ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aอีโกลเด้นเย่อยางรถ
  • ทดสอบจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=DtZGpHvCPpM
  • http://www.youtube.com/watch?v=Jubsl-SoMkA&feature=channel
  • ผอมแน่ครับพี่
    ผมเล่นแบบนี้เหมือนกัน
    น้ำหนักลดจาก 76 เหลือ 69 กิโลแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0391A.jpg 84K
  • http://www.youtube.com/watch?v=vxL64z3NYNY&feature=channel
  • คนพุงน่าเกลียดมั่กๆ ขอบอก ฮ่าๆๆๆ
  • คนอื่นว่าน่าเกลียดม่ายเป็งรายว่ะ

ข้อสำคัญ ตาโก้งมันรักอีอ้วนก้อพอแล้วว่ะป๋า

ผอมจิงป่าวทั่นปลัด จะได้เย่อกะมันทู๊กวัน อิอิ
  • น่ารักดีว่ะ ดูอุ๋ยอ้าย ชอบๆๆ ขำดี
  • อยากให้ ลูกเรา เก่งแบบนี้ มั่ง ๕๕
  • คลิปแรกดูแล้วสงสารเจ้แกจัง:014:
  • ยอมรับว่า สองตายายบ้านนี้แกรักหมาของแกจริงๆ

ขนาดผมว่าหมาแกปล่อยข้างถนนยังไม่มีใครเก็บเลย แกก็ไม่สน ฮ่าๆๆๆๆ
  • ดูที่นอนมันซะก่อนป๋า

หมาขี้เหร่ แต่รักเจ้านายจิงๆว่ะ
    ไฟล์แนบ
    ป๊าด.JPG 51K
    ดูซ๊า.JPG 57K
    176.JPG 103K
  • เป๋าตังค์ เก็บก่อนก็ได้มั่งครับ อิอิ หรือกลัวท่าน สารวัตร จอบหลอย แฮ่ๆ

ไม่ถึงเดือนพี่พร เดินแบบได้แน่นอน อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    เธชเธฒเธง.jpg 60K
  • หายหน้า หายตา เลยนะ ป้ากะสารวัตร

หรือวุ่นอยู่กับ เรื่องปุ๋ย?
  • พี่พรผมว่าอีโกลเด้นมันอ้วนไปหน่อยนะคับ

หุหุ
  • อ่ะโห เก่งมากเลยอ่ะโกลเด้น เก็บของได้ด้วย

ลูกสาวหยก นี่วิ่งไปคาบมาแล้วเหมือนจะเอามให้เรา

ที่ไหนได้ มันวิ่งผ่านไปเลยอ่ะ เอิ๊กๆๆๆ
  • หากหมางับผิด งับโดนพุงยัยป้า กรูว่ามันย้อยแน่ ฮ่าๆๆ

แค่คิดก็ขำคนเดียวแล้วโว๊ยยยย กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ
  • เหอะๆ เหนื่อยไหมพี่พร
  • คำเตือน อย่าเล่นนาน...เดี๋ยวช็อค
    คนนะ...ไม่ใช่หมา...555+ แซววววววววว.:030::030::030:
  • สวีดัด สวัสดี มิตรรักแฟนเพลง อีโกลเด้น
    พ่อไอ้โปลิศ เด๋วพี่พรจะทดลองเอาอีโกลเด้นไต่เก็บตะกร้อมั่งคอยดู๊
    จุ๊ฟฟ ไม่ได้ยุ่งกะโรงปุ๋ยซักเท่าไหร่ แต่เป็นหวัด จ้า ต้องเฝ้าระวังอาการทั้งสองคน
    น้องสน เอารูปอีลูลู่ น้องสาวอีโกลเด้นมาลงมั่งฮี่ อยากเห็นอ่ะ
    หยก ว่าก้อเกินไป๊ เหนียวกะหมูปิ้งอ่ะ เก็บมะพร้างเก่งคอตๆๆๆๆ
    ป๋า ว่าแต่ป้ามีพุง ใครวะเอาบีเจเล่นน้ำหน้าบ้านพุงห้อยอ่ะ เย้ ว่าแต่เค้า เอาคืน ๆ ๆ ๆ ๆ
    เจษ น้องชายสุดเลิฟ ยังจำพี่พรได้อยู่รึ 55555 นึกว่าลืมกันแย้วววววว
    รอเจ้าของอีโกลเด้นพามันไปทำกิจกรรม ไม่ว่างซ๊ากที เลยอ้อมๆแอ้มๆ ฝึกเองได้แค่เนี๊ยะ
    ขอบคุณมิตรรักแฟนคลับอีโกลเด้นด้วยนะคร๊า ที่เข้ามาชม อิอิ
    ก๊อฟ แก่แต่ตัวนะฟ้อย ขอบอก
  • ลองตื่นเช้าๆขึ้นอีกนิดครับพี่
    ช่วงแรกก็ฝืนหน่อย
    หลังๆจะเริ่มชิน แล้วจะได้ติดใจกับกิจกรรมแนว X - tream

ยิ่งถ้าได้พาออกไปวิ่งข้างนอก
    อาจเจอเรื่องตื่นเต้นอีกเยอะ แหะๆ (ช่วงแรกเตรียมไม้ไปด้วย)
  • ผอมไม่ว่า ถ้าหงายเงิบขึ้นมาล่ะยุ่งเลย- -*

ด้วยความเป็นห่วงอย่างล้นหลาม...:m014::m014::m014:
  • พี่พรครับสรุปว่าเอาอีโกลเด้นมาออกกำลังหรือ อีโกลเด้นมันพาพี่ออกกำลังกาย:m042::m041::m045:
  • ยังดีที่โกลเด้นมันยังคาบขนมมาคืน
    เป็น อีอั่งเปา ลูกสาวผมมันคาบไปกินเรียบร้อย
    แต่เจ้ดูแข็งแรงดีนะครับ
  • อิอิ ทั่นปลัดคร๊า ตีห้าพี่พรก้อพามันออกไปเดินแล้วคร่า วิ่งไม่ไหวสังขารไม่ให้
    โม โม่ จัง ตะเองเคยหงายเงิบดิท่า 5555 ถึงได้รู้ทางอ่ะ
    คมคร๊า หมากะคน อ้วนๆๆๆๆ พอๆกัน ออกไปเดินคนยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ หมาลากคน คนลากหมา อยู่นั่นแหละจ้า
    เสือ พี่พรอ่อนแอไม่ได้จ้า เด๋วโครงการพันแปดร้อยล้านจิจอดไม่ต้องแจว อิอิ
  • อิอิ เพื่อนเล่นอีโกลเด้น ตัวแรกชิสุ เล่นกันตั้งแต่เด้ก

ต่อมาหมาไทยพันทางที่โรงปุ๋ยลพบุรี

ตัวสุดท้ายแสบสุดๆ พิท+ลาบาดอร์ ชื่อไอ้เสือ
    ไฟล์แนบ
    มาเล่น23.JPG 62K
    พันทาง.JPG 68K
    พิทลาบาดอร์.JPG 33K
    ไอ้เสือ.JPG 52K
  • พี่พรสู้ๆๆ ยู้ฮูยู้ฮู:016::016::016:
  • :005:น่ารักดีครับพี่พร แต่อีโกลเด้นกำลังเป็นสาว ส่วนพี่พรความเป็นสาวเริ่มลดลง เข้าใจเลยว่าเหนื่อยอย่างนี้บอกจริงๆฟังจากเสียง เริ่มสั่นๆ น่ารักดีครับชอบๆๆ
  • สงสารป้าจัง 3เดือนเท่านั้นแหละครับ
    ผอมแน่เลยยยยยยยยย