ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโทดบอยบางบัวทอง
  • ไม่รู้ว่าไปต่างประเทศ ทุกคนไม่ต้องเป็นห่วง พี่เค้าของจริงได้แน่ใบเพ็ดตอนนี้ทำเส็ดแล้ว
  • :m113:พีครับของผมก็ยังไม่ได้ทำใจครับ (ใบเพชรไม่สำคัญเท่ากับตัวหมา บางตัวมีใบเพชรรูบล่างขี้เหร่ก็มี)ไม่คิดอยากได้เลยหมาสวยก็ ok แล้ว
  • เริ่มหายแล้วไง พวกขายหมาหลอกแดก เลวชาติหมา
  • ยังไม่ได้เหมือนกันครับ ทำไงดี
  • สงสัยจะให้เป็นใบ Pet (สัตว์เลี้ยง) หรือเปล่า? ไม่ใช่ Pedigree!!!

: (~
  • เอาจนได้นะไอ้บอย เห็นประกาศขายจังนะหมา ใบเพ็ดแม่งไม่ทำให้เค้า หายหัวไปเลย
  • ของผมก้ยังไม่ได้ ครับ บอกว่าจะได้ กำลังคุยกับทาง คอกวิลลี่ แต่ก็หายไป ของผม ทำใบ ABKC ด้วยครับ เพิ่มเงินอีก 3000 จากราคา หมา
  • เรื่องลุกสุนัข คุณภาพดีไม่มีปัญหา..

แต่ดันไปติดตรงที่รับปากผู้ชื้อว่าจะได้ใบเพ็ดๆ

นี้ละสิ่งสำคัญเลย..ของคนขายสุนัข
    เห็นโดนหลายหลายแล้ว...มีปัญหาตลอด

รับปากเขาใว้แล้วก็ทำให้ได้ด้วยนะครับ
  • โทรหาแล้วคับพี่ๆน้องทุกคนทำใจไว้นะครับ เค้าบอกว่าไม่สนใจซื้อแล้วก็จบ...จะเอายังไงดี รวมกันเลยเอารึเปล่าครับ ว่ามีคัยยังไม่ได้บ้างทิ้งชื่อและเบอร์โทรไว้ แล้วมาปรึกษากันว่าจะเอายังไงดี พอได้ยินคำนี้ขึ้นมา จุกเลยครับ แค้นมาก..ไอ้คุณบอย
  • ขอทราบชื่อจริงนามสกุลจริงด้วยจะได้จำไว้ครับ
  • :024:กรรม จริงๆ ว่ะต้องเอ๊ยยยยยยยยยยย
  • ใช่คนเดียวกับที่เคยออกมาแฉอเล็กภูเก็ตร่วมกับคุณสุธีพงษ์หรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยครับ
  • นึกในใจว่าแม่งต้องใช่แก๊งค์18มงกุฎเฮี้ยตุ๊ด สุธีพงษ์แล้งแม่งก็จิงๆด้วย เฮี้ยเอ๊ยยยยยยยยเมื่อไหร่มึงจะตาย!
  • โทรไปแล้วไมติดต่อไม่ได้ ไครรู้จักพี่เขา ช่วยชี้แจงหน่อย ไมทำแบบนี้
  • ใจเย็น ๆ กันครับ ผมว่าเดียว คุณ บอย คงออกมาชี้แจง
    ผม ก็เป็นคนหนึ่งที่รอ ใบเพ็คจากคุณ บอย อยู่

ClassicBully
  • tongphitlok คุณซื้อลูกตัวไหนไปบ้าง
  • ของผม ลูก mini one ยังไม่ได้เหมือนกันครับ จะปีแล้วครับ ติดด้วยนะครับพี่บอย นานจิงๆ
  • ใจเย็นๆครับผมไปที่บ้านมาวันนี้เองก็ยังอยู่นะครับ

พรุ่งนี้คุณบอยน่าจะชี้แจงให้ทุกท่านเองครับ
  • ชี้แจงว่า กูไม่มีให้มึงหรอ
    55555555555555555555
    หากมีจริงให้ไปแล้วหรือว่าไม่อยากทำให้ตอนขายบอกว่ามีเดียวส่งให้
    พอขายได้ ไม่สนซื้อของกูไปแล้ว สัตตตตตตตตตตตตตตต
  • ประกาศขายจังนะลูกหมา บอกจะทำใบเพ็ดให้ แมร่งหายไปเลย กรรมมมมมมมมมมม
  • มาแล้วคับได้คุยกันแล้วคับ เข้าใจผิดคับ เข้าทำเสร็จแล้วคับ ใครที่ไม่เชื้อ โทรไปได้คับอ่านกะทู้ข้างบนคับ.....พี่เข้าไปเที่ยวเมืองนอกมาคับ....
    ไฟล์แนบ
    11115.jpg 70K
  • แก้ตัวให้แล้วจะโพสทำไม ได้อะไรขึ้นมา
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9618&page=1#Item_0
  • อย่าออกมาแก้เลย tongphitlok ให้เวลารอไปยันสิ้นปีเลยว๊ะ ที่รอเพรดจากมัน สันดานมันพูดบอกปัด เอาตัวรอดไปเรื่อยๆ ๆ
    ถ้ามันคิดจะทำ มันทำให้พวกๆ ที่ซื้อหมาไปนานแล้ว พ่อหมาไม่มีเพรด แจ้งเกิดตอนนี้ก็โกงอายุ โดนปรับ เงินขายหมาก็กินหมดแล้ว
    ส่วน ukc ที่ว่าคอกวิลลี่ ทามให้ อยากหัวเราะไม่รู้ใครหรอกใครว๊ะ "เพราะ ผมได้คุยกับ บอย บางบัวทองแล้วคับ เชื้อ ใจได้ คับ" งั้นก็รอไปน๊ะ อย่า! มาเรียกร้องอีกน๊ะ ปีหน้าน๊ะ 2010 จะมาติดตามข่าว 5 5 5

เฮอะ ๆ ไปเมืองนอก สงสัยบินไปทำเพรดให้พวกมรึงถึงอเมริกาเลยหรือว๊ะเน๊ย ตลกสิ้นดี
  • เค้าจบกันไปแล้วไอ้ผีมึงจะพล่ามท่ำไมวะ
  • ส่งตะกั่วให้ผีกินหน่อยดีมั๊ยคุณบอย
  • ลูกตั่ว ถุ้ยๆ เก่งกันจัง มรึงมีคนเดียวหรือไง
    จบฆวยไรกรูยังไม่เห็น บอย บางบัวทอง มาตอบเลย มีแต่ห่าอาไรก็ไม่รู้ ตอบเองทั้งนั้น
    ถ้างั้นจะมาตั้งกระทู้ทำหอกอะไร ก็โทร.ถามกันก็ได้
  • มำไมมีแต่คนด่ากัน นึกว่าwepนี้น่าสนใจ!!!!แย่จัง!!!!ฝากผู้เกี่ยวข้องช่วยดูแลด้วยนะค่ะ

จะเป็นwepที่ดีกว่านี้ค่ะ ขอบคุณ