ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คือผมซื้อลูกหมามาจากคอกอ่ะคับเขาบอกเพศผู้ เเต่ผมสงสัยว่าไมมันมีราวนม ยังไงช่วยตอบด้วยนะคับขอบคุณคราบ เเล้วดูพวกมันตอบ พวกสวะผีเอ้ย
    VVVVVVVVVVVVV และขอโทษทุกท่านด้วยคับ
    VVVVVVVVVVVV
    VVVVVVVVVVV
    VVVVVVVVV
    VVVVVVV
    VVVVV
    VVV
    VV
    V
  • โง่หรือแกล้งโง่อ่ะครับ มีกระเจี๊ยวก็ตัวผู้สิควายเอ้ยยยย มีนมมีรายไม่เกี่ยวหรอก นอกจากคุณซื้อหมาสองเพศมาน่ะ
  • โอย....ดูไม่เป็นจริงๆ หรือแกล้ง โง่ ครับ
    เกิดมาเคยเดินข้างถนนรึเปล่า ตีนนี้เคยแตะพื้นมั้ยหึ
    ชีวิตนี้ถูกเลี้ยงอยู่ในห้องทดลองรึไงว่ะ
    แถวบ้านผมนี้เค้าไม่เลี้ยงแล้วนะแบบนี้ ไม่เอาไปทำปุ๋ยด้วย
  • ฮาดีว่ะไอ้นี่ สงสัยตัวมันเองมันไม่มีอวัยวะเพศมั้ง
    55555
  • เเน่จริงมึงปรากฎตัวดิไอ้พวกผีเหี้ย ขอโทษจริงๆที่ไม่สุภาพ เเล้วกูถามมึงๆจริงๆถ้าเกิดมึงไม่รู้เรื่องอะไรเเล้วถามเเล้วมีคนมาด่า มึงจะโกดมะ ไอ้พวกสวะสังคม พวกเวร พวกจัญไร สาธุชาติหน้าขอให้เเมร่งเกิดเป็นพวกไม่มีเพศ ไม่ก็กระเทย
  • ควายเอ๊ย แล้วมึงดูดิ่ คำถามที่มึงถามน่ะ มันสมควรมั้ย เหี้ยเอ๊ย กระเจี๋ยวกับจิ๋ม มันก็โชว์อยู่ รึว่าของหมามึงมันซ่อนอยู่วะ
  • เฮ้อ.... มันก็นะ คุณเจ้าของกระทู้เป็นผู้ชายใช่ไหมครับ แล้วคุณเจ้าของกระทู้มีนมไหมครับ
    แล้วถ้าหมาตัวผู้มีนมมันผิดปกติยังไงหรือครับ คุณเจ้าของกระทู้เกิดมาไม่เคยเห็นหมาแมวบ้าง
    เลยหรือครับ ..... เฮ้อ
  • แสดงว่า เพิ่งเข้ามาเล่นบอร์ด :067:

ถือว่า โดนรับน้อง ล่ะกัน อย่าซีเรียสสสสส - -*:012:

บอร์ดนี้ ถึงจะใช้คำรุนแรงกันบ้าง แต่มันเป็นคำพูดที่พวกเราใช้กันอยู่ทุกวันกันนี่ล่ะ ครับ

ส่วนเรื่องคำถาม หมาตัวผู้มันก็มีราวนมครับไม่แปลก (ขนาดคน ผู้ชายยังมี"นม"เลย) แต่จะแปลกถ้ามันเกิดนมเต่งและมีน้ำนมออกมาเลี้ยงลูกได้ เอิ๊ก ๆ:015:

เอ็นจอย และ ซาดิสต์เข้าไว้ครับ อันนี้คือ Skill เบื้องต้นที่ต้องมี ถ้าเล่นบอร์ดนี้ ฮา...............
  • หมามันก็ดุ คนก็ต้องโหด เหมาะสมกันดีครับพี่น้อง
  • เลือกเสพในสิ่งที่บันเทิงใจและเป็นประโยชน์
    หลีกเลี่ยง สิ่งที่รบกวน เดือดร้อนรำคาญใจ

ทุกคนอยากฟัง คำพูดที่หวานหู
    ผมเองก็เช่นกัน แต่กับบทเรียนในอดีตมันสอนผม
    คนที่พูดไพเราะเสนาะหู ป้อนคำหวาน คือคนที่จ้องทำลายคนอื่นอยู่ตลอดเวลา
    คนพูดจาโผงผางขวานผ่าซากกลับไม่มีพิษมีภัย เป็นเพื่อนที่ดีมาจนทุกวันนี้

นึกถึงคำโบราณได้คำหนึ่ง หวานเป็นลม ขมเป็นยา
    หวานคือขนม กินมากๆแล้วนำพาแต่โรคร้ายมาให้
    แต่ขมคือบรเพ็ด เป็นยารักษาโรค

ดังนั้น
    ใช้เหตุผล มากกว่าอารมณ์ ใช้สติมากกว่าวู่วาม
    แล้วคุณจะได้ประโยชน์ และเรียนรู้อะไรดีๆ จากบอร์ดแห่งนี้ ได้อีกเยอะ
  • ก็ดูถามเข้าดิ.......ถ้าเป็นเป็ดเป็นไก่ก็ว่าไปอย่างตอนเล็กมันยังดูยาก:026:
  • คุณไปตั้งกระทู้แบบนี้
    จะไม่ให้น้าผีด่าได้อย่างไร งง งง งง
    เอาอะไรคุณ
  • แล้วมรึงตั้งท่าสวะผีมาแต่ไกลเลย นะไอ้ควายธนู
  • มี จู๋ ก็พอ
  • เวรกำจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เรา ก็ไม่ น่าจะถาม เน้ออออออออออ