ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายกรงค่ะ
  • :005:จำหน่ายกรงสัตว์เลี้ยงทุกชนิดค่ะ เชิญเข้าชมได้ที่ www.ThaiTopDog.com

บริการส่งให้ถึงที่ + ยินดีรับบัตรเครดิตทุกธนาคารค่ะ

www.ThaiTopDog.com

Tel.087-5591036 , 089-7434609

(ขอขอบคุณที่สละเวลาค่ะ)
    ไฟล์แนบ
    ThaiTopDog Dog Cage Home Pet.jpg 50K
    3_640x261.jpg 64K
    2_640x410.jpg 81K
    1_640x342.jpg 45K
    4_640x169.jpg 30K
  • ขอทราบราคาหน่อยครับ
  • ขายของทำไมไม่ลงราคาละครับ หรือว่าขายให้กับแต่ละคนราคาไม่เท่ากัน
    กำลังจะหากรงเพิ่มอยู่เหมือนกัน
  • ก็ไปดูที่เวปมันดิ สนใจกรงแบบไหนก็โทรไปถามไม่เห็นจะยาก เข้าไปดูมามันมีเพียบเลย เพิ่มนู่นนี่ได้อีก....เจ้าของมันคงไม่รู้หรอกว่าต้องการกรงใส่ตัวอะไร และแบบไหนรุ่นไหน จะเพิ่มไรมั่ง
    แค่เข้าไปดูและโทรไปถามแค่นี้ทำไม่ได้ก็ให้ไอ้ตัวที่บ้านนอนตากยุงกันต่อไป
  • ถ้าจะให้สะดวกและขายคล่องผมว่า
    บอกขนาดและราคามาเลยดีกว่าคับ
    มาเป็นลำดับๆเลย
    บางท่านสนใจแต่ไม่อยากยุ่งยากไงคับ
    ขอบคุณคับ
  • ช่วยกันแชร์และประณาม เว็บwww.thaitopdog.com
    ถึง..เพื่อนๆที่รักน้องหมาทุกคนโปรดระวัง!!!หากสั่งซื้อกรงสุนัขจากthaitopdog.com
    ล่าสุดผมได้ซื้อกรงสุนัข เบอร์0 จาก thaitopdog จ่ายเงินไป9,000 บาทเป็นแบบน๊อคดาวน์ ชำระเงินไปกับ
    บัญชีไทยพาณิชย์ ชื่อจิราภัทร... เกื้อศิริกุล สั่งซื้อไปอาทิตย์กว่าถึงจะได้ของ
    พอของมาถึงเท่านั้นแหละครับ...อารมณ์ผมกระเจิงเลยครับ จากที่จะดีใจกลายเป็นเศร้าใจ มุ้งลวดที่ส่งมาเสียหาย...ยับเยิน เป็นรู หลุดออกมาจากขอบ เพราะการแพคกิ้งไม่ดีไม่มีอะไรมารองรับ มัดมากับเชือกฟางเฉยๆพอทับซ้อนกันมาหลายอัน+กับการเดินทางขนส่ง ทำให้เละเลยครับ โทรศัพท์ไปแจ้งก็ไม่รับผิดชอบซัดไปให้ขนส่ง ขนส่งก็ซัดกลับมาที่คนแพคกิ้งแต่ที่ผมดูๆแล้วเกิดจากความมักง่ายของthaitopdog.com มากกว่าครับ ขาดทั้งจิตวิญญาณและการให้บริการ(ไม่มีความเป็นมืออาชีพซะเลย)แถมไม่ยอมรับผิดชอบอะไรเลย
    แค่นั้นยังไม่พอกรงเจาะรูยึดบานใส่มุ้งลวดก็ยังไม่ครบแถมมุ้งลวดที่ใช้ได้มีอันนึงใหญ่กว่าช่อง 0.5มม.ต้องเอามุ้งลวดที่ขาดไปทำใหม่ ทั้ง 4 อันกรงตาข่ายเหล็กอ๊อคก็หลุด 9 จุด
    ตอนสั่งสินค้าแจ้งมาว่าค่าขนส่งให้เก็บเงินปลายทาง เราก็ยินดีจ่าย บอกว่าไม่เกิน1,000 แต่เอาเข้าจริงๆ ถึงกระบี่กลายเป็นต้องจ่าย 2,150 ของมีแค่ 7ชิ้น สุดยอดเลยครับ
    เศร้าเลยครับเพื่อนๆ เสียความรู้สึกพูดไม่ออกเลยจริงๆ