 30K
    DSC07440 (Medium).JPG 40K
  • เห็นใจคนเป็นเจ้าของคับ

คงคิดถึงน่าดู
  • ขอให้เจอนะคับ
  • มันคงคิดถึงเจ้าของเหมือนกัน
  • ขอให้ใด้กลับมาไฟๆเอาใจช่วย
  • หายที่ไหน เวลาเท่าไร่ บอกด้วยก็ดีนะครับ จะได้ช่วยๆกันหาเพราะผมก็อยู่ลำปางเหมือนกัน หรือไม่งั้นก็ปริ้นรูป ไปติดตามโรงบาลสัตว์ ที่ขายอาหารสุนัข และบริเวณที่เจอครั้งสุดท้ายก็ดีนะครับ เผื่อจะมีคนใจบุญเก็บไว้ให้ ช่วงนี้แก๊งอุ้มหมามีเยอะครับ หมาใครสวย ๆ ก็ระวังไว้หน่อยก็ดี แต่ตัวที่หายนี่คุ้น ๆ เลยเหมือนเคยมารักษาที่โรงบาลสัตว์ที่ผมทำงานอยู่เลย ผมทำงานที่โรงบาลสัตว์แสนรัก (อยู่เยื้องแถวโรงแรมรีเจ้นรอด)ว่างๆปริ้นรูปมาติดก็ได้นะครับ เดียวเผื่อผมจะช่วยหา อีกแรง คนไทยยังมีน้ำใจให้กันเสมอครับ
    ไฟล์แนบ
    Ruthlees.jpg 101K
  • จะคอยเป็นหูเป็นตาแถวๆ เชียงใหม่ให้ครับ...
  • ทำมัยไม่บอกที่เกิดเหตุให้มันแคบลงอีกนิด