ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะเป็นไรไหมคับ!
  • หมาผมมันกินน้ำเยอะผิดปกติจะเป็นไรไหมคับ

ใครรู้ช่วยตอบที

ขอบคุนคับ
  • อากาศร้อนช่วงนี้ก้อไม่น่แปลกนะค่ะหมาบางตัวขี้ร้อน

ตั้งกะทู้แบนี้ผีจะมาหลอกไหมน๊อ

หุหุ
  • ระวังเป็น หัด นะครับ...

วัคซีน ครบ ป่าว ครับ
  • อ่า กินนํ้าเยอะก็มีเหตุเหมือนกันนะครับ แบบว่ากินเยอะ และบ่อย มาก เนี่ย เสี่ยงโรคไต

แต่ของผมเนี่ย กินแต่ละครั้งจะกินเยอะ แต่วันๆนึง กินไม่ถึง 10 ครั้ง
  • กินน้ำเยอะ แต่ยังคงใช้ชีวติได้ตามปกติ ไม่เป็นไร ครับ

หมอ พิทบูล