ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะเป็นไรไหมคับ!
  • หมาผม อายุ 32 วัน ถ่ายเหลวมา 1 วันแล้ว และบ่อย

กินเสร็จก็นอนไม่ค่อยเล่น มันจะเป็นไรหรือป่าวคับ

ใครรู้ช่วยบอกที ขอบคุนคับ
  • กลิ่นเป็นไง ถ้าถ่ายเหลวมีกลิ่นคาวต้องไปหาหมอนะค่ะ อาจจะลำไส้อักเสบ
  • แล้วเวลาถ่ายให้สังเกตุว่าลักษณะของมูลมีเหมือนวุ้นขาวๆปนออกมาไหม พ่อแม่เขาได้ทำวัคซีนตามเวลาอย่างน้อยปีละหนึ่งครั้งหรือไม่ สุนันที่ถ่ายเหลวมีขี้ตาทั้งสองข้างไหม อุ้งเท้าของเขาบริเวณขอบรอบนอกอุ้งเท้าของเขาเข็งหรือไม่ครับสุดท้ายลูกสุนัขมีไข้เปล่าครับ แล้วเป็นกี่ตัวครับ
  • ไปหาหมอดีกว่าครับหมาอาการทรุดเร็วน่ะครับ
  • มีวุ้นขาวๆคับ และก็มีขี้ตาด้วย