ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดผสมพันธุ์
  • รายละเอียดติดต่อ 0817450369 พี่พี่ฝากมาครับ
    ไฟล์แนบ
    ______703.jpg 61K
    DSC09819.JPG 120K
    DSC09818.JPG 122K
  • สวยดีครับออกแนวสั้นๆหนาๆ
    ไฟล์แนบ
    500.jpg 81K
  • :063::063:สายไหนครับ สวยดีครับ:063::063:
  • ลำตัวหนาสวยดี
  • พี่โจสบายดีป่าวพี่
  • หวัดดีครับพี่สุเจ้าของลัคกี้ครับ
    พอดีพึ่งโทรไปคุยมาครับพี่อัธยาศัยดีครับ และขอบอกหมาก็สวยนะจะบอกให้
  • ลูกหลานใครหรอครับนั่น เจ๋งดี
  • สบายดีครับ อากาศที่นี้เริ่มเย็น
    ตัวนี้เจ้าของเลี้ยงได้ดี กระชับ ช่วงสะโพกมีกล้ามเนื้อออก
    ฟิตไอ้แดงให้ได้อย่างนี้นะ เต๋า
  • สบายดีนะคุณเต๋า ตัวนี้สวยครับ สั้นกระชับกล้ามเนื้อดีมาก :063::063: :013:
  • ไอ้ตัวนี้มันเป็นหมาใครอยู่ที่ใหนมรึงก็บอกมาซิ่วะ ไอ้ห่าเล่นตัวอยู่ได้ ลีลาเหลือเกินนะมึง
  • ลูกหมาอยู่เลยว่ะ ดูไปก็งั้นๆแหละ ไม่เท่าไหร่
  • ตัวนี้พี่ผมฝากมาครับรายละเอียดถามตามเบอเลยครับ อยู่สระบุรีพี่เขาฝากลงครับรายละเอียดต้องถามเจ้าของครับ แหมจองกฐินกรูกันเต็มเลยนะพี่ผี พี่กระทิงพี่joเดี๋ยวคุยกันหลังไมด์ลูกพี่คิดถึงทุกท่านครับ
  • หมาตัวนี้มีไฝที่ คิวทั้งสองข้าง ที่แกล้มอีกทั้งสองข้าง และที่ใด้คางอีกหนึ่งเม็ด เป็นสุดยอดของหมา ที่มีลักษณะพิเศษ เป็นของหายาก ถ้าใครมีหมาลักษณะแบบนี้ก้อเอามาชมกันบ้างนะ (สุดยอดจริงๆ)
  • พี่คับขอสอบถามเรื่องผสมพันธุ์หน่อยคับ

คือจะเอาลายเสือตัวผู้มาเลี้ยง

แล้วตัวเมียอีกตัวเปนเรดโนส

ผสมกันได้รึป่าวคับ

ปล.ขอบคุนมากๆๆๆสำหรับคำตอบนะคับ