ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายแม่พันธุ์บูลด๊อก(ขายแล้วครับ )
  • ขายแม่พันธุ์สุนัขบูลด๊อก อายุ 2ขวบครึ่ง เป็นลูกของ AM.TH.CH.GLENDARS CLANCY และ TH.CH.RUNNING BAER เคยให้ลูกมาแล้วสองครอก ครอกแรก 6ตัว ครอกสอง7ตัว ฮีทถัดไปอีกสามเดือน

สุนัขแข็งแรงปกติ ไม่มีโรคผิวหนังสะอาดสวย แต่ผมจำเป็นต้องขายเนื่องจาก pitbull ที่เลี้ยงด้วยกันมันโตขึ้นเรื่อยๆ มันจ้องแต่จะกัดและอีกอย่าง ผมกลัวว่ามันจะผสมกันด้วย
  • ผ่าออกหรือคลอดเองคับ
  • บูลด๊อกส่วนมากจะผ่าออกครับ ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนครับ
  • ขายแล้วครับ ขอบคุณเวบพิทบูลครับ