ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้เป็นปลื้ม.......อดใจไว้ไม่ไหว
  • ปล่อยตัวเล็กให้วิ่งเล่นตามประสา อยู่ๆมันก็เรียกร้องเลยไปดูมันซะหน่อย ปรากฏว่ามันกำลังตะเกียกตะกายขึ้นบรรได มาได้ครึ่งทางแล้ว ....แม่เจ้า
    มันเพิ่งจะ51วัน ตัวมันยังเล็กนักแต่ใจมันได้เลย แล้วมันอึดมาก เล่นกับเจ้าtenแบบไม่ไม่เกี่ยงรุ่นและน้ำหนักเลย
    ก็แค่ปลื้มมันก็เท่านั้น:o032:
    ไฟล์แนบ
    606.jpg 98K
    1104.jpg 83K
  • สุดหล่อทั้งคู่เลย...
  • เห็นเจ้าของมีความสุขก็สุขใจด้วยครับ
  • เอามาจากไหนพี่ออมไม่กระซิบกันบ้างเลยนะ 555555555
    ว่างๆพามาเล่นน้ำที่อุทัยหน่อยนะ
    หมาเล่นน้ำคนเล่นเบียร์ดีปะครับ อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0594.jpg 77K
  • รอให้โตอีกหน่อย แล้วจะพาไปเล่นน้ำด้วย :o001:
  • โตเร็วนะ เจ้า ช๊อก

.........................

เย็นและ พาหมาไป เดินเล่น ดี กว่า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    0000.jpg 76K
  • เห่อจริงนะพี่ .........ลูกชายตัวเล็กเนี่ย.........:o037:
    เดี๋ยวไว้เจอกัน..........จะให้ bombe อัดให้น่วมเลย อิอิอิอิอิ 5555555:o028:
  • เห็นเจ้าซ๊อก เวลามันเล่นกับ bombe มันใจโคตร
  • สุนัขของคุณ Tyson สวยจังเลยคะ อยู่แถวไหน ถ้าผ่านอยากเจอตัวจิงจัง
  • แวะมาทักทายครับ พี่ออม...:015:
  • ตอนนี้ เบื่อเดินบนโลก แล้ว พี่น้อง ไปเดิน เล่น นอกโลกดีกว่า 555+

.............................................................................

โลโก้ พี่ ทำเสร๊จ แล้วนะ ...แต่ยังไม่ให้ดู อิอิ
    ไฟล์แนบ
    a5.jpg 88K
  • ตอบ.....nin
    ten ประจำการที่นครสวรรค์ เป็นทางผ่านถ้ามีโอกาสก็แวะทักทายกันบ้าง
    ออม 089-8707232
    แล้วเจ้าตัวเล็กของศิ เป็นไงมั่ง ยังไม่มีโอกาสเจอกันซักที
    ไฟล์แนบ
    249.jpg 85K
  • 1.โอ้แม่เจ้านั่นเจ้าshock กำลังจะกินเจ้าten..........:o065:

2.โอ้แม่เจ้านั่นข้อต่อโซ่ ปลอกคอเจ้าten งามเหลือเกิน...55555อิอิอิอิอิอิ ล้อเล่งน่า หุหุหุ:o028:
  • หวัดดีครับคุณออม มีสมาชิกเพิ่มอีกแล้วนะครับ :029:
    ไฟล์แนบ
    c12.jpg 95K