ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Magnito x taquila puppy for sale update
  • male 7
    ukc register
    เกิดวันที่ 6/7/52

฿18000 - ฿20000

086-527-1269 nut radchada
    E-mail : mr_nattapong@hotmail.com

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223568.JPG 30K
  • แม่ :008:
    ไฟล์แนบ
    Picture 453.JPG 33K
  • m1 80 day
    ไฟล์แนบ
    Picture 068 copy.jpg 52K
  • 80 day :013:
    ไฟล์แนบ
    Picture 086 copy.jpg 51K
  • 80 day :013:
    ไฟล์แนบ
    Picture 082 copy copy.jpg 59K
  • 80 day :065:
    ไฟล์แนบ
    Picture 077 copy.jpg 53K
  • 80 day
    ไฟล์แนบ
    Picture 207 copy.jpg 55K
  • 80 day :063:
    ไฟล์แนบ
    Picture 188 copy.jpg 54K
  • ยังมีลูกหมาให้จับจองครับ

สำหรับท่านที่สนใจลองโทรสอบถามดูครับ

086-527-1296 nut radchada :063:
    ไฟล์แนบ
    Picture 161 copy.jpg 53K
  • สายเลือดดี ใช่ว่าลูกจะออกมาสวย หัวเล็ก ปากเล็กแหลมยาว อกไม่ออก(เจ้าของจับถ่ายรูปดันขาเข้าไปข้างในให้ออกแบะ) สูง 19-20" *ที่แน่ๆ ราคาแพงเกินคุณภาพ โหดๆๆ
  • จะไปว่าเค้าทำไมล่ะ มือที่กดน่ะ

กดให้มันนั่งหรอก...
  • ลูกหลานคาริโต้มีแต่แนวนี้ทั้งน้านนนนนนนนนนนนน
    หน้าเล็กๆอกแคบๆ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ บอกให้จ้างไม่จ้าง เป็นไงฮะ โดนสะ

ผมถ่ายให้ ค่าจ้างเจ็ดพันนะ ขาดตัวเห็นเพื่อนสนิทนะเนี๊ย
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentCA1RNJIL.jpg 61K
  • เอาให้พอหอมปาก หอมคอนะ เพื่อนผี

ถ้าเป็นความจริง คุณพูดได้ทั้งหมดครับ:039::065:
  • กร๊ากๆๆๆๆๆ ยุทธสกูบ้าพิท โดนซะแร้ว

ไอ้โต้มันกดไปหลายแม่แล้ว เตะสกัดตอนนี้คงไม่ทันแล้ว ฮ่าๆๆๆ
    เพราะที่เห็นมาลูกคาลิโต้ ที่ยุทธเอามาลงให้ดูสวยๆเพียบ
    ผมยังแอบชื่นชมเลยว่าไอ้โต้จ่ายลูกดี ขนาดแม่หมาสีอื่นมันยังกดมาเป็นสีบลูเลย
    แต่ที่เฉยๆไม่ได้เชียร์ ก็เพราะกลัวหาว่าช่วยเชียร์แต่พวกเดียวกัน
    เอหรือว่าท่านยุทธเอาตัวที่ไม่สวยไปซ่อน บอกมาซะดีๆ

น้าผีมีหลักฐานรีบเอามาแฉ ถ้าไม่มีก็เงียบไป
    ปกติเรื่องค้าขายลูกหมาผมไม่ค่อยยุ่ง
    แต่กระทู้นี้ไม่ยุ่งคงไม่ได้ ยุทธมันน้องผมครับ
    และผมมั่นใจว่าเขาทำหมาอย่างมีจรรยาบรรณไม่เคยไปสร้างความเดือดร้อนให้ใคร
  • ลูกหมาจะเริ่มเห็นฟอร์มเต็มที่ก้อน่าจะสัก 10 เดือนขี้นไปไม่ใช่หรือครับ
    ส่วนใหญที่เห็นลูกหมา อายุขนาดนี้ ส่วนใหญ่ก้อสไตล์นี้ทั้งนั้นอะ
    มันต้องรอให้หัวมันขยายก่อนไม่ใช่หรือครับ ถึงเริ่มสวย
  • แล้ว ป๋า จะมาสะใจ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ ก่อนทำไมนี่

น้องเล็กโดนอัดนะนี่

ที่ป๋าว่า แอบชื่นชมไอ่โต้นี่ จริงๆหรอ ป๋า

ผมให้ป๋าไปเลี้ยงตัวไป ฟรี เอาป่าว ตอนนี้มีเลย ลุกไอ่โต้ มาเฟียบูลลี่ ชื่อนี้ดูดี มีสกุล

วันหลังขอเตือนป๋าก่อน คุยกะพี่ผีเค้าดีๆ เด๋วเค้าไม่เลิก คราวก่อนก็ทีละ ผมสายตาสั้น ใส่หมวก หาว่าผมตาบอด หูขาดซะงั้น 5555

เอ้า.....ฮากันเข้าไป
  • ขอบคุณพี่ผีข้างบนด้วยครับอย่างที่เข้าใจ
    เล่นสายพันนี้ต้องดูยาวๆครับ
    เอาเป็ว่าผมมีรูปที่บรีดคอกที่แล้วมาให้ดู
    ระหว่างหมา 3 เดือน กับหมา 9 เดือนตัวเดียวกัน
    อย่างไงลองพิจรณาดูน่ะครับ

สนใจลูกหมาชุดนี้อย่างไงลองโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ
    086-527-1296 nut radchada
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223516.JPG 21K
    Picture 0211.JPG 24K
  • ไม่มีตัวเมียเลยหรอครับ
  • หัวแบบนี้ไม่มีเล็กครับ ฟันธง
    รอดูกันไปเลย สวยทั้งชุดครับ
  • 3เดือน กะ 9เดือน มันช่างต่างกันเหลือเกิน 555
  • ครับ พี่ chuchi

ผมก็ไม่คิดว่ามันจะต่างกันได้ขนาดนี้

สายเลือดดีก็มีชัยไปกว่าครึ่งครับพี่ อิอิ :013:
  • อย่าเพิ่งถอดใจเรื่องแบบนี้มันเป้นไปได้ทั้งนั้น ดูอย่างเจ้า warhead เล็กดูไม่ได้เลยโตขึ้นเป็นดาวไปเลย

หมาอะอยู่ที่คนเลี้ยง ใส่ใจให้รัก ความสวยมันจะกลับตอบแทนเราออกมา ยิ่งกว่าต้นไม้โดนปุ๋ยซะอีก

เลี้ยงหมามันต้องมีใจให้หมาเป็นหลัก
  • ขอออกความเห็นนิดนึงนะครับ
    นานๆจะออกมาพูดซะที
    หมา80วันนะครับพี่ผี
    พี่จะให้หัวมันใหญ่แค่ไหนเชียว
    แล้วถ้าพี่จะหาหมาอกกว้างๆ ผมว่าพี่ก็น่าจะไปมองหาพวกสาย โดโช่ เดรซี่่ แน่นๆ นะ จะได้ตรงประเดนกันไป
    ของแบบนี้ต้องดูกันยาวๆครับ:m003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1684_resize.JPG 75K
  • โห ท่านยุทธ ตั้งแต่เปิดบอร์ดมา ท่านโดนสอยไม่เกินสามครั้ง
    โดนนิดโดนหน่อย จะได้เป็นภูมิคุ้มกัน พี่โดนมาตลอด หากไม่เหนียวจริงหล่นไปนานแล้ว

ท่านเป็นนิวเจนฯ คนรุ่นใหม่ สมควรสืบทอดเจตนา มาโดนเป็นเพื่อนกัน ฮ่าๆๆ
  • 555...พี่ยุทธแคร์สื่อเปล่าพี่
    หมา แค่ 80 วัน ได้ขนาดนี้....หล่อเกิ้น :m028:
  • กระดูกมันใหญ่ดีแห่ะ

• :m030:สมน้ำหน้าตายุทธเกิดมาหน้าตาดีมีคนอิจฉา
    :m032::m110::m110::m053:
  • ถูกต้องนะคร้าบพี่น้องดูลูกหมาต้องดูยาวๆคับ
    อะไรก็เกิดขึ้นได้สำหรับสายเลือดเยี่ยมๆคับ
    สู้ตายพี่ยุทธ..................
    ไฟล์แนบ
    6556.jpg 16K
  • มันมีประโยคนึง เราควรพอใจในสิ่งที่เรามี จะดีจะชั่ว สวยหรือไม่ก็หมากุ 555+

ใครหมาบางตัวผมบอกสวย หลายๆ ท่านอาจจะว่าไม่สวยก็เป็นได้ อันนี้ขึ้นอยู่กับความพอใจคับ ส่วนใครจะว่าหมาผมไม่สวยหรือหมาใครไม่สวยผมไม่ว่า เพราะว่าถ้าเป้นหมาของเรามันก็ต้องดีในสายตาเราแหละไม่งั้นคงไม่ขวนขวายซื้อมาเลีย้งกันหรอกจริงมั้ยคับ ตัวนึงก็พอตัวอยู่นะราคา

กำลังมาเลยว่ะนัทหมา เหอๆ ตัวที่มองไว้ยังไงก้ยังโดนไว้แวะเข้าไปหาที่บ้านนะคับ