ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้หมาแดงเพศเมีย
  • อยากได้หมาแดงเพศเมียออกแนวสูงใหญ่เพื่อมาผสมกับเจ้าทองคำ เพื่อนสมาชิกท่านใดมีพอแบ่งให้โพสให้ดูหน่อยครับ
    ที่เคยลงโพสหัวข้อหมาแดงบ้านนอก
    ไฟล์แนบ
    DSC00015_012.jpg 18K
  • ถามตัวเองดีหรือยัง
    ว่าผสมเพื่ออาไร
    ขาย-
    ต่อสาย-แลวสายพันธ์ นะมีดีแค่ไหน
    คิดดีๆๆนะๆๆ
  • ผมอยากได้ลูกมันไว้เลี้ยงที่บ้านเพราะอยู่บ้านนอกมีบ้านพี่น้องอยู่ 3 หลัง
    หาซื้อลูกหมาก็ไม่ถูกใจ ไอ้ที่ถูกใจราคาเท่ากับมอเตอร์ไซด์ 1คัน จะเอาปัญญาไหน
    ไปซื้อ
  • :001:มีแต่ เปนสายกัดน่ะครับ(ลูกหมา)ครับเพศเมีย อายุ 2 เดือน เอง:006::032: