ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมจะพาหมาไปว่ายได้ที่ไหน
  • :o047:....0*0*พอดีผมอยุ่เเถว สาย 2 ครับ พุทธมลทล ไปเเ ถวสาย2 เค้าไม่ให้ว่าย
    ไฟล์แนบ
    45662.jpg 70K
  • สวนสยามมั้ง ถามมาได้555
  • กากจัง
  • อาบอบนวดแถวบ้าน
  • ไม่สนใจมาศูนย์ฝึก D-1 หรอคะ
  • คลองเเถวบ้านก้อได้ครับ ของผมเนี่ย มันโดดหมด ถ้าเป็นน้ำ
    เเต่ระวัง พวกสัตว์ใต้น้ะน๊ะครับ วันนั้น ตะกวด ตัวเบอเริ่ม ใหญ่เเบบโคตรพ่อโคตรเเม่ใหญ่เรยอ่ะ
    มันจะลากพิทบูลผมลงไปฟัดใต้น้ำ ดีที่เห็นทัน รีบวิ่งไปไล่ มันเรยหนี ไม่งั้น พิทบูลเปนอาหารตะกวดเเน่ๆๆ
    พวกนี้ มันเก่งในน้ำ มันดึงลงไปใต้น้ำเเละเสร็จทุกรายครับ
  • แถวสาย 2 ทีเค้าไม่ให้ว่าย เป็นสระว่ายน้ำหมาหรือว่าสวนสาธารณะครับ
    แล้วถ้าเป็นสระว่ายน้ำหมาทำไมเค้าถึงไม่ให้ว่ายครับ ขอขยายความด้วย
    เฉพาะหมาคุณหรือว่าเค้าห้ามพิทบูลลงสระครับ

จะได้ไม่ไปให้เสียเที่ยว ขอบคุณครับ