ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครจาไปยกมือขึ้น โย่วโย่ว
  • :013:หวัดดีคับพี่น้องในบอร์ดใครอยากมาเที่ยวแม่ฮ่องสอนพร้อมน้องหมา แม่สะเรียง ขุนยวม แม่ฮ่องสอน ปาย อยู่เต้นท์หรือโฮมสเตย์ ทำกิจกรรม เดินป่า ล่องแก่ง และกิจกรรมกับน้องหมาของเรา พอดีวันนี้พาหมาไปเดินป่าบรรยากาศดีมากๆ ก้อเลยอยากชวนกันมา ช่วงหน้าหนาว หรือไปสาละวินกัน ก้อลองออกความคิดเห็นกันมาครับ น่าจะมาก่อนงานดอกบัวตองคนจะไม่เยอะอากาศดีมากๆ ถ้ามีพอสมควรจะได้ขออนุญาติอุทยาน ทางการต่างให้เรียบรอ้ย ขอบคุณครับ ทิ้งเมลไว้นะคับจะติดต่อกลับไป หรือ เมลมา agel_maka@hotmail.com ปล.อีก 2-3วันจาลงรูปที่เที่ยวให้ดูกันนะครับ:029:
  • เหมาะสำหรับผู้มีรถเลยนะเนี่ย น่าสนใจอยู่ครับ

เดี๋ยว งวด นี้ก็รู้ ว่าหมู่หรือ จ่า ฮี่ๆๆๆ
  • กลุ่มRama3กำลังจะไปต้นเดือนธันวาครับช่วยแนะนำที่เที่ยวด้วยครับ
    กำหนดการตอนแรกเชียงใหม่-ปาย-แม่ฮ่องสอนครับ
  • อยากไปค่ะ แต่ปายหน้าหนาวคนแน่นมากนะคะ แต่ถ้าเดินป่าน่าสนค่ะ ไปเมื่อไหร่บอกด้วยน๊าคะ